Kết quả bóng đá trận Palmacia vs Pacatuba, 01:00 ngày 31/08/2026
Brazil Campeonato Cearense C · 01:00 ngày 31/08/2026
Palmacia 2 Kết thúc HT 0-0 2
Pacatuba
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 9
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Palmacia | Phút | |
| 21' | ||
| 35' | ||
| HT 0-0 | ||
| 53' | ||
| 61' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 72' | |
| 77' | ||
| 81' | ||
| 2 - 1 ⚽ | 88' | |
| 90+4' | ⚽ 2 - 2 | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 1 | 3 | 1 | 3 |
| Thắng | 0 | 1 | 0 | 1 |
| Hòa | 1 | 2 | 1 | 2 |
| Bại | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Ghi bàn | 2 | 4 | 2 | 4 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 2 | 3 |
| Điểm | 1 | 5 | 1 | 5 |
Chủ = Palmacia · Khách = Pacatuba
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Palmacia | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (33%) |
| 1 (100%) | Hòa/Hòa | 1 (33%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (33%) |
Thành tích gần đây — Pacatuba
THBBBHHBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 4/21 (10 trận) Châu Á: 1/3/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Pacatuba | 1-0 (0-0) | Esporte Limoeiro | - | - | T |
| 02/08/26 | Pacatuba | 1-1 (0-1) | Vila Real CE | - | - | H |
| 20/03/25 | Icasa CE | 5-0 (3-0) | Pacatuba | - | - | B |
| 10/03/25 | Quixada CE | 1-0 (0-0) | Pacatuba | - | - | B |
| 27/02/25 | Crato | 4-1 (3-0) | Pacatuba | - | - | B |
| 24/02/25 | Pacatuba | 1-1 (0-1) | Icasa CE | - | - | H |
| 17/02/25 | Guarani CE | 0-0 (0-0) | Pacatuba | - | - | H |
| 27/03/24 | Guarani CE | 2-0 (0-0) | Pacatuba | - | - | B |
| 24/03/24 | Cariri | 5-0 (3-0) | Pacatuba | - | - | B |
| 18/03/24 | Pacatuba | 0-2 (0-1) | Itapipoca CE | - | - | B |
| 08/03/24 | Pacatuba | 0-1 (0-1) | Icasa CE | - | - | B |
| 03/03/24 | Pacatuba | 0-1 (0-0) | CEFAT Tirol | - | - | B |
| 25/02/24 | Maranguape CE | 0-0 (0-0) | Pacatuba | - | - | H |
| 19/02/24 | Pacajus | 0-0 (0-0) | Pacatuba | - | - | H |
| 26/03/23 | Floresta CE | 0-0 (0-0) | Pacatuba | - | - | H |
| 23/03/23 | Pacatuba | 0-1 (0-0) | Floresta CE | - | - | B |
| 19/03/23 | Pacatuba | 1-0 (1-0) | CEFAT Tirol | - | - | T |
| 12/03/23 | Pacatuba | 1-0 (0-0) | Icasa CE | - | - | T |
| 09/03/23 | Itapipoca CE | 0-0 (0-0) | Pacatuba | -0.25 | 2.75 | H |
| 06/03/23 | Crato | 0-2 (0-0) | Pacatuba | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
19
Phạt góc (HT)
03
Thẻ vàng
32
Sút bóng
520
Sút cầu môn
47
Tấn công
67104
Tấn công nguy hiểm
644
Sút ngoài cầu môn
113
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
So Sánh Sức Mạnh
20 80
0% So Sánh Đối đầu 100%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Palmacia (1 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Pacatuba (3 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Palmacia | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 6.75 | 3.60 | 1.47 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 20.00 ↑ | 1.35 ↓ | 3.20 ↑ | 1.85 ↑ | 2.50 | 0.33 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 6.80 | 3.60 | 1.47 | 0.92 | 2.50 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 6.80 | 3.60 | 1.47 | 0.92 | 2.50 | 0.76 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 7.00 | 3.70 | 1.44 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 8.00 ↑ | 46.00 ↑ | 2.00 ↑ | 2.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 6.50 | 3.70 | 1.43 | 0.83 | 2.25 | 0.74 | 0.87 | -1.00 | 0.70 |
| Live | 5.50 ↓ | 3.90 ↑ | 1.52 ↑ | 0.86 ↑ | 2.50 | 0.79 ↑ | 0.84 ↓ | -1.00 | 0.80 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 7.70 | 3.80 | 1.43 | 1.16 | 2.50 | 0.62 | 0.54 | -1.50 | 1.30 |
| Live | 24.00 ↑ | 1.05 ↓ | 11.50 ↑ | 3.23 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.34 ↓ | -0.25 | 2.08 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 6.50 | 3.75 | 1.44 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 1.03 | -1.00 | 0.78 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 3.65 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.33 ↓ | -0.25 | 2.30 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.