Kết quả bóng đá trận Panathinaikos vs Panaitolikos Agrinio, 01:30 ngày 14/09/2026

Super League A (Hy Lạp) · 01:30 ngày 14/09/2026
Panathinaikos
3 Kết thúc HT 2-0 0
Panaitolikos Agrinio
🟨 1 - 2   🟥 0 - 0   ⛳ 8 - 2
Nhiệt độ: 24℃~25℃

Diễn biến trận đấu

Panathinaikos Phút Panaitolikos Agrinio
1 - 0 14'
Taborda V. 2 - 0 14'
19' Stajic N.
▲ Garcia L. 20'
22'
HT 2-0
FT 3-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 31 74
Hòa 00 31
Bại 02 05
Ghi bàn 63 1912
Mất bàn 06 616
Điểm 93 2413

Chủ = Panathinaikos · Khách = Panaitolikos Agrinio

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Panathinaikos (15)Hiệp 1 / Cả trậnPanaitolikos Agrinio (11)
6 (40%)Thắng/Thắng3 (27%)
0 (0%)Thắng/Bại1 (9%)
3 (20%)Hòa/Thắng2 (18%)
5 (33%)Hòa/Hòa1 (9%)
0 (0%)Hòa/Bại1 (9%)
1 (7%)Bại/Bại3 (27%)

Bảng xếp hạng

Panathinaikos

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng603337524
Sân nhà30212424
Sân khách30121314

Panaitolikos Agrinio

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng26751424382611
Sân nhà1341815231310
Sân khách13346915139

Đội hình

PanathinaikosPanaitolikos Agrinio
1Pena I.2Calabria D.6de Vrij S.55Van Drongelen R.77Kyriakopoulos G.22Camara E.26Louza I.10Andino S.20Taborda V.21Ounahi A.9Dessers C.99Y.Kucherenko2Granath G.35Mavrias Ch.49Stajic N.65Apostolos Apostolopoulos18Satsias G.10Bassi A.12Djenepo M.14Aleksic K.44Erakovic N.9Mejia M.

Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
3
1
Thẻ vàng
0
1
Sút bóng
1
1
Sút ngoài cầu môn
1
1
TL kiểm soát bóng
1%
99%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Panathinaikos (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Panaitolikos Agrinio (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)2 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)3 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 21 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Panathinaikos Thông tin Panaitolikos Agrinio
1899 Thành lập 1926
Olympic Spiros Louis Sân nhà Panetolikos Stadium
65000 Sức chứa 7000
Jacob Neestrup HLV Giannis Anastasiou
Athens Khu vực Agrinio
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
MacauslotSớm1.235.009.100.962.750.760.961.500.82
Live1.11 ↓6.60 ↑14.00 ↑0.82 ↓3.000.90 ↑0.78 ↓1.751.00 ↑
EasybetsSớm1.304.809.500.812.500.960.981.500.78
Live1.04 ↓28.00 ↑74.00 ↑5.00 ↑2.500.05 ↓0.03 ↓0.005.70 ↑
VcbetSớm1.294.759.500.992.750.810.961.500.84
Live1.01 ↓13.00 ↑56.00 ↑2.80 ↑2.500.23 ↓2.45 ↑0.250.31 ↓
Mansion88Sớm1.304.707.400.992.750.830.991.500.85
Live1.01 ↓10.00 ↑80.00 ↑6.25 ↑2.500.08 ↓5.00 ↑0.250.10 ↓
InterwettenSớm1.335.259.000.632.501.200.901.500.85
Live1.07 ↓11.00 ↑50.00 ↑9.00 ↑3.500.02 ↓0.95 ↑2.000.77 ↓
12betSớm1.314.607.200.982.750.840.961.500.88
Live1.01 ↓10.00 ↑80.00 ↑7.69 ↑2.500.05 ↓0.21 ↓0.003.22 ↑
CrownSớm1.314.757.901.002.750.801.001.500.82
Live1.01 ↓16.00 ↑20.00 ↑4.34 ↑2.500.09 ↓3.70 ↑0.250.15 ↓
SbobetSớm1.314.377.601.062.750.801.081.500.80
Live1.06 ↓8.20 ↑27.00 ↑3.57 ↑2.500.18 ↓0.28 ↓0.002.63 ↑
LadbrokesSớm1.304.608.000.752.500.95---
Live1.01 ↓41.00 ↑91.00 ↑2.50 ↑2.500.22 ↓---
18BetSớm1.275.259.000.812.750.920.841.500.89
Live1.01 ↓51.00 ↑501.00 ↑4.56 ↑2.500.12 ↓0.20 ↓0.003.20 ↑
1xBetSớm1.235.0010.600.602.501.200.861.500.84
Live1.00 ↓51.00 ↑425.00 ↑3.34 ↑2.500.22 ↓2.32 ↑0.250.33 ↓
Bet 365Sớm1.274.509.000.832.500.981.001.500.80
Live1.01 ↓51.00 ↑401.00 ↑5.40 ↑2.500.12 ↓0.11 ↓0.005.60 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/2

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Panathinaikos+1 1/2200
Panaitolikos Agrinio-1 1/2Chưa có trận cùng mức

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).