Kết quả bóng đá trận Pardubice U19 vs Teplice U19, 17:00 ngày 12/08/2026
Giải VĐQG U19 Séc · 17:00 ngày 12/08/2026
Pardubice U19 3 Kết thúc HT 2-2 4
Teplice U19
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 7
Diễn biến trận đấu
| Pardubice U19 | Phút | |
| Matej Fajt 1 - 0 ⚽ | 5' | |
| 10' | ⚽ 1 - 1 Lukas Svatos | |
| Matys Vyzisk 1 - 2 ⚽ | 35' | |
| 45+1' | ⚽ 1 - 3 Rodomyr Zosimenko | |
| HT 2-2 | ||
| 56' | ⚽ 1 - 4 Rodomyr Zosimenko | |
| 72' | ⚽ 1 - 5 Kai Jupa-Williams | |
| 75' | ||
| Vaclav Hendrych 2 - 5 ⚽ | 90+2' | |
| FT 3-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 9 |
| Thắng | 1 | 3 | 2 | 8 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 2 | 0 | 6 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 11 | 15 | 26 |
| Mất bàn | 6 | 3 | 23 | 12 |
| Điểm | 3 | 9 | 8 | 24 |
Chủ = Pardubice U19 · Khách = Teplice U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Pardubice U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (31%) | Thắng/Thắng | 1 (14%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (8%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 4 (57%) |
| 6 (17%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (11%) | Hòa/Bại | 1 (14%) |
| 2 (6%) | Bại/Thắng | 1 (14%) |
| 8 (22%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Pardubice U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 13 | 5 | 9 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 1 | 2 | 7 | 10 | 1 | 13 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 11 | 16 | - | - |
Teplice U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 5 | 0 | 1 | 19 | 10 | 15 | 1 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 7 | 4 | 3 | 5 |
| Sân khách | 4 | 4 | 0 | 0 | 12 | 6 | 12 | 1 |
| 6 gần | 6 | 6 | 0 | 0 | 16 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (16 trận)
Pardubice U19 7 (44%)Hòa 1 (6%)Teplice U19 8 (50%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 1 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 2 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/03/18 | Teplice U19 | 2-0 (1-0) | Pardubice U19 | +0.5 | 3 | B |
| 19/08/17 | Pardubice U19 | 1-0 (1-0) | Teplice U19 | +0.75 | 3 | T |
| 25/02/17 | Teplice U19 | 1-2 (1-0) | Pardubice U19 | -0.5 | 3 | T |
| 13/08/16 | Pardubice U19 | 2-1 (1-0) | Teplice U19 | +0.25 | 3 | T |
| 20/02/16 | Teplice U19 | 1-2 (0-1) | Pardubice U19 | -1 | 3.25 | T |
| 21/11/15 | Pardubice U19 | 2-0 (1-0) | Teplice U19 | -0.25 | 3.25 | T |
| 06/12/14 | Teplice U19 | 1-4 (0-3) | Pardubice U19 | -0.75 | 3.5 | T |
| 02/08/14 | Pardubice U19 | 0-4 (0-1) | Teplice U19 | +0.25 | 3.25 | B |
| 24/05/14 | Teplice U19 | 2-2 (1-2) | Pardubice U19 | -0.75 | 3.5 | H |
| 02/11/13 | Pardubice U19 | 2-4 (2-3) | Teplice U19 | - | - | B |
| 05/09/12 | Teplice U19 | 1-0 (0-0) | Pardubice U19 | -1.25 | 3.5 | B |
| 15/08/12 | Pardubice U19 | 0-1 (0-0) | Teplice U19 | +0.25 | 3.5 | B |
| 28/09/11 | Teplice U19 | 4-2 (2-0) | Pardubice U19 | -0.25 | 3.25 | B |
| 17/08/11 | Pardubice U19 | 2-1 (0-1) | Teplice U19 | +0.25 | 2.75 | T |
| 09/04/11 | Teplice U19 | 4-1 (0-1) | Pardubice U19 | -0.25 | 2.5 | B |
| 04/09/10 | Pardubice U19 | 0-1 (0-1) | Teplice U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Pardubice U19
HTBBBBBTHT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/19 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Pardubice U19 | 2-2 (1-1) | Brno U19 | - | - | H |
| 13/06/26 | Pardubice U19 | 3-2 (2-1) | Hradec Kralove U19 | - | - | T |
| 06/06/26 | Mlada Boleslav U19 | 3-0 (2-0) | Pardubice U19 | -0.5 | 3.25 | B |
| 30/05/26 | Pardubice U19 | 1-2 (0-0) | Viktoria Plzen U19 | - | - | B |
| 23/05/26 | Banik Ostrava U19 | 3-2 (1-1) | Pardubice U19 | -0.25 | 3.25 | B |
| 16/05/26 | Pardubice U19 | 3-4 (0-2) | MFK Karvina U19 | - | - | B |
| 07/05/26 | Sigma Olomouc U19 | 1-0 (1-0) | Pardubice U19 | -0.25 | 3 | B |
| 01/05/26 | Pardubice U19 | 2-1 (1-0) | Vysocina Jihlava U19 | +2 | 3.75 | T |
| 24/04/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-1 (0-1) | Pardubice U19 | - | - | H |
| 18/04/26 | Pardubice U19 | 2-0 (1-0) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | +0.5 | 3.5 | T |
| 11/04/26 | Slovacko U19 | 0-0 (0-0) | Pardubice U19 | -0.25 | 3.25 | H |
| 28/03/26 | Pardubice U19 | 3-1 (0-1) | Slovan Liberec U19 | +1 | 3.5 | T |
| 20/03/26 | Brno U19 | 2-1 (0-1) | Pardubice U19 | -0.25 | 3.5 | B |
| 14/03/26 | Pardubice U19 | 2-1 (2-1) | Slavia Praha U19 | 0 | 3.25 | T |
| 11/03/26 | Sparta Praha U19 | 2-4 (1-2) | Pardubice U19 | -1.5 | 3.75 | T |
| 07/03/26 | Dukla Praha U19 | 4-1 (1-1) | Pardubice U19 | - | - | B |
| 15/11/25 | Hradec Kralove U19 | 3-0 (3-0) | Pardubice U19 | -0.5 | 3.25 | B |
| 08/11/25 | Pardubice U19 | 2-0 (2-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | T |
| 31/10/25 | Viktoria Plzen U19 | 1-1 (0-0) | Pardubice U19 | -0.5 | 3.25 | H |
| 25/10/25 | Pardubice U19 | 1-2 (0-2) | Banik Ostrava U19 | -0.25 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Teplice U19
TTTTTTHHTB
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 21/9 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Dukla Praha U19 | 2-3 (1-1) | Teplice U19 | - | - | T |
| 28/01/26 | Uhersky Brod | 1-3 (0-0) | Teplice U19 | - | - | T |
| 29/10/25 | Teplice U19 | 2-0 (1-0) | Hradec Kralove B U19 | - | - | T |
| 03/09/25 | Teplice U19 | 2-1 (0-0) | Dukla Praha B U19 | - | - | T |
| 15/11/24 | Teplice U19 | 2-0 (1-0) | Bohemians 1905 U19 | - | - | T |
| 24/05/24 | Teplice U19 | 4-2 (3-1) | FK Admira Praha U19 | - | - | T |
| 17/05/23 | Viktoria Zizkov U19 | 0-0 (0-0) | Teplice U19 | - | - | H |
| 13/11/19 | FK Usti nad Labem U19 | 1-1 (0-1) | Teplice U19 | - | - | H |
| 09/06/18 | Slovacko U19 | 1-4 (0-2) | Teplice U19 | -0.5 | 3.25 | T |
| 02/06/18 | Teplice U19 | 0-1 (0-0) | Brno U19 | -1 | 3.5 | B |
| 30/05/18 | Teplice U19 | 0-1 (0-1) | MFK Karvina U19 | +1 | 3.25 | B |
| 26/05/18 | Hradec Kralove U19 | 2-0 (0-0) | Teplice U19 | -0.75 | 3.25 | B |
| 23/05/18 | Slavia Praha U19 | 2-1 (1-1) | Teplice U19 | -1 | 3.75 | B |
| 19/05/18 | Teplice U19 | 4-0 (1-0) | Opava U19 | - | - | T |
| 16/05/18 | Teplice U19 | 3-0 (2-0) | Mlada Boleslav U19 | 0 | 3.25 | T |
| 11/05/18 | Frydek-Mistek U19 | 3-12 (1-6) | Teplice U19 | - | - | T |
| 28/04/18 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 2-1 (2-1) | Teplice U19 | -0.75 | 3.5 | B |
| 24/04/18 | Sparta Praha U19 | 4-1 (1-0) | Teplice U19 | -2 | 3.75 | B |
| 21/04/18 | Teplice U19 | 4-1 (3-1) | Viktoria Plzen U19 | -0.75 | 3.5 | T |
| 15/04/18 | Banik Ostrava U19 | 1-5 (1-2) | Teplice U19 | -1 | 3.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
97
Phạt góc (HT)
54
Thẻ vàng
10
Sút bóng
1919
Sút cầu môn
97
Tấn công
9598
Tấn công nguy hiểm
6970
Sút ngoài cầu môn
1012
Đá phạt trực tiếp
167
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
Phạm lỗi
712
Việt vị
04
Quả ném biên
1515
So Sánh Sức Mạnh
43 57
55% So Sánh Đối đầu 45%
Thành tích
Tất cả
T7 H1 B8T8 H1 B7
Chủ khách tương đồng
T4 H0 B4T4 H0 B4
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.1 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Pardubice U19 (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Teplice U19 (9 trận)
Ghi 2.89 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 2 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Pardubice U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.20 | 4.10 | 2.45 | 0.90 | 3.50 | 0.90 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.60 ↑ | 6.50 | 0.11 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.60 | 2.63 | 0.95 | 3.25 | 0.82 | 0.94 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 41.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.22 ↑ | 6.50 | 0.64 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.16 | 3.60 | 2.64 | 0.86 | 3.50 | 0.96 | 1.01 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 1.66 ↑ | 6.50 | 0.42 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 4.00 | 2.65 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 80.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.20 ↑ | 6.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.08 | 3.80 | 2.55 | 0.88 | 3.25 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 88.36 ↑ | 9.57 ↑ | 1.01 ↓ | 2.45 ↑ | 6.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.18 | 3.70 | 2.43 | 0.68 | 3.25 | 1.08 | 1.01 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 1.66 ↑ | 6.50 | 0.42 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.16 | 3.65 | 2.62 | 0.74 | 3.00 | 0.96 | 0.93 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 16.50 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 3.22 ↑ | 6.50 | 0.11 ↓ | 3.57 ↑ | 0.25 | 0.10 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.20 | 3.29 | 2.74 | 0.95 | 5.00 | 0.75 | 0.98 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 60.00 ↑ | 9.20 ↑ | 1.01 ↓ | 3.44 ↑ | 6.50 | 0.15 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.13 | 3.47 | 2.50 | 0.93 | 3.25 | 0.75 | 0.91 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 9.30 ↑ | 3.32 ↓ | 1.32 ↓ | 2.85 ↑ | 6.50 | 0.07 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.60 | 2.62 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.61 ↑ | 2.50 | 1.05 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.21 | 3.55 | 2.56 | 0.75 | 3.00 | 0.97 | 0.97 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 28.56 ↑ | 10.69 ↑ | 1.04 ↓ | 2.45 ↑ | 6.50 | 0.26 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.15 | 3.60 | 2.65 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 176.00 ↑ | 36.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.50 ↑ | 6.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.14 | 4.00 | 2.68 | 1.10 | 3.50 | 0.66 | 0.66 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 28.00 ↑ | 17.90 ↑ | 1.01 ↓ | 3.40 ↑ | 6.50 | 0.19 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.18 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 4.00 | 2.60 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.50 ↑ | 6.50 | 0.15 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.20 | 3.30 | 2.63 | 1.20 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.00 ↑ | 6.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Pardubice U19 | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| Teplice U19 | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).