Kết quả bóng đá trận Orihuela CF vs Valencia CF Mestalla, 01:00 ngày 30/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:00 ngày 30/08/2026
Orihuela CF 1 Kết thúc HT 0-1 1
Valencia CF Mestalla
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 2
Diễn biến trận đấu
| Orihuela CF | Phút | |
| 22' | ||
| 34' | ⚽ 0 - 1 | |
| 38' | ||
| HT 0-1 | ||
| Gonzalo Miranda 1 - 1 ⚽ | 50' | |
| 62' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 1 | 5 |
| Hòa | 2 | 2 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 1 | 3 | 8 | 21 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 20 | 13 |
| Điểm | 2 | 2 | 6 | 18 |
Chủ = Orihuela CF · Khách = Valencia CF Mestalla
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Orihuela CF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 12 (26%) | Thắng/Thắng | 8 (18%) |
| 2 (4%) | Thắng/Hòa | 7 (16%) |
| 2 (4%) | Hòa/Thắng | 5 (11%) |
| 11 (24%) | Hòa/Hòa | 7 (16%) |
| 7 (15%) | Hòa/Bại | 5 (11%) |
| 1 (2%) | Bại/Thắng | 2 (5%) |
| 1 (2%) | Bại/Hòa | 3 (7%) |
| 10 (22%) | Bại/Bại | 7 (16%) |
Thành tích đối đầu (16 trận)
Orihuela CF 7 (44%)Hòa 3 (19%)Valencia CF Mestalla 6 (38%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 3 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 2 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/01/22 | Valencia CF Mestalla | 5-2 (0-1) | Orihuela CF | - | - | B |
| 12/09/21 | Orihuela CF | 1-3 (0-1) | Valencia CF Mestalla | - | - | B |
| 07/02/21 | Valencia CF Mestalla | 2-2 (0-1) | Orihuela CF | 0 | 2.25 | H |
| 08/11/20 | Orihuela CF | 2-1 (0-1) | Valencia CF Mestalla | 0 | 2.25 | T |
| 03/10/20 | Valencia CF Mestalla | 2-1 (2-1) | Orihuela CF | - | - | B |
| 24/11/19 | Valencia CF Mestalla | 4-1 (3-0) | Orihuela CF | -0.5 | 2.25 | B |
| 05/05/13 | Orihuela CF | 2-0 (2-0) | Valencia CF Mestalla | - | - | T |
| 15/12/12 | Valencia CF Mestalla | 1-0 (1-0) | Orihuela CF | - | - | B |
| 15/01/12 | Valencia CF Mestalla | 0-1 (0-0) | Orihuela CF | +0.5 | 2.5 | T |
| 22/08/11 | Orihuela CF | 3-0 (2-0) | Valencia CF Mestalla | - | - | T |
| 18/04/10 | Orihuela CF | 1-0 (0-0) | Valencia CF Mestalla | - | - | T |
| 05/12/09 | Valencia CF Mestalla | 0-1 (0-0) | Orihuela CF | - | - | T |
| 01/02/09 | Orihuela CF | 0-2 (0-0) | Valencia CF Mestalla | - | - | B |
| 20/09/08 | Valencia CF Mestalla | 0-0 (0-0) | Orihuela CF | - | - | H |
| 04/02/07 | Orihuela CF | 5-0 (0-0) | Valencia CF Mestalla | - | - | T |
| 10/09/06 | Valencia CF Mestalla | 0-0 (0-0) | Orihuela CF | - | - | H |
Thành tích gần đây — Orihuela CF
HBBBTBBBHT
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 10/20 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Aguilas CF | 0-0 (0-0) | Orihuela CF | - | - | H |
| 16/08/26 | Orihuela CF | 0-1 (0-0) | CD Cieza | - | - | B |
| 12/08/26 | FC Cartagena | 3-0 (1-0) | Orihuela CF | -1 | 2.75 | B |
| 08/08/26 | UCAM Murcia | 7-2 (4-1) | Orihuela CF | - | - | B |
| 03/05/26 | Orihuela CF | 2-1 (0-0) | Getafe B | +0.25 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | Las Palmas Atletico | 2-1 (1-1) | Orihuela CF | -0.25 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Orihuela CF | 0-2 (0-0) | UD San Sebastian Reyes | -0.25 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | CD Colonia Moscardo | 1-0 (0-0) | Orihuela CF | +0.25 | 2.5 | B |
| 05/04/26 | Orihuela CF | 2-2 (0-0) | UB Conquense | +0.25 | 2.25 | H |
| 29/03/26 | Tenerife B | 1-3 (1-2) | Orihuela CF | -0.25 | 2.5 | T |
| 23/03/26 | Orihuela CF | 0-4 (0-1) | CD Coria | +0.5 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | Rayo Vallecano B | 0-0 (0-0) | Orihuela CF | +0.5 | 2.5 | H |
| 09/03/26 | Orihuela CF | 2-3 (1-2) | CF Rayo Majadahonda | 0 | 2 | B |
| 28/02/26 | Fuenlabrada | 0-0 (0-0) | Orihuela CF | -0.25 | 2 | H |
| 22/02/26 | Orihuela CF | 4-0 (1-0) | CD Artistico Navalcarnero | +0.5 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | RSD Alcala Henares | 0-1 (0-0) | Orihuela CF | 0 | 2 | T |
| 08/02/26 | Orihuela CF | 1-1 (1-1) | Suokuaili Moss | +1.25 | 2.5 | H |
| 01/02/26 | Quintanar Del Rey | 2-0 (1-0) | Orihuela CF | +0.25 | 1.75 | B |
| 25/01/26 | Orihuela CF | 1-1 (1-0) | Elche CF Ilicitano | +0.75 | 2.25 | H |
| 17/01/26 | Real Madrid C | 1-3 (1-2) | Orihuela CF | 0 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Valencia CF Mestalla
HBTTBTTHTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 23/17 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | CD Alcoyano | 2-2 (0-1) | Valencia CF Mestalla | - | - | H |
| 12/08/26 | Valencia CF Mestalla | 0-1 (0-1) | Teruel | +1.75 | 3 | B |
| 09/08/26 | CD Cieza | 2-3 (1-0) | Valencia CF Mestalla | - | - | T |
| 01/08/26 | Valencia CF Mestalla | 2-1 (0-0) | Sunderland U21 | - | - | T |
| 03/05/26 | UE Olot | 2-0 (1-0) | Valencia CF Mestalla | -0.75 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Valencia CF Mestalla | 3-0 (2-0) | RCD Espanyol B | +0.5 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Castellon B | 0-4 (0-2) | Valencia CF Mestalla | 0 | 3 | T |
| 16/04/26 | Dinamo Zagreb B | 3-3 (1-1) | Valencia CF Mestalla | +0.25 | 3 | H |
| 12/04/26 | Valencia CF Mestalla | 3-1 (1-0) | Sant Andreu | -0.5 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Andratks | 5-3 (3-1) | Valencia CF Mestalla | +0.25 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | Valencia CF Mestalla | 5-1 (1-1) | Terrassa | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | CE Atletic Lleida 2019 | 1-1 (0-0) | Valencia CF Mestalla | -0.25 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | Valencia CF Mestalla | 1-1 (0-0) | Ibiza Islas Pitiusas | +0.5 | 2.25 | H |
| 08/03/26 | Girona B | 1-1 (0-0) | Valencia CF Mestalla | -0.25 | 2.25 | H |
| 28/02/26 | Valencia CF Mestalla | 0-2 (0-0) | Barcelona B | -0.25 | 2.25 | B |
| 22/02/26 | Reus FC Reddis | 1-1 (0-0) | Valencia CF Mestalla | -0.5 | 2.25 | H |
| 15/02/26 | Valencia CF Mestalla | 2-2 (2-1) | UD Poblense | +0.25 | 1.75 | H |
| 08/02/26 | Baleares | 1-0 (0-0) | Valencia CF Mestalla | -0.5 | 2.5 | B |
| 31/01/26 | Valencia CF Mestalla | 1-0 (0-0) | CD Alcoyano | 0 | 2 | T |
| 25/01/26 | Valencia CF Mestalla | 1-1 (0-0) | Barbastro | +0.5 | 2.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
22
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
21
Sút bóng
812
Sút cầu môn
35
Tấn công
9595
Tấn công nguy hiểm
3230
Sút ngoài cầu môn
57
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
So Sánh Sức Mạnh
43 57
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T7 H3 B6T6 H3 B7
Chủ khách tương đồng
T5 H0 B2T2 H0 B5
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Orihuela CF (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Valencia CF Mestalla (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Orihuela CF | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Sbobet | Sớm | 2.26 | 2.85 | 3.03 | 0.91 | 2.00 | 0.79 | 0.96 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 8.60 ↑ | 1.10 ↓ | 10.50 ↑ | 3.22 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.40 | 2.75 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 8.00 ↑ | 1.12 ↓ | 9.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.30 | 3.37 | 2.91 | 0.77 | 2.50 | 0.96 | 0.67 | 0.00 | 1.11 |
| Live | 15.10 ↑ | 1.05 ↓ | 17.50 ↑ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.74 ↑ | 0.00 | 1.02 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.25 | 2.75 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 15.00 ↑ | 7.40 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Orihuela CF | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Valencia CF Mestalla | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).