Kết quả bóng đá trận Panserraikos vs Apollon Kalamarias, 19:45 ngày 07/11/2026
National B (Hy Lạp) · 19:45 ngày 07/11/2026
Panserraikos 2 Kết thúc HT 1-0 1
Apollon Kalamarias
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 0
Nhiệt độ: 13°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 3 | 4 | 6 |
| Ghi bàn | 2 | 1 | 14 | 7 |
| Mất bàn | 7 | 6 | 22 | 13 |
| Điểm | 3 | 0 | 14 | 8 |
Chủ = Panserraikos · Khách = Apollon Kalamarias
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Panserraikos | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (9%) | Thắng/Thắng | 7 (50%) |
| 1 (9%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 3 (27%) | Hòa/Thắng | 1 (7%) |
| 2 (18%) | Hòa/Hòa | 2 (14%) |
| 3 (27%) | Hòa/Bại | 2 (14%) |
| 1 (9%) | Bại/Bại | 1 (7%) |
Bảng xếp hạng
Panserraikos
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 4 | 5 | 17 | 16 | 55 | 17 | 14 |
| Sân nhà | 13 | 3 | 2 | 8 | 8 | 24 | 11 | 14 |
| Sân khách | 13 | 1 | 3 | 9 | 8 | 31 | 6 | 14 |
Apollon Kalamarias
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 18 | 5 | 4 | 9 | 16 | 25 | 19 | 9 |
| Sân nhà | 9 | 3 | 2 | 4 | 11 | 12 | 11 | 9 |
| Sân khách | 9 | 2 | 2 | 5 | 5 | 13 | 8 | 7 |
Thống kê kỹ thuật
Sút bóng
10
Sút ngoài cầu môn
10
TL kiểm soát bóng
61%39%
Phạm lỗi
61
Quả ném biên
57
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Panserraikos (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Apollon Kalamarias (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Panserraikos | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1964 | Thành lập | 1926 |
| Serres Stadium | Sân nhà | MGS |
| 11000 | Sức chứa | 7000 |
| Cristiano Bacci | HLV | |
| Serrai | Khu vực | Salonica |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.17 | 6.00 | 19.00 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.17 | 4.30 ↓ | 65.00 ↑ | 1.55 ↑ | 2.50 | 0.45 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.18 | 5.60 | 11.00 | 0.92 | 2.50 | 0.84 | 0.73 | 1.75 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | 0.00 | 4.76 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.20 | 5.75 | 12.00 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.18 ↓ | 4.50 ↓ | 15.00 ↑ | 1.15 ↑ | 2.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.90 | 3.15 | 3.35 | 0.76 | 2.25 | 0.76 | 0.71 | 1.25 | 0.81 |
| Live | 1.04 ↓ | 7.75 ↑ | 121.00 ↑ | 1.05 ↑ | 3.50 | 0.64 ↓ | 0.66 ↓ | 0.25 | 1.02 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.19 | 5.50 | 13.50 | 0.75 | 2.50 | 0.91 | 0.85 | 1.75 | 0.95 |
| Live | 1.86 ↑ | 2.07 ↓ | 16.20 ↑ | 5.89 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.77 ↓ | 0.25 | 1.06 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.22 | 5.25 | 13.00 | 0.93 | 2.75 | 0.88 | 0.85 | 1.75 | 0.95 |
| Live | 1.33 ↑ | 4.75 ↓ | 9.00 ↓ | 0.85 ↓ | 2.75 | 0.95 ↑ | 0.95 ↑ | 1.50 | 0.85 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.