Kết quả bóng đá trận Paris FC U19 vs Dijon U19, 20:00 ngày 23/08/2026
Giải VĐQG Trẻ U19 Pháp · 20:00 ngày 23/08/2026
Paris FC U19 1 Kết thúc HT 1-1 1
Dijon U19
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Paris FC U19 | Phút | |
| 15' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 43' | |
| HT 1-1 | ||
| 52' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 6 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 8 | 15 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 17 | 16 |
| Điểm | 4 | 4 | 10 | 13 |
Chủ = Paris FC U19 · Khách = Dijon U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Paris FC U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (29%) | Thắng/Thắng | 7 (25%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (7%) | Hòa/Thắng | 4 (14%) |
| 6 (21%) | Hòa/Hòa | 5 (18%) |
| 4 (14%) | Hòa/Bại | 3 (11%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 6 (21%) | Bại/Bại | 6 (21%) |
Bảng xếp hạng
Paris FC U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 5 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 5 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 5 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 3 | 12 | - | - |
Dijon U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | 13 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 12 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 10 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (19 trận)
Paris FC U19 13 (68%)Hòa 3 (16%)Dijon U19 3 (16%)
Châu Á: Ăn 13 / Hòa 2 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 17 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/03/25 | Paris FC U19 | 3-1 (2-1) | Dijon U19 | +0.25 | 3.25 | T |
| 03/11/24 | Dijon U19 | 7-2 (5-1) | Paris FC U19 | - | - | B |
| 28/04/24 | Dijon U19 | 0-1 (0-1) | Paris FC U19 | - | - | T |
| 26/11/23 | Paris FC U19 | 3-1 (3-0) | Dijon U19 | - | - | T |
| 19/02/23 | Dijon U19 | 1-2 (1-1) | Paris FC U19 | - | - | T |
| 25/09/22 | Paris FC U19 | 1-0 (0-0) | Dijon U19 | +1.75 | 3.25 | T |
| 06/02/22 | Paris FC U19 | 4-1 (2-1) | Dijon U19 | - | - | T |
| 19/09/21 | Dijon U19 | 0-2 (0-0) | Paris FC U19 | - | - | T |
| 13/09/20 | Dijon U19 | 1-0 (0-0) | Paris FC U19 | - | - | B |
| 08/12/19 | Dijon U19 | 1-1 (0-1) | Paris FC U19 | -0.25 | 2.5 | H |
| 01/09/19 | Paris FC U19 | 2-1 (0-0) | Dijon U19 | - | - | T |
| 10/04/16 | Paris FC U19 | 1-0 (0-0) | Dijon U19 | - | - | T |
| 16/12/15 | Dijon U19 | 2-2 (0-1) | Paris FC U19 | - | - | H |
| 05/04/15 | Dijon U19 | 1-1 (0-0) | Paris FC U19 | - | - | H |
| 16/11/14 | Paris FC U19 | 2-1 (0-0) | Dijon U19 | - | - | T |
| 14/04/13 | Dijon U19 | 0-1 (0-0) | Paris FC U19 | - | - | T |
| 25/11/12 | Paris FC U19 | 2-1 (0-0) | Dijon U19 | - | - | T |
| 21/01/12 | Dijon U19 | 3-1 (0-0) | Paris FC U19 | - | - | B |
| 17/09/11 | Paris FC U19 | 2-1 (0-0) | Dijon U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Paris FC U19
BBBBTBBTHT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 9/19 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Paris FC U19 | 0-1 (0-0) | Amiens U19 | - | - | B |
| 03/05/26 | FC Chartres U19 | 3-1 (1-0) | Paris FC U19 | - | - | B |
| 19/04/26 | Paris FC U19 | 0-2 (0-0) | Caen U19 | - | - | B |
| 12/04/26 | Le Havre U19 | 2-0 (2-0) | Paris FC U19 | - | - | B |
| 22/03/26 | Paris FC U19 | 2-1 (2-0) | Lille U19 | - | - | T |
| 15/03/26 | Paris FC U19 | 0-3 (0-1) | Valenciennes US U19 | - | - | B |
| 08/03/26 | Paris Saint Germain U19 | 3-0 (1-0) | Paris FC U19 | - | - | B |
| 15/02/26 | Paris FC U19 | 2-1 (2-1) | Quevilly US U19 | - | - | T |
| 08/02/26 | Orleans US 45 U19 | 1-1 (0-0) | Paris FC U19 | - | - | H |
| 25/01/26 | Paris FC U19 | 3-2 (2-0) | Creil U19 | - | - | T |
| 18/01/26 | Dunkerque U19 | 0-0 (0-0) | Paris FC U19 | - | - | H |
| 07/12/25 | Paris FC U19 | 0-0 (0-0) | Sarcelles U19 | - | - | H |
| 30/11/25 | Racing Levallois U19 | 3-0 (1-0) | Paris FC U19 | - | - | B |
| 23/11/25 | Paris FC U19 | 3-2 (2-1) | FC Chartres U19 | - | - | T |
| 16/11/25 | Caen U19 | 2-3 (1-2) | Paris FC U19 | - | - | T |
| 09/11/25 | Paris FC U19 | 1-1 (1-1) | Le Havre U19 | - | - | H |
| 02/11/25 | Lille U19 | 1-1 (1-0) | Paris FC U19 | - | - | H |
| 18/10/25 | Valenciennes US U19 | 2-1 (0-1) | Paris FC U19 | - | - | B |
| 12/10/25 | Paris FC U19 | 2-2 (1-1) | Paris Saint Germain U19 | -1 | 3 | H |
| 05/10/25 | Quevilly US U19 | 1-0 (0-0) | Paris FC U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Dijon U19
TTBHTBHHBH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/18 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Dijon U19 | 3-1 (2-1) | AuxerreU19 | - | - | T |
| 03/05/26 | SC Schiltigheim U19 | 1-3 (1-1) | Dijon U19 | - | - | T |
| 19/04/26 | Dijon U19 | 1-2 (0-2) | SochauxU19 | - | - | B |
| 12/04/26 | Stade Reims U19 | 1-1 (1-0) | Dijon U19 | - | - | H |
| 22/03/26 | Dijon U19 | 4-1 (1-0) | ASPTT Dijon U19 | - | - | T |
| 15/03/26 | Metz U19 | 5-0 (1-0) | Dijon U19 | - | - | B |
| 08/03/26 | Dijon U19 | 2-2 (1-2) | Clermont U19 | - | - | H |
| 15/02/26 | Lyon U19 | 0-0 (0-0) | Dijon U19 | - | - | H |
| 08/02/26 | Dijon U19 | 3-4 (1-2) | StrasbourgU19 | - | - | B |
| 25/01/26 | Montfermeil U19 | 1-1 (1-1) | Dijon U19 | - | - | H |
| 18/01/26 | Dijon U19 | 3-2 (2-0) | Saint Priest U19 | - | - | T |
| 07/12/25 | Dijon U19 | 2-1 (2-1) | AC Bobigny U19 | - | - | T |
| 29/11/25 | Troyes U19 | 3-2 (1-1) | Dijon U19 | -0.25 | 2.75 | B |
| 23/11/25 | Dijon U19 | 3-0 (2-0) | SC Schiltigheim U19 | - | - | T |
| 16/11/25 | SochauxU19 | 0-0 (0-0) | Dijon U19 | - | - | H |
| 09/11/25 | Dijon U19 | 3-2 (2-2) | Stade Reims U19 | - | - | T |
| 02/11/25 | ASPTT Dijon U19 | 2-1 (0-0) | Dijon U19 | - | - | B |
| 19/10/25 | Dijon U19 | 3-0 (1-0) | Metz U19 | - | - | T |
| 11/10/25 | Clermont U19 | 4-2 (0-0) | Dijon U19 | - | - | B |
| 05/10/25 | Dijon U19 | 2-3 (0-1) | Lyon U19 | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
93
Phạt góc (HT)
52
Thẻ vàng
10
Sút bóng
99
Sút cầu môn
38
Tấn công
8182
Tấn công nguy hiểm
4239
Sút ngoài cầu môn
61
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
49 51
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T13 H3 B3T3 H3 B13
Chủ khách tương đồng
T9 H0 B0T0 H0 B9
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.2 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Paris FC U19 (29 trận)
Ghi 1.28 bàn/trậnMất 1.55 bàn/trận
Dijon U19 (28 trận)
Ghi 1.75 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Paris FC U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.13 | 2.50 | 0.74 | 3.00 | 0.60 | 0.53 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 6.00 ↑ | 1.12 ↓ | 7.00 ↑ | 0.60 ↓ | 2.75 | 0.75 ↑ | 0.53 | 0.00 | 0.83 | |
| Mansion88 | Sớm | 2.12 | 3.50 | 2.76 | 0.79 | 2.75 | 1.03 | 0.89 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 8.10 ↑ | 1.12 ↓ | 9.60 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 3.35 | 2.60 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↓ | 3.35 | 2.90 ↑ | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.35 | 3.40 | 2.35 | 0.72 | 2.75 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 6.10 ↑ | 1.23 ↓ | 7.39 ↑ | 2.23 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.02 | 3.50 | 2.94 | 0.76 | 2.75 | 1.00 | 0.85 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 8.50 ↑ | 1.11 ↓ | 9.90 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.05 | 3.50 | 2.65 | 0.93 | 3.00 | 0.77 | 0.86 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.07 ↓ | 11.50 ↑ | 3.44 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.01 | 3.19 | 2.92 | 0.87 | 2.75 | 0.83 | 0.75 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 6.70 ↑ | 1.15 ↓ | 7.50 ↑ | 2.77 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.49 | 3.50 | 2.44 | 0.77 | 2.75 | 0.99 | 0.88 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 7.30 ↑ | 1.16 ↓ | 9.65 ↑ | 2.85 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.40 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 2.10 ↓ | 3.50 ↑ | 2.80 ↑ | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.93 | 3.52 | 3.09 | 0.94 | 3.00 | 0.77 | 0.94 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 8.13 ↑ | 1.13 ↓ | 9.24 ↑ | 2.47 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.40 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 2.10 ↓ | 3.50 ↑ | 2.80 ↑ | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.42 | 3.70 | 2.40 | 0.62 | 2.50 | 1.25 | 0.83 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 9.95 ↑ | 1.14 ↓ | 11.10 ↑ | 5.11 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.38 | 3.60 | 2.38 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 9.50 ↑ | 1.12 ↓ | 8.50 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 3.40 | 3.10 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 6.00 ↑ | 1.20 ↓ | 7.50 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Paris FC U19 | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Dijon U19 | 0 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).