Kết quả bóng đá trận Panserraikos vs Nestos Chrisoupolis, 18:45 ngày 10/10/2026
National B (Hy Lạp) · 18:45 ngày 10/10/2026
Panserraikos 2 Kết thúc HT 0-1 1
Nestos Chrisoupolis
🟨 3 - 3 🟥 0 - 1 ⛳ 3 - 3
Nhiệt độ: 27°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 3 | 4 | 6 |
| Ghi bàn | 7 | 2 | 12 | 7 |
| Mất bàn | 3 | 6 | 16 | 15 |
| Điểm | 7 | 0 | 14 | 8 |
Chủ = Panserraikos · Khách = Nestos Chrisoupolis
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Panserraikos | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (11%) | Thắng/Thắng | 1 (13%) |
| 1 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (33%) | Hòa/Thắng | 1 (13%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 2 (25%) |
| 3 (33%) | Hòa/Bại | 2 (25%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 2 (25%) |
Bảng xếp hạng
Panserraikos
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 4 | 5 | 17 | 16 | 55 | 17 | 14 |
| Sân nhà | 13 | 3 | 2 | 8 | 8 | 24 | 11 | 14 |
| Sân khách | 13 | 1 | 3 | 9 | 8 | 31 | 6 | 14 |
Nestos Chrisoupolis
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 6 | 4 | 0 | 17 | 5 | 31 | 2 |
| Sân nhà | 5 | 5 | 0 | 0 | 12 | 2 | 15 | 1 |
| Sân khách | 5 | 1 | 4 | 0 | 5 | 3 | 7 | 2 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
10
Sút bóng
11
Sút cầu môn
11
TL kiểm soát bóng
56%44%
Phạm lỗi
02
Quả ném biên
63
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Panserraikos (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Nestos Chrisoupolis (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Panserraikos | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1964 | Thành lập | |
| Serres Stadium | Sân nhà | |
| 11000 | Sức chứa | 0 |
| Cristiano Bacci | HLV | |
| Serrai | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 1.38 | 3.85 | 7.30 | 0.83 | 2.25 | 0.97 | 0.97 | 1.25 | 0.83 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.10 ↑ | 150.00 ↑ | 3.12 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 1.38 | 4.20 | 6.40 | 0.81 | 2.25 | 0.95 | 0.95 | 1.25 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.80 ↑ | 150.00 ↑ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.35 | 4.20 | 7.50 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 67.00 ↑ | 0.28 ↓ | 2.50 | 2.10 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.31 | 4.00 | 8.25 | 0.71 | 2.25 | 0.81 | 0.71 | 1.25 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.75 ↑ | 150.00 ↑ | 6.32 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.35 | 4.86 | 10.00 | 0.81 | 2.25 | 1.00 | 1.03 | 1.50 | 0.67 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.80 ↑ | 53.00 ↑ | 4.52 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.17 ↓ | 0.00 | 3.75 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.36 | 4.20 | 8.50 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.83 | 1.25 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.40 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.18 ↓ | 0.00 | 3.80 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Panserraikos | +1 1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Nestos Chrisoupolis | -1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).