Kết quả bóng đá trận Oud-Heverlee Leuven II (W) vs Club Brugge II (W), 21:00 ngày 01/11/2026
1st National Nữ (Bỉ) · 21:00 ngày 01/11/2026
Oud-Heverlee Leuven II (W) 2 Kết thúc HT 1-0 1
Club Brugge II (W)
🟨 0 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 13
Nhiệt độ: 11°C
Diễn biến trận đấu
| Oud-Heverlee Leuven II (W) | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 45' | |
| HT 1-0 | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 5 |
| Ghi bàn | 7 | 4 | 25 | 17 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 14 | 18 |
| Điểm | 7 | 4 | 21 | 11 |
Chủ = Oud-Heverlee Leuven II (W) · Khách = Club Brugge II (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Oud-Heverlee Leuven II (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 13 (41%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (9%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 8 (25%) | Hòa/Thắng | 6 (20%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 4 (13%) |
| 1 (3%) | Hòa/Bại | 6 (20%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 5 (17%) |
| 3 (9%) | Bại/Bại | 5 (17%) |
Bảng xếp hạng
Oud-Heverlee Leuven II (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 1 |
Club Brugge II (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 15 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 12 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 14 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
111
Sút bóng
64
Sút cầu môn
10
Sút ngoài cầu môn
54
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Oud-Heverlee Leuven II (W) (30 trận)
Ghi 2.70 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Club Brugge II (W) (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.97 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Oud-Heverlee Leuven II (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.73 | 3.90 | 3.80 | 0.88 | 3.25 | 0.89 | 0.93 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.24 ↑ | 3.50 | 0.63 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.73 | 3.80 | 3.60 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 9.50 ↑ | 46.00 ↑ | 1.80 ↑ | 2.50 | 0.35 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.69 | 3.70 | 3.70 | 0.80 | 3.25 | 0.73 | 0.84 | 0.75 | 0.69 |
| Live | 1.10 ↓ | 6.00 ↑ | 50.00 ↑ | 2.59 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.69 | |
| 1xBet | Sớm | 1.55 | 4.17 | 4.43 | 1.35 | 3.50 | 0.50 | 0.86 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.00 ↑ | 54.00 ↑ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 3.75 | 3.75 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.90 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.