Kết quả bóng đá trận Osasuna vs Rayo Vallecano, 19:00 ngày 19/09/2026
La Liga (Tây Ban Nha) · 19:00 ngày 19/09/2026
Osasuna 1 Kết thúc HT 1-0 1
Rayo Vallecano
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Địa điểm: El sadar Stadium Nhiệt độ: 26℃~27℃
Diễn biến trận đấu
| Osasuna | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 16' | |
| Budimir A. 2 - 0 ⚽ | 16' | |
| Osambela A. | 21' | |
| 25' | Ciss P. | |
| HT 1-0 | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 9 | 15 |
| Mất bàn | 10 | 6 | 21 | 22 |
| Điểm | 1 | 4 | 9 | 12 |
Chủ = Osasuna · Khách = Rayo Vallecano
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Osasuna | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (14%) | Thắng/Thắng | 2 (18%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (9%) |
| 2 (14%) | Hòa/Thắng | 1 (9%) |
| 1 (7%) | Hòa/Hòa | 2 (18%) |
| 1 (7%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 6 (43%) | Bại/Bại | 4 (36%) |
Bảng xếp hạng
Osasuna
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 8 | 2 | 2 | 4 | 8 | 18 | 8 | 16 |
| Sân nhà | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 3 | 5 | 13 |
| Sân khách | 4 | 1 | 0 | 3 | 6 | 15 | 3 | 14 |
Rayo Vallecano
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 2 | 2 | 3 | 11 | 16 | 8 | 13 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 4 | 7 | 8 |
| Sân khách | 4 | 0 | 1 | 3 | 5 | 12 | 1 | 17 |
Đội hình
Osasuna
Rayo Vallecano
13Fernandez A.15Rico D.24Catena A.27Arguibide I.35Santos U.7Moncayola J.8Munoz I.11Barja K.14Garcia R.29Osambela A.17Budimir A.252Ratiu A.15Sadick M.17Pedrosa A.24Lejeune F.6Ciss P.8Lopez U.23Valentin O.10Camello S.18Garcia A.19de Frutos J.
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 451
- 7Moncayola J.
- 8Munoz I.
- 11Barja K.
- 13Fernandez A.
- 14Garcia R.
- 15Rico D.
- 17Budimir A.⚽ Ghi bàn 16'
- 24Catena A.
- 27Arguibide I.
- 29Osambela A.🟨 Thẻ vàng 21'
- 35Santos U.
Khách · 433
- 2Ratiu A.
- 6Ciss P.🟨 Thẻ vàng 25'
- 8Lopez U.
- 10Camello S.
- 15Sadick M.
- 17Pedrosa A.
- 18Garcia A.
- 19de Frutos J.
- 23Valentin O.
- 24Lejeune F.
- 25
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
24
Thẻ vàng
11
Sút bóng
610
Sút cầu môn
11
Sút ngoài cầu môn
33
Cản bóng
26
TL kiểm soát bóng
31%69%
Chuyền bóng
110266
TL chuyền bóng thành công
65%86%
Phạm lỗi
125
Cứu thua
10
Quả ném biên
914
Chuyền dài
128
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Osasuna (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Rayo Vallecano (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Osasuna | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1920 | Thành lập | 1924-5-29 |
| El sadar Stadium | Sân nhà | Campo Vallecas |
| 19800 | Sức chứa | 15500 |
| Luis Miguel Ramis | HLV | Benat San Jose |
| Pamplona | Khu vực | Madrid |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 2.18 | 3.33 | 2.83 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.96 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 2.47 ↑ | 3.40 ↑ | 2.42 ↓ | 1.48 ↑ | 2.50 | 0.30 ↓ | 0.92 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 2.14 | 3.30 | 3.40 | 0.78 | 2.25 | 1.00 | 0.82 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 24.00 ↑ | 1.02 ↓ | 24.00 ↑ | 6.40 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.20 | 3.10 | 0.86 | 2.25 | 0.99 | 0.96 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 18.00 ↑ | 1.06 ↓ | 13.00 ↑ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.09 | 3.30 | 3.40 | 0.84 | 2.25 | 1.02 | 0.90 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.07 ↓ | 16.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.05 ↓ | -0.25 | 7.69 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.30 | 3.80 | 0.95 | 2.50 | 0.80 | 1.05 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.12 ↓ | 11.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.83 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 2.09 | 3.30 | 3.40 | 0.84 | 2.25 | 1.02 | 0.90 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 14.00 ↑ | 1.17 ↓ | 8.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.19 ↓ | -0.25 | 3.70 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.30 | 3.40 | 3.20 | 0.86 | 2.25 | 1.00 | 0.98 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 10.50 ↑ | 1.15 ↓ | 12.50 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 7.14 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.20 | 3.13 | 3.05 | 0.89 | 2.25 | 0.99 | 0.98 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 16.00 ↑ | 1.12 ↓ | 10.41 ↑ | 9.09 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.05 ↓ | -0.25 | 7.69 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.30 | 3.70 | 1.00 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 1.17 ↓ | 8.50 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.45 | 3.45 | 0.75 | 2.25 | 1.03 | 0.75 | 0.25 | 1.03 |
| Live | 24.00 ↑ | 1.01 ↓ | 28.00 ↑ | 15.62 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 17.65 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.13 | 3.40 | 3.99 | 1.08 | 2.50 | 0.87 | 0.44 | 0.00 | 1.65 |
| Live | 25.00 ↑ | 1.05 ↓ | 23.00 ↑ | 5.42 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.89 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.20 | 3.75 | 0.80 | 2.25 | 1.05 | 1.05 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 1.03 ↓ | 0.00 | 0.83 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Osasuna | +1/2 | 1 | 0 | 1 |
| Rayo Vallecano | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).