Kết quả bóng đá trận Pachuca (W) vs Unam Pumas (W), 06:00 ngày 16/08/2026
Liga MX Femenil (Mexico) · 06:00 ngày 16/08/2026
Pachuca (W) 3 Kết thúc HT 1-0 1
Unam Pumas (W)
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Pachuca (W) | Phút | |
| Aline Gomes 1 - 0 ⚽ | 33' | |
| Nina Nicosia | 42' | |
| Sanchez Stickel E. R. | 45+1' | |
| HT 1-0 | ||
| Veronica Charlyn Corral Ang(Assists:Aline Gomes) (Kiến tạo: Aline Gomes) 2 - 0 ⚽ | 59' | |
| 71' | ⚽ 2 - 1 Priscilla Chinchilla | |
| 72' | Andrea Pereira | |
| Caicedo K. (Assist:Veloz A.) 3 - 1 ⚽ | 89' | |
| 90+5' | ⚽ 3 - 2 | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 14 | 18 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 15 | 17 |
| Điểm | 3 | 4 | 10 | 13 |
Chủ = Pachuca (W) · Khách = Unam Pumas (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Pachuca (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 26 (46%) | Thắng/Thắng | 11 (25%) |
| 2 (4%) | Thắng/Hòa | 2 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (5%) |
| 5 (9%) | Hòa/Thắng | 5 (11%) |
| 3 (5%) | Hòa/Hòa | 4 (9%) |
| 4 (7%) | Hòa/Bại | 5 (11%) |
| 2 (4%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 3 (5%) | Bại/Hòa | 1 (2%) |
| 11 (20%) | Bại/Bại | 13 (30%) |
Bảng xếp hạng
Pachuca (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 13 | 3 | 1 | 60 | 20 | 42 | 2 |
| Sân nhà | 9 | 6 | 2 | 1 | 25 | 10 | 20 | 2 |
| Sân khách | 8 | 7 | 1 | 0 | 35 | 10 | 22 | 1 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 7 | - | - |
Unam Pumas (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 7 | 2 | 8 | 35 | 32 | 23 | 11 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 1 | 4 | 18 | 14 | 13 | 9 |
| Sân khách | 8 | 3 | 1 | 4 | 17 | 18 | 10 | 11 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Pachuca (W) 13 (65%)Hòa 4 (20%)Unam Pumas (W) 3 (15%)
Châu Á: Ăn 17 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 1 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/03/26 | Unam Pumas (W) | 1-2 (1-1) | Pachuca (W) | +1 | 3 | T |
| 01/08/25 | Pachuca (W) | 1-1 (1-1) | Unam Pumas (W) | +1.25 | 3 | H |
| 13/03/25 | Pachuca (W) | 1-1 (0-1) | Unam Pumas (W) | +1 | 3 | H |
| 10/08/24 | Unam Pumas (W) | 0-2 (0-0) | Pachuca (W) | +0.5 | 3.5 | T |
| 04/02/24 | Unam Pumas (W) | 1-2 (1-1) | Pachuca (W) | +0.75 | 3.25 | T |
| 11/09/23 | Pachuca (W) | 2-1 (1-0) | Unam Pumas (W) | +0.75 | 3.25 | T |
| 29/01/23 | Unam Pumas (W) | 2-3 (1-0) | Pachuca (W) | - | - | T |
| 20/09/22 | Pachuca (W) | 3-0 (1-0) | Unam Pumas (W) | +0.75 | 2.75 | T |
| 06/03/22 | Unam Pumas (W) | 1-0 (1-0) | Pachuca (W) | - | - | B |
| 12/10/21 | Pachuca (W) | 1-1 (1-1) | Unam Pumas (W) | +0.25 | 2.25 | H |
| 14/02/21 | Unam Pumas (W) | 1-0 (1-0) | Pachuca (W) | - | - | B |
| 18/09/20 | Pachuca (W) | 1-4 (1-1) | Unam Pumas (W) | +0.5 | 2.75 | B |
| 11/02/20 | Pachuca (W) | 1-1 (1-0) | Unam Pumas (W) | +0.75 | 2.5 | H |
| 13/08/19 | Unam Pumas (W) | 1-2 (0-2) | Pachuca (W) | - | - | T |
| 17/03/19 | Unam Pumas (W) | 0-1 (0-1) | Pachuca (W) | - | - | T |
| 25/01/19 | Pachuca (W) | 3-0 (1-0) | Unam Pumas (W) | - | - | T |
| 27/11/18 | Pachuca (W) | 5-1 (1-1) | Unam Pumas (W) | - | - | T |
| 24/11/18 | Unam Pumas (W) | 0-1 (0-0) | Pachuca (W) | - | - | T |
| 14/10/18 | Unam Pumas (W) | 0-3 (0-1) | Pachuca (W) | - | - | T |
| 07/08/18 | Pachuca (W) | 1-0 (1-0) | Unam Pumas (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Pachuca (W)
HBTBBTTBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 17/16 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Atlas (W) | 1-1 (1-0) | Pachuca (W) | +1.75 | 3.5 | H |
| 02/08/26 | Juarez FC (W) | 1-0 (0-0) | Pachuca (W) | - | - | B |
| 24/05/26 | Gotham FC (W) | 0-3 (0-2) | Pachuca (W) | -0.5 | 2.75 | T |
| 21/05/26 | Washington Spirit (W) | 1-0 (0-0) | Pachuca (W) | -0.75 | 2.75 | B |
| 11/05/26 | Monterrey (W) | 4-1 (1-1) | Pachuca (W) | -0.25 | 3 | B |
| 08/05/26 | Pachuca (W) | 2-0 (1-0) | Monterrey (W) | +0.5 | 2.75 | T |
| 04/05/26 | Pachuca (W) | 2-0 (1-0) | Chivas Guadalajara (W) | +0.75 | 3 | T |
| 01/05/26 | Chivas Guadalajara (W) | 2-1 (1-0) | Pachuca (W) | +0.25 | 2.75 | B |
| 25/04/26 | Club America (W) | 3-2 (1-0) | Pachuca (W) | -0.75 | 3 | B |
| 06/04/26 | Pachuca (W) | 5-4 (3-1) | Leon (W) | +2 | 3.75 | T |
| 03/04/26 | Santos Laguna (W) | 1-2 (1-0) | Pachuca (W) | +1.5 | 3 | T |
| 28/03/26 | Pachuca (W) | 0-1 (0-1) | Monterrey (W) | +0.75 | 3 | B |
| 23/03/26 | Unam Pumas (W) | 1-2 (1-1) | Pachuca (W) | +1 | 3 | T |
| 16/03/26 | Chivas Guadalajara (W) | 1-1 (1-1) | Pachuca (W) | - | - | H |
| 13/03/26 | Pachuca (W) | 2-0 (2-0) | Tijuana (W) | +2.25 | 3.75 | T |
| 23/02/26 | Pachuca (W) | 3-0 (1-0) | Juarez FC (W) | +1.25 | 3 | T |
| 17/02/26 | Toluca (W) | 1-1 (0-1) | Pachuca (W) | +0.5 | 3 | H |
| 11/02/26 | Saint Louis Athletica (W) | 0-3 (0-1) | Pachuca (W) | +2 | 3.5 | T |
| 07/02/26 | Pachuca (W) | 3-0 (0-0) | Mazatlan FC (W) | +4.25 | 5.25 | T |
| 02/02/26 | Pachuca (W) | 2-2 (1-0) | Tigres (W) | +0.25 | 3 | H |
Thành tích gần đây — Unam Pumas (W)
TBHHBTBBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 13/23 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 3/3/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Club Necaxa (W) | 1-2 (1-1) | Unam Pumas (W) | +2 | 3.5 | T |
| 03/08/26 | Unam Pumas (W) | 2-5 (2-3) | Leon (W) | +0.75 | 3 | B |
| 26/04/26 | Cruz Azul (W) | 1-1 (0-1) | Unam Pumas (W) | -1 | 3.25 | H |
| 06/04/26 | Unam Pumas (W) | 2-2 (1-1) | Puebla (W) | +2.5 | 3.75 | H |
| 02/04/26 | Monterrey (W) | 3-0 (2-0) | Unam Pumas (W) | -1.5 | 3.25 | B |
| 28/03/26 | Unam Pumas (W) | 2-1 (0-0) | Leon (W) | +0.75 | 3 | T |
| 23/03/26 | Unam Pumas (W) | 1-2 (1-1) | Pachuca (W) | -1 | 3 | B |
| 18/03/26 | Tijuana (W) | 2-1 (1-1) | Unam Pumas (W) | 0 | 3 | B |
| 13/03/26 | Toluca (W) | 4-2 (0-1) | Unam Pumas (W) | -1.25 | 3 | B |
| 21/02/26 | Unam Pumas (W) | 0-2 (0-1) | Tigres (W) | -1 | 3 | B |
| 15/02/26 | Juarez FC (W) | 1-1 (0-1) | Unam Pumas (W) | 0 | 2.5 | H |
| 10/02/26 | Unam Pumas (W) | 1-0 (1-0) | Chivas Guadalajara (W) | -0.25 | 2.75 | T |
| 06/02/26 | Atlas (W) | 4-1 (3-1) | Unam Pumas (W) | +0.75 | 3 | B |
| 02/02/26 | Club America (W) | 5-1 (2-1) | Unam Pumas (W) | -2 | 3.75 | B |
| 26/01/26 | Unam Pumas (W) | 1-0 (1-0) | Santos Laguna (W) | +2 | 3.75 | T |
| 22/01/26 | Club Necaxa (W) | 0-1 (0-0) | Unam Pumas (W) | +2 | 3.5 | T |
| 17/01/26 | Unam Pumas (W) | 3-0 (2-0) | Mazatlan FC (W) | - | - | T |
| 10/01/26 | Saint Louis Athletica (W) | 1-1 (1-0) | Unam Pumas (W) | +1 | 3.25 | H |
| 05/01/26 | Unam Pumas (W) | 4-1 (3-1) | Queretaro (W) | +1.5 | 3.25 | T |
| 02/11/25 | Leon (W) | 2-0 (1-0) | Unam Pumas (W) | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
22
Thẻ vàng
21
Sút bóng
1118
Sút cầu môn
77
Tấn công
8876
Tấn công nguy hiểm
4851
Sút ngoài cầu môn
411
Cản bóng
11
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
Chuyền bóng
420382
Phạm lỗi
57
Việt vị
24
Cứu thua
41
Tắc bóng
1017
Cắt bóng
67
So Sánh Sức Mạnh
62 38
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T13 H4 B3T3 H4 B13
Chủ khách tương đồng
T5 H4 B1T1 H4 B5
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.9 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Pachuca (W) (30 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Unam Pumas (W) (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Pachuca (W) (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Unam Pumas (W) (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Pachuca (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Oscar Fernando Torres Becerra | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.68 | 3.50 | 3.38 | 0.86 | 3.25 | 0.76 | 0.88 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 1.68 | 3.50 | 3.38 | 0.86 | 3.25 | 0.76 | 0.88 | 0.75 | 0.82 | |
| Vcbet | Sớm | 1.62 | 4.20 | 4.40 | 0.94 | 3.25 | 0.85 | 0.78 | 0.75 | 0.99 |
| Live | 1.55 ↓ | 4.33 ↑ | 4.80 ↑ | 0.94 | 3.25 | 0.86 ↑ | 0.91 ↑ | 1.00 | 0.85 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.70 | 4.00 | 4.00 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.57 ↓ | 4.20 ↑ | 4.40 ↑ | 1.05 ↓ | 3.50 | 0.65 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.64 | 3.75 | 3.75 | 0.88 | 3.25 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.54 ↓ | 4.00 ↑ | 4.20 ↑ | 0.81 ↓ | 3.25 | 0.82 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.64 | 4.10 | 4.08 | 0.90 | 3.25 | 0.86 | 0.80 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.56 ↓ | 4.21 ↑ | 4.56 ↑ | 0.94 ↑ | 3.25 | 0.82 ↓ | 0.92 ↑ | 1.00 | 0.86 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 1.58 | 4.00 | 3.90 | 0.71 | 3.25 | 0.81 | 0.66 | 0.75 | 0.87 |
| Live | 1.51 ↓ | 4.20 ↑ | 4.40 ↑ | 0.79 ↑ | 3.25 | 0.77 ↓ | 0.82 ↑ | 1.00 | 0.74 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.56 | 4.38 | 4.84 | 0.91 | 3.25 | 0.89 | 0.89 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 1.56 | 4.51 ↑ | 4.50 ↓ | 0.93 ↑ | 3.25 | 0.86 ↓ | 0.93 ↑ | 1.00 | 0.88 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.64 | 4.00 | 4.33 | 0.89 | 3.25 | 0.83 | 1.25 | 1.25 | 0.58 |
| Live | 1.51 ↓ | 4.30 ↑ | 4.86 ↑ | 0.86 ↓ | 3.25 | 0.82 ↓ | 1.10 ↓ | 1.25 | 0.59 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.60 | 3.90 | 4.20 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 0.78 | 0.75 | 1.03 |
| Live | 1.60 | 3.90 | 4.20 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 1.00 ↑ | 0.75 | 0.80 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Pachuca (W) | +3/4 | 1 | 0 | 1 |
| Unam Pumas (W) | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).