Kết quả bóng đá trận Osters IF vs Lyngby, 18:00 ngày 10/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 18:00 ngày 10/07/2026
Osters IF 0 Kết thúc HT 0-1 3
Lyngby
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Osters IF | Phút | |
| 1' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 5 | 3 |
| Hòa | 1 | 2 | 1 | 4 |
| Bại | 0 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 2 | 16 | 17 |
| Mất bàn | 1 | 3 | 12 | 14 |
| Điểm | 7 | 2 | 16 | 13 |
Chủ = Osters IF · Khách = Lyngby
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Osters IF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (16%) | Thắng/Thắng | 6 (38%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 7 (23%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 1 (3%) | Hòa/Hòa | 4 (25%) |
| 5 (16%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (10%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 9 (29%) | Bại/Bại | 2 (13%) |
Thành tích gần đây — Osters IF
BBTTTTBBTB
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 17/17 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/06/26 | Varbergs BoIS FC | 2-1 (0-0) | Osters IF | -0.5 | 2.75 | B |
| 21/06/26 | Osters IF | 1-3 (0-2) | Falkenberg | +0.25 | 3.25 | B |
| 16/06/26 | GIF Sundsvall | 0-4 (0-4) | Osters IF | +0.5 | 2.75 | T |
| 10/06/26 | Trelleborgs FF | 1-2 (0-2) | Osters IF | +1 | 3.5 | T |
| 10/06/26 | Osters IF | 3-0 (3-0) | IFK Varnamo | +0.25 | 2.75 | T |
| 30/05/26 | Osters IF | 2-1 (2-0) | Norrby IF | +0.5 | 2.75 | T |
| 26/05/26 | IFK Norrkoping FK | 2-0 (2-0) | Osters IF | -1 | 3 | B |
| 17/05/26 | Osters IF | 1-4 (0-1) | Ljungskile | +0.25 | 2.75 | B |
| 14/05/26 | Osters IF | 1-0 (0-0) | Sandvikens IF | +0.5 | 2.75 | T |
| 09/05/26 | Nordic United FC | 4-2 (1-1) | Osters IF | 0 | 2.75 | B |
| 05/05/26 | Landskrona BoIS | 2-2 (2-1) | Osters IF | 0 | 2.75 | H |
| 25/04/26 | Osters IF | 1-0 (0-0) | Ostersunds FK | +0.5 | 2.5 | T |
| 21/04/26 | IK Oddevold | 1-2 (1-0) | Osters IF | 0 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Osters IF | 0-0 (0-0) | Orebro | +0.75 | 2.75 | H |
| 03/04/26 | Helsingborg | 4-1 (2-1) | Osters IF | +0.25 | 2.75 | B |
| 26/03/26 | Elfsborg | 3-1 (1-1) | Osters IF | -1.75 | 4.25 | B |
| 21/03/26 | Karlskrona AIF | 0-4 (0-2) | Osters IF | - | - | T |
| 14/03/26 | Osters IF | 1-3 (0-1) | IFK Norrkoping FK | - | - | B |
| 07/03/26 | Hammarby | 7-0 (3-0) | Osters IF | -1.5 | 3.25 | B |
| 28/02/26 | Osters IF | 4-1 (0-0) | IK Brage | +0.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Lyngby
TBBTTBTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 26/13 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/07/26 | Lyngby | 6-3 (3-2) | B93 Copenhagen | +1 | 3.5 | T |
| 31/05/26 | Esbjerg | 2-1 (0-1) | Lyngby | +0.25 | 3 | B |
| 25/05/26 | Lyngby | 0-2 (0-1) | AC Horsens | 0 | 2.5 | B |
| 15/05/26 | Kolding IF | 1-3 (1-1) | Lyngby | +0.5 | 2.75 | T |
| 09/05/26 | Hvidovre IF | 0-2 (0-0) | Lyngby | +0.25 | 2.5 | T |
| 03/05/26 | Lyngby | 1-2 (1-1) | Hillerod Fodbold | +0.75 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Lyngby | 5-0 (3-0) | Esbjerg | +0.75 | 2.75 | T |
| 22/04/26 | Hillerod Fodbold | 1-3 (0-0) | Lyngby | +0.5 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Lyngby | 2-1 (0-1) | Hvidovre IF | +0.5 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Lyngby | 3-1 (1-0) | Kolding IF | +0.5 | 2.5 | T |
| 04/04/26 | AC Horsens | 1-0 (1-0) | Lyngby | +0.25 | 2.5 | B |
| 25/03/26 | Hillerod Fodbold | 1-2 (0-2) | Lyngby | - | - | T |
| 21/03/26 | Herfolge Boldklub Koge | 3-3 (2-1) | Lyngby | +1 | 3 | H |
| 14/03/26 | Lyngby | 4-1 (2-1) | Middelfart G og | +1.25 | 3 | T |
| 10/03/26 | AC Horsens | 1-3 (1-2) | Lyngby | 0 | 2.5 | T |
| 28/02/26 | Lyngby | 2-0 (0-0) | Kolding IF | +0.5 | 2.5 | T |
| 20/02/26 | Hillerod Fodbold | 2-2 (0-2) | Lyngby | +0.5 | 2.75 | H |
| 12/02/26 | Torpedo Kutaisi | 1-1 (0-0) | Lyngby | +1 | 2.75 | H |
| 06/02/26 | FC Ararat Armenia | 0-1 (0-0) | Lyngby | +0.75 | 2.75 | T |
| 31/01/26 | Herfolge Boldklub Koge | 2-4 (0-1) | Lyngby | - | - | T |
So Sánh Sức Mạnh
41 59
42% So Sánh Đối đầu 58%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Osters IF (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Lyngby (19 trận)
Ghi 1.68 bàn/trậnMất 1.21 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Osters IF (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (43%)Hòa 1 (7%)Bại 7 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 10 (71%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (29%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Osters IF | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1930-4-20 | Thành lập | 1921-3-30 |
| Varendsvallen | Sân nhà | Lyngby Stadion |
| 15062 | Sức chứa | 12000 |
| HLV | ||
| VAXJO | Khu vực | Lyngby |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.85 | 3.90 | 2.05 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 2.85 | 3.90 | 2.05 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.95 | 4.10 | 2.04 | 0.83 | 3.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 2.95 | 4.10 | 2.04 | 0.80 ↓ | 3.50 | 0.90 ↑ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.80 | 3.80 | 2.00 | 0.33 | 2.50 | 2.10 | - | - | - |
| Live | 2.80 | 3.80 | 2.00 | 0.33 | 2.50 | 2.10 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.90 | 4.00 | 2.05 | 0.84 | 3.50 | 0.91 | 0.93 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 2.90 | 4.00 | 2.05 | 0.84 | 3.50 | 0.91 | 0.93 | -0.25 | 0.81 | |
| Bwin | Sớm | 2.80 | 3.80 | 2.00 | 0.78 | 3.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 2.80 | 3.80 | 2.00 | 0.78 | 3.50 | 0.90 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.73 | 4.12 | 1.99 | 0.83 | 3.50 | 0.83 | 1.15 | 0.00 | 0.59 |
| Live | 2.83 ↑ | 4.10 ↓ | 2.02 ↑ | 0.82 ↓ | 3.50 | 0.88 ↑ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.59 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Osters IF | -1/4 | 1 | 0 | 1 |
| Lyngby | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).