Kết quả bóng đá trận Pachuca U21 vs Chivas Guadalajara U21, 22:15 ngày 29/08/2026
Trẻ U21 (Mexico) · 22:15 ngày 29/08/2026
Pachuca U21 2 Kết thúc HT 2-1 2
Chivas Guadalajara U21
🟨 3 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 4 - 2
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Pachuca U21 | Phút | |
| 4' | ⚽ 0 - 1 | |
| 4' | ⚽ 0 - 2 | |
| 1 - 2 ⚽ | 7' | |
| 2 - 2 ⚽ | 7' | |
| 3 - 2 ⚽ | 38' | |
| HT 2-1 | ||
| 46' | ||
| 80' | ||
| 84' | ⚽ 3 - 3 | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Hòa | 3 | 1 | 7 | 6 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 14 | 11 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 13 | 7 |
| Điểm | 3 | 4 | 13 | 15 |
Chủ = Pachuca U21 · Khách = Chivas Guadalajara U21
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Pachuca U21 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (29%) | Thắng/Thắng | 6 (21%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 3 (11%) | Hòa/Thắng | 4 (14%) |
| 7 (25%) | Hòa/Hòa | 12 (43%) |
| 2 (7%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 3 (11%) |
| 4 (14%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Pachuca U21 2 (100%)Hòa 0 (0%)Chivas Guadalajara U21 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/01/26 | Chivas Guadalajara U21 | 1-2 (1-1) | Pachuca U21 | - | - | T |
| 02/11/25 | Pachuca U21 | 2-0 (1-0) | Chivas Guadalajara U21 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Pachuca U21
HBHTHHHTTT
Thắng 4 (40%)Hòa 5 (50%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 16/11 (10 trận) Châu Á: 4/6/0 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Atletico San Luis U21 | 0-0 (0-0) | Pachuca U21 | - | - | H |
| 17/08/26 | Pachuca U21 | 0-1 (0-0) | Puebla U21 | +1 | 2.5 | B |
| 01/08/26 | Leon U21 | 2-2 (1-0) | Pachuca U21 | - | - | H |
| 26/07/26 | Pachuca U21 | 1-0 (1-0) | Queretaro U21 | - | - | T |
| 18/07/26 | Unam Pumas U21 | 1-1 (0-1) | Pachuca U21 | - | - | H |
| 09/05/26 | Club America U21 | 2-2 (2-1) | Pachuca U21 | - | - | H |
| 06/05/26 | Pachuca U21 | 2-2 (1-1) | Club America U21 | - | - | H |
| 03/05/26 | Monterrey U21 | 2-3 (0-0) | Pachuca U21 | - | - | T |
| 30/04/26 | Pachuca U21 | 2-1 (0-0) | Monterrey U21 | +1 | 2.75 | T |
| 25/04/26 | Pachuca U21 | 3-0 (2-0) | Unam Pumas U21 | - | - | T |
| 23/04/26 | Club Tijuana U21 | 2-1 (1-1) | Pachuca U21 | +0.5 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Monterrey U21 | 0-1 (0-1) | Pachuca U21 | - | - | T |
| 11/04/26 | Pachuca U21 | 4-0 (2-0) | Santos Laguna U21 | - | - | T |
| 04/04/26 | Cruz Azul U21 | 0-0 (0-0) | Pachuca U21 | - | - | H |
| 22/03/26 | Pachuca U21 | 1-2 (0-2) | Toluca U21 | - | - | B |
| 14/03/26 | Atletico San Luis U21 | 1-3 (1-2) | Pachuca U21 | - | - | T |
| 07/03/26 | Pachuca U21 | 0-0 (0-0) | Puebla U21 | - | - | H |
| 03/03/26 | Pachuca U21 | 3-3 (2-2) | Necaxa U21 | - | - | H |
| 27/02/26 | Mazatlan FC U21 | 0-3 (0-1) | Pachuca U21 | +0.75 | 2.5 | T |
| 20/02/26 | Tigres UANL U21 | 3-1 (2-0) | Pachuca U21 | 0 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Chivas Guadalajara U21
BTHHHTHHTH
Thắng 3 (30%)Hòa 6 (60%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 10/6 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Chivas Guadalajara U21 | 1-2 (0-0) | Club Tijuana U21 | - | - | B |
| 17/08/26 | Santos Laguna U21 | 0-1 (0-1) | Chivas Guadalajara U21 | - | - | T |
| 31/07/26 | Puebla U21 | 0-0 (0-0) | Chivas Guadalajara U21 | 0 | 2.5 | H |
| 18/07/26 | Chivas Guadalajara U21 | 2-2 (1-1) | Toluca U21 | - | - | H |
| 16/05/26 | Club America U21 | 0-0 (0-0) | Chivas Guadalajara U21 | - | - | H |
| 14/05/26 | Chivas Guadalajara U21 | 4-1 (2-0) | Club America U21 | - | - | T |
| 10/05/26 | Chivas Guadalajara U21 | 0-0 (0-0) | Juarez FC U21 | - | - | H |
| 08/05/26 | Juarez FC U21 | 0-0 (0-0) | Chivas Guadalajara U21 | -0.25 | 2.5 | H |
| 02/05/26 | Chivas Guadalajara U21 | 1-0 (0-0) | Atlas U21 | - | - | T |
| 30/04/26 | Atlas U21 | 1-1 (0-0) | Chivas Guadalajara U21 | -0.5 | 2.75 | H |
| 25/04/26 | Chivas Guadalajara U21 | 4-1 (2-0) | Club Tijuana U21 | - | - | T |
| 22/04/26 | Necaxa U21 | 1-1 (0-0) | Chivas Guadalajara U21 | -0.25 | 2.25 | H |
| 18/04/26 | Chivas Guadalajara U21 | 3-2 (1-0) | Puebla U21 | - | - | T |
| 11/04/26 | Tigres UANL U21 | 1-1 (0-0) | Chivas Guadalajara U21 | - | - | H |
| 05/04/26 | Chivas Guadalajara U21 | 3-3 (1-2) | Unam Pumas U21 | - | - | H |
| 21/03/26 | Monterrey U21 | 3-3 (0-0) | Chivas Guadalajara U21 | - | - | H |
| 18/03/26 | Chivas Guadalajara U21 | 1-0 (0-0) | Leon U21 | +0.25 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | Chivas Guadalajara U21 | 1-1 (0-0) | Santos Laguna U21 | - | - | H |
| 07/03/26 | Atlas U21 | 2-1 (0-1) | Chivas Guadalajara U21 | - | - | B |
| 28/02/26 | Toluca U21 | 0-1 (0-0) | Chivas Guadalajara U21 | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
42
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
32
Sút bóng
86
Sút cầu môn
65
Tấn công
4045
Tấn công nguy hiểm
4947
Sút ngoài cầu môn
21
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
So Sánh Sức Mạnh
54 46
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B0T0 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
2 Bàn0.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Pachuca U21 (28 trận)
Ghi 1.64 bàn/trậnMất 1.14 bàn/trận
Chivas Guadalajara U21 (28 trận)
Ghi 1.36 bàn/trậnMất 0.96 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Pachuca U21 (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (20%)Hòa 1 (20%)Bại 3 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (80%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (20%)
6 trận gần — Châu Á:
LVLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOO
Chivas Guadalajara U21 (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (83%)Hòa 1 (17%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
VWWWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Pachuca U21 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.85 | 2.88 | 3.20 | 0.70 | 2.25 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↓ | 2.88 | 3.40 ↑ | 0.67 ↓ | 2.25 | 0.66 ↑ | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 1.90 | 3.20 | 4.10 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 5.50 ↑ | 1.20 ↓ | 14.00 ↑ | 2.80 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.84 | 3.10 | 3.95 | 0.92 | 2.25 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 1.90 ↑ | 3.15 ↑ | 3.80 ↓ | 0.94 ↑ | 2.25 | 0.74 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.96 | 3.12 | 3.73 | 0.96 | 2.25 | 0.80 | 0.96 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 2.00 ↑ | 3.15 ↑ | 3.59 ↓ | 0.93 ↓ | 2.25 | 0.83 ↑ | 0.99 ↑ | 0.50 | 0.79 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.20 | 3.70 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.85 | 3.20 | 3.70 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.86 | 3.05 | 3.70 | 0.81 | 2.25 | 0.71 | 0.81 | 0.50 | 0.71 |
| Live | 1.95 ↑ | 3.15 ↑ | 3.80 ↑ | 0.84 ↑ | 2.25 | 0.81 ↑ | 0.87 ↑ | 0.50 | 0.77 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.88 | 3.15 | 4.07 | 1.20 | 2.50 | 0.57 | 0.35 | 0.00 | 1.78 |
| Live | 8.30 ↑ | 1.12 ↓ | 14.40 ↑ | 4.54 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.26 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.30 | 3.20 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 0.78 | 0.25 | 1.03 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 6.40 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Pachuca U21 | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Chivas Guadalajara U21 | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).