Kết quả bóng đá trận Parnu JK Vaprus II vs Tabasalu Charma, 23:00 ngày 24/08/2026
Teine Liiga (Estonia) · 23:00 ngày 24/08/2026
Parnu JK Vaprus II 6 Kết thúc HT 4-0 0
Tabasalu Charma
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 6
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Parnu JK Vaprus II | Phút | |
| Jasper Põld 1 - 0 ⚽ | 21' | |
| Pold J. 2 - 0 ⚽ | 21' | |
| Jasper Põld 3 - 0 ⚽ | 21' | |
| 24' | ||
| 24' | ||
| Kerdo Kutsar 4 - 0 ⚽ | 35' | |
| 5 - 0 ⚽ | 35' | |
| Kutsar K. 6 - 0 ⚽ | 35' | |
| Kerdo Kutsar 7 - 0 ⚽ | 39' | |
| 8 - 0 ⚽ | 39' | |
| Kutsar K. 9 - 0 ⚽ | 39' | |
| Rasmus Orm 10 - 0 ⚽ | 42' | |
| Orm R. 11 - 0 ⚽ | 42' | |
| Orm R. 12 - 0 ⚽ | 42' | |
| HT 4-0 | ||
| Ekke Keskula 13 - 0 ⚽ | 68' | |
| 14 - 0 ⚽ | 68' | |
| Keskula E. 15 - 0 ⚽ | 68' | |
| Kerdo Kutsar 16 - 0 ⚽ | 78' | |
| 17 - 0 ⚽ | 78' | |
| Kutsar K. 18 - 0 ⚽ | 78' | |
| 90' | ||
| 90+1' | ||
| FT 6-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 4 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 2 | 4 | 6 |
| Ghi bàn | 18 | 3 | 35 | 9 |
| Mất bàn | 1 | 12 | 19 | 25 |
| Điểm | 9 | 3 | 14 | 8 |
Chủ = Parnu JK Vaprus II · Khách = Tabasalu Charma
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Parnu JK Vaprus II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (29%) | Thắng/Thắng | 7 (23%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 3 (10%) | Thắng/Bại | 2 (7%) |
| 4 (13%) | Hòa/Thắng | 4 (13%) |
| 3 (10%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (13%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 4 (13%) | Bại/Bại | 13 (43%) |
Bảng xếp hạng
Parnu JK Vaprus II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 12 | 4 | 10 | 74 | 55 | 40 | 6 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 3 | 1 | 36 | 14 | 21 | 7 |
| Sân khách | 16 | 6 | 1 | 9 | 38 | 41 | 19 | 2 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 9 | 16 | - | - |
Tabasalu Charma
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 9 | 2 | 15 | 37 | 71 | 29 | 8 |
| Sân nhà | 11 | 5 | 2 | 4 | 18 | 24 | 17 | 8 |
| Sân khách | 15 | 4 | 0 | 11 | 19 | 47 | 12 | 8 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Parnu JK Vaprus II 2 (100%)Hòa 0 (0%)Tabasalu Charma 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/07/26 | Tabasalu Charma | 2-8 (0-3) | Parnu JK Vaprus II | - | - | T |
| 11/04/26 | Tabasalu Charma | 1-2 (1-1) | Parnu JK Vaprus II | 0 | 3.75 | T |
Thành tích gần đây — Parnu JK Vaprus II
HBHBBBTTHT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 27/23 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | Parnu JK Vaprus II | 2-2 (1-2) | Viljandi Tulevik | +0.5 | 4 | H |
| 15/08/26 | Tartu Kalev | 1-0 (0-0) | Parnu JK Vaprus II | - | - | B |
| 10/08/26 | Tartu JK Maag Tammeka B | 2-2 (2-0) | Parnu JK Vaprus II | -1 | 4.25 | H |
| 03/08/26 | Parnu JK Vaprus II | 2-3 (0-2) | Levadia Tallinn U19 | +0.25 | 4.5 | B |
| 19/07/26 | Trans Narva B | 4-1 (1-1) | Parnu JK Vaprus II | -1 | 4.5 | B |
| 12/07/26 | Johvi FC Lokomotiv | 4-2 (4-1) | Parnu JK Vaprus II | 0 | 5 | B |
| 05/07/26 | Tabasalu Charma | 2-8 (0-3) | Parnu JK Vaprus II | - | - | T |
| 22/06/26 | Tallinna JK Legion | 1-4 (0-1) | Parnu JK Vaprus II | +2.5 | 4.5 | T |
| 19/06/26 | Parnu JK Vaprus II | 2-2 (2-1) | JK Tallinna Kalev II | +1.25 | 4.25 | H |
| 15/06/26 | Parnu JK Vaprus II | 4-2 (0-1) | Levadia Tallinn U19 | -0.25 | 4.25 | T |
| 01/06/26 | Tartu JK Maag Tammeka B | 3-2 (1-2) | Parnu JK Vaprus II | -1 | 4.5 | B |
| 28/05/26 | Viljandi Tulevik | 3-1 (2-0) | Parnu JK Vaprus II | -0.5 | 4.25 | B |
| 25/05/26 | Johvi FC Lokomotiv | 4-3 (0-1) | Parnu JK Vaprus II | -0.25 | 4.25 | B |
| 17/05/26 | Parnu JK Vaprus II | 4-0 (4-0) | Trans Narva B | - | - | T |
| 10/05/26 | Tartu Kalev | 1-2 (0-1) | Parnu JK Vaprus II | - | - | T |
| 03/05/26 | Parnu JK Vaprus II | 7-2 (5-0) | Tartu JK Maag Tammeka B | +0.5 | 4.25 | T |
| 28/04/26 | JK Tallinna Kalev II | 2-3 (0-0) | Parnu JK Vaprus II | 0 | 4 | T |
| 23/04/26 | Viljandi Tulevik | 5-3 (1-2) | Parnu JK Vaprus II | -0.5 | 4 | B |
| 19/04/26 | Parnu JK Vaprus II | 1-1 (0-0) | Tallinna JK Legion | - | - | H |
| 11/04/26 | Tabasalu Charma | 1-2 (1-1) | Parnu JK Vaprus II | 0 | 3.75 | T |
Thành tích gần đây — Tabasalu Charma
HHBBBBTBTT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 21/22 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | Tabasalu Charma | 2-2 (2-0) | Johvi FC Lokomotiv | -0.5 | 4 | H |
| 16/08/26 | Tabasalu Charma | 1-1 (0-1) | JK Tallinna Kalev II | - | - | H |
| 09/08/26 | Levadia Tallinn U19 | 3-0 (2-0) | Tabasalu Charma | - | - | B |
| 01/08/26 | Tartu Kalev | 3-1 (1-0) | Tabasalu Charma | - | - | B |
| 22/07/26 | Tabasalu Charma | 0-2 (0-2) | FC Tamper | - | - | B |
| 18/07/26 | Tallinna JK Legion | 2-0 (1-0) | Tabasalu Charma | - | - | B |
| 11/07/26 | Tabasalu Charma | 2-0 (1-0) | Viljandi Tulevik | - | - | T |
| 05/07/26 | Tabasalu Charma | 2-8 (0-3) | Parnu JK Vaprus II | - | - | B |
| 03/07/26 | Tallinna Wolves | 0-10 (0-5) | Tabasalu Charma | - | - | T |
| 21/06/26 | Tabasalu Charma | 3-1 (1-1) | Tartu Kalev | -0.5 | 3.75 | T |
| 18/06/26 | Tartu JK Maag Tammeka B | 1-3 (0-3) | Tabasalu Charma | - | - | T |
| 13/06/26 | Tabasalu Charma | 2-1 (1-0) | JK Tallinna Kalev II | - | - | T |
| 31/05/26 | Trans Narva B | 5-0 (2-0) | Tabasalu Charma | -1.5 | 4 | B |
| 27/05/26 | Tabasalu Charma | 2-3 (1-0) | Tallinna JK Legion | - | - | B |
| 24/05/26 | Viljandi Tulevik | 3-2 (2-0) | Tabasalu Charma | - | - | B |
| 17/05/26 | Tabasalu Charma | 0-5 (0-1) | Levadia Tallinn U19 | - | - | B |
| 09/05/26 | Johvi FC Lokomotiv | 1-2 (1-1) | Tabasalu Charma | -1.5 | 4.25 | T |
| 06/05/26 | Tabasalu Charma | 1-0 (0-0) | Trans Narva B | -1.5 | 3.75 | T |
| 02/05/26 | JK Tallinna Kalev II | 2-3 (1-3) | Tabasalu Charma | -0.25 | 3.75 | T |
| 24/04/26 | Tallinna JK Legion | 3-2 (1-1) | Tabasalu Charma | +0.5 | 3.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
96
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
02
Sút bóng
2012
Sút cầu môn
125
Tấn công
10574
Tấn công nguy hiểm
5027
Sút ngoài cầu môn
87
Đá phạt trực tiếp
813
TL kiểm soát bóng
64%36%
TL kiểm soát bóng (HT)
67%33%
Việt vị
31
Quả ném biên
2816
So Sánh Sức Mạnh
52 48
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B0T0 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
5 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Parnu JK Vaprus II (30 trận)
Ghi 2.90 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Tabasalu Charma (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 2.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 6 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Parnu JK Vaprus II (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (44%)Hòa 1 (6%)Bại 8 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 11 (69%)Hòa 1 (6%)Xỉu 4 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VUOOOO
Tabasalu Charma (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (60%)Hòa 1 (10%)Xỉu 3 (30%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VOOOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Parnu JK Vaprus II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.27 | 6.00 | 6.50 | 0.77 | 4.25 | 0.94 | 0.99 | 2.00 | 0.73 |
| Live | 1.03 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.80 ↑ | 6.50 | 0.05 ↓ | 2.00 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.44 | 4.10 | 3.90 | 0.69 | 4.25 | 0.64 | 0.62 | 2.00 | 0.72 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 19.00 ↑ | 0.77 ↑ | 6.50 | 0.57 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 1.39 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.27 | 5.60 | 6.30 | 0.83 | 4.50 | 0.93 | 0.81 | 1.75 | 0.95 |
| Live | 1.12 ↓ | 6.30 ↑ | 9.60 ↑ | 3.44 ↑ | 6.50 | 0.11 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.47 | 4.80 | 4.60 | 1.10 | 4.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.27 ↓ | 6.25 ↑ | 7.25 ↑ | 0.80 ↓ | 4.50 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.63 | 4.10 | 3.30 | 0.87 | 4.25 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 1.24 ↓ | 5.60 ↑ | 6.40 ↑ | 0.78 ↓ | 4.50 | 0.86 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.27 | 5.60 | 6.30 | 0.84 | 4.50 | 0.92 | 0.80 | 1.75 | 0.96 |
| Live | 1.10 ↓ | 5.50 ↓ | 16.00 ↑ | 4.34 ↑ | 6.50 | 0.09 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.22 | 5.70 | 6.30 | 0.83 | 4.50 | 0.93 | 0.86 | 2.00 | 0.90 |
| Live | 1.12 ↓ | 6.30 ↑ | 9.60 ↑ | 3.44 ↑ | 6.50 | 0.11 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.48 | 4.79 | 4.31 | 0.91 | 4.25 | 0.79 | 0.90 | 1.25 | 0.80 |
| Live | 1.09 ↓ | 4.50 ↓ | 24.00 ↑ | 2.70 ↑ | 6.50 | 0.13 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.49 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.50 | 4.60 | 4.20 | 0.44 | 3.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.36 ↓ | 3.50 | 1.90 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.33 | 5.53 | 5.09 | 0.84 | 4.25 | 0.87 | 0.80 | 1.50 | 0.91 |
| Live | 1.09 ↓ | 7.81 ↑ | 16.15 ↑ | 2.21 ↑ | 6.50 | 0.30 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.18 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.51 | 4.60 | 4.20 | 1.00 | 4.50 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 226.00 ↑ | 3.40 ↑ | 6.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.62 | 4.75 | 3.78 | 0.85 | 4.50 | 0.85 | 0.36 | 0.00 | 1.74 |
| Live | 1.03 ↓ | 14.90 ↑ | 26.00 ↑ | 3.89 ↑ | 6.50 | 0.16 ↓ | 0.36 | 0.00 | 2.02 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 4.75 | 4.20 | 0.95 | 4.25 | 0.85 | 0.90 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.75 ↑ | 6.50 | 0.14 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.30 | 5.50 | 6.00 | 1.10 | 4.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.60 ↑ | 6.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Parnu JK Vaprus II | +1 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Tabasalu Charma | -1 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).