Kết quả bóng đá trận Osasuna B vs Mirandes, 17:00 ngày 08/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 17:00 ngày 08/08/2026
Osasuna B 0 Kết thúc HT 0-0 1
Mirandes
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 34℃~35℃
Diễn biến trận đấu
| Osasuna B | Phút | |
| 19' | ||
| HT 0-0 | ||
| 72' | ⚽ 0 - 1 Iker Unzueta | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 5 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 4 | 11 | 13 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 8 | 12 |
| Điểm | 4 | 5 | 17 | 18 |
Chủ = Osasuna B · Khách = Mirandes
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Osasuna B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (22%) | Thắng/Thắng | 3 (33%) |
| 1 (11%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (33%) | Hòa/Thắng | 2 (22%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (11%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 3 (33%) |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Osasuna B 4 (44%)Hòa 2 (22%)Mirandes 3 (33%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 1 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/23 | Osasuna B | 1-0 (1-0) | Mirandes | -0.25 | 2.5 | T |
| 01/04/18 | Mirandes | 2-1 (1-1) | Osasuna B | -1.5 | 2.75 | B |
| 05/11/17 | Osasuna B | 1-0 (1-0) | Mirandes | -0.5 | 2.25 | T |
| 15/04/12 | Mirandes | 2-1 (2-0) | Osasuna B | - | - | B |
| 26/11/11 | Osasuna B | 1-2 (0-1) | Mirandes | - | - | B |
| 17/04/11 | Mirandes | 0-0 (0-0) | Osasuna B | - | - | H |
| 27/11/10 | Osasuna B | 2-1 (1-0) | Mirandes | - | - | T |
| 13/02/10 | Osasuna B | 0-0 (0-0) | Mirandes | +0.25 | 2.25 | H |
| 27/09/09 | Mirandes | 1-3 (0-0) | Osasuna B | - | - | T |
Thành tích gần đây — Osasuna B
HBHTTTBBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 10/8 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | UD Logrones | 0-0 (0-0) | Osasuna B | -0.5 | 2.25 | H |
| 23/05/26 | Osasuna B | 1-2 (1-1) | Merida AD | +0.25 | 2.25 | B |
| 17/05/26 | Racing de Ferrol | 0-0 (0-0) | Osasuna B | 0 | 2.25 | H |
| 10/05/26 | Osasuna B | 2-1 (1-0) | CF Talavera de la Reina | 0 | 2 | T |
| 01/05/26 | Celta vigo b | 0-1 (0-0) | Osasuna B | -0.75 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Osasuna B | 1-0 (0-0) | CD Arenteiro | +0.25 | 2 | T |
| 19/04/26 | Zamora CF | 1-0 (0-0) | Osasuna B | -0.75 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | Osasuna B | 0-1 (0-0) | Real Aviles | 0 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | CD Lugo | 0-1 (0-0) | Osasuna B | -0.75 | 2 | T |
| 29/03/26 | Osasuna B | 4-3 (0-0) | CD Guadalajara | +0.25 | 2 | T |
| 22/03/26 | Tenerife | 1-0 (0-0) | Osasuna B | -1.5 | 2.5 | B |
| 15/03/26 | Osasuna B | 0-1 (0-0) | Athletic Bilbao B | -0.25 | 2 | B |
| 08/03/26 | Ponferradina | 0-1 (0-1) | Osasuna B | -0.75 | 2.25 | T |
| 28/02/26 | Osasuna B | 0-0 (0-0) | Pontevedra | -0.25 | 2 | H |
| 23/02/26 | Barakaldo CF | 1-0 (0-0) | Osasuna B | -0.75 | 2.25 | B |
| 15/02/26 | Osasuna B | 0-2 (0-0) | Unionistas de Salamanca | +0.25 | 2 | B |
| 08/02/26 | Osasuna B | 2-2 (1-1) | Cacereno | +0.25 | 2 | H |
| 31/01/26 | Real Madrid Castilla | 1-1 (1-0) | Osasuna B | -1 | 2.25 | H |
| 24/01/26 | Osasuna B | 2-3 (1-2) | Arenas Club de Getxo | 0 | 1.75 | B |
| 18/01/26 | Ourense CF | 2-0 (1-0) | Osasuna B | -0.75 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Mirandes
BBTHBBTBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/18 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Barakaldo CF | 2-0 (2-0) | Mirandes | - | - | B |
| 01/06/26 | Leganes | 1-0 (0-0) | Mirandes | -0.5 | 2.75 | B |
| 24/05/26 | Mirandes | 3-1 (2-1) | Granada CF | +0.75 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | Real Sociedad B | 2-2 (1-1) | Mirandes | 0 | 2.75 | H |
| 10/05/26 | Mirandes | 0-1 (0-1) | Eibar | -0.25 | 2.25 | B |
| 05/05/26 | Almeria | 4-2 (2-2) | Mirandes | -1.5 | 3.25 | B |
| 26/04/26 | Mirandes | 2-1 (1-0) | Cultural Leonesa | +0.25 | 2.5 | T |
| 21/04/26 | Deportivo La Coruna | 3-1 (0-1) | Mirandes | -1 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | Mirandes | 2-2 (0-2) | Castellon | -0.5 | 3 | H |
| 06/04/26 | Real Zaragoza | 1-2 (1-1) | Mirandes | -0.5 | 2.25 | T |
| 01/04/26 | Mirandes | 1-1 (1-0) | Albacete | 0 | 2.5 | H |
| 28/03/26 | Cordoba | 2-2 (1-0) | Mirandes | -0.75 | 2.75 | H |
| 22/03/26 | Mirandes | 2-1 (1-1) | Real Valladolid | 0 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | Mirandes | 0-2 (0-2) | Cadiz | +0.25 | 2.25 | B |
| 08/03/26 | Burgos | 2-0 (1-0) | Mirandes | -0.5 | 2 | B |
| 01/03/26 | Mirandes | 0-1 (0-1) | AD Ceuta | 0 | 2.25 | B |
| 21/02/26 | SD Huesca | 1-2 (0-1) | Mirandes | -0.25 | 2 | T |
| 15/02/26 | Mirandes | 1-1 (0-0) | Las Palmas | -0.25 | 2 | H |
| 10/02/26 | Racing Santander | 1-0 (0-0) | Mirandes | -1.25 | 2.75 | B |
| 03/02/26 | Mirandes | 2-1 (1-0) | Malaga | -0.25 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
35
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
11
Sút bóng
99
Sút cầu môn
34
Tấn công
7397
Tấn công nguy hiểm
2731
Sút ngoài cầu môn
65
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
51 49
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T4 H2 B3T3 H2 B4
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B1T1 H1 B3
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Osasuna B (30 trận)
Ghi 0.90 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Mirandes (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Osasuna B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Instalaciones Deportivas | Sân nhà | Estadio Municipal de Anduva |
| 4000 | Sức chứa | 6000 |
| HLV | Fran Justo | |
| Tajonar | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 4.50 | 3.70 | 1.65 | 0.81 | 2.50 | 0.96 | 0.88 | -0.75 | 0.83 |
| Live | 81.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 6.50 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 5.75 | 3.90 | 1.50 | 0.85 | 2.75 | 0.82 | 0.90 | -1.00 | 0.81 |
| Live | 3.70 ↓ | 3.40 ↓ | 1.90 ↑ | 0.92 ↑ | 2.50 | 0.82 | 0.82 ↓ | -0.50 | 0.88 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.95 | 3.45 | 1.73 | 0.92 | 2.50 | 0.84 | 0.81 | -0.75 | 0.95 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.20 ↑ | 1.03 ↓ | 5.26 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 5.88 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 3.95 | 3.45 | 1.73 | 0.92 | 2.50 | 0.84 | 0.81 | -0.75 | 0.95 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.20 ↑ | 1.03 ↓ | 5.55 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.80 | 3.40 | 1.68 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.80 | -0.75 | 0.90 |
| Live | 29.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.03 ↓ | 2.85 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 4.06 | 3.30 | 1.66 | 0.94 | 2.50 | 0.82 | 0.82 | -0.75 | 0.94 |
| Live | 140.00 ↑ | 6.60 ↑ | 1.04 ↓ | 3.84 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.69 | 3.35 | 1.90 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.92 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 39.00 ↑ | 6.60 ↑ | 1.04 ↓ | 4.30 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.99 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 5.25 | 4.10 | 1.52 | 0.85 | 2.75 | 0.85 | 0.84 | -1.00 | 0.86 |
| Live | 3.60 ↓ | 3.45 ↓ | 2.00 ↑ | 0.92 ↑ | 2.50 | 0.82 ↓ | 0.84 | -0.50 | 0.91 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.91 | 3.80 | 1.52 | 0.93 | 2.75 | 0.79 | 0.83 | -1.00 | 0.88 |
| Live | 30.82 ↑ | 6.25 ↑ | 1.11 ↓ | 2.58 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 5.19 | 4.15 | 1.56 | 0.68 | 2.50 | 1.08 | 1.17 | -0.75 | 0.60 |
| Live | 82.00 ↑ | 11.50 ↑ | 1.02 ↓ | 5.04 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.93 ↓ | 0.00 | 0.82 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 5.00 | 4.00 | 1.50 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.95 | -1.00 | 0.85 |
| Live | 151.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.40 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.20 | 3.40 | 1.73 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.