Kết quả bóng đá trận Oppsal vs Elverum, 19:00 ngày 15/08/2026
Hạng 3 Na Uy · 19:00 ngày 15/08/2026
Oppsal 0 Kết thúc HT 0-3 4
Elverum
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Oppsal | Phút | |
| 24' | ⚽ 0 - 1 Nelsonde Jesus Correia | |
| 28' | ⚽ 0 - 2 Nelsonde Jesus Correia | |
| 30' | ⚽ 0 - 3 Tamirlan Magomadov | |
| HT 0-3 | ||
| 54' | ⚽ 0 - 4 Tamirlan Magomadov | |
| FT 0-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 8 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 0 |
| Ghi bàn | 1 | 13 | 15 | 33 |
| Mất bàn | 5 | 8 | 17 | 15 |
| Điểm | 3 | 7 | 14 | 26 |
Chủ = Oppsal · Khách = Elverum
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Oppsal | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (18%) | Thắng/Thắng | 7 (35%) |
| 2 (12%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (10%) |
| 3 (18%) | Hòa/Thắng | 5 (25%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (12%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 1 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 5 (29%) | Bại/Bại | 3 (15%) |
Bảng xếp hạng
Oppsal
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 7 | 3 | 7 | 26 | 25 | 24 | 8 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 1 | 4 | 14 | 16 | 13 | 11 |
| Sân khách | 8 | 3 | 2 | 3 | 12 | 9 | 11 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 10 | - | - |
Elverum
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 12 | 1 | 4 | 46 | 26 | 37 | 2 |
| Sân nhà | 9 | 8 | 0 | 1 | 26 | 17 | 24 | 1 |
| Sân khách | 8 | 4 | 1 | 3 | 20 | 9 | 13 | 2 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 16 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Oppsal 1 (25%)Hòa 1 (25%)Elverum 2 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/06/26 | Elverum | 2-1 (2-1) | Oppsal | - | - | B |
| 19/10/19 | Oppsal | 4-1 (3-1) | Elverum | -0.25 | 3 | T |
| 22/06/19 | Elverum | 4-0 (2-0) | Oppsal | -0.5 | 3.25 | B |
| 16/02/19 | Elverum | 0-0 (0-0) | Oppsal | -0.75 | 3.25 | H |
Thành tích gần đây — Oppsal
THHTBTTBTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 20/13 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Bjorkelangen | 0-1 (0-1) | Oppsal | - | - | T |
| 03/08/26 | Oppsal | 2-2 (2-0) | Sparta Sarpsborg B | +0.5 | 3.75 | H |
| 28/07/26 | FC Lyn Oslo B | 2-2 (0-1) | Oppsal | -0.25 | 3.75 | H |
| 27/06/26 | Oppsal | 3-1 (1-0) | Raelingen | - | - | T |
| 20/06/26 | Elverum | 2-1 (2-1) | Oppsal | - | - | B |
| 13/06/26 | Oppsal | 4-3 (1-2) | Sandefjord B | - | - | T |
| 30/05/26 | Sparta Sarpsborg B | 0-2 (0-0) | Oppsal | - | - | T |
| 23/05/26 | Oppsal | 0-2 (0-1) | Orn-Horten | - | - | B |
| 14/05/26 | Oppsal | 1-0 (0-0) | Rade | -1.25 | 4 | T |
| 09/05/26 | Brumunddal | 1-4 (1-2) | Oppsal | - | - | T |
| 02/05/26 | Oppsal | 4-1 (1-1) | Bjorkelangen | - | - | T |
| 25/04/26 | Fram Larvik | 2-2 (1-1) | Oppsal | - | - | H |
| 18/04/26 | Oppsal | 0-1 (0-0) | Gjovik Lyn | - | - | B |
| 11/04/26 | Drobak-Frogn IL | 1-0 (1-0) | Oppsal | - | - | B |
| 06/04/26 | Oppsal | 0-2 (0-0) | FF Lillehammer | - | - | B |
| 26/10/25 | Ready | 2-1 (0-1) | Oppsal | - | - | B |
| 18/10/25 | Oppsal | 3-3 (1-2) | Grei | - | - | H |
| 11/10/25 | Fredrikstad B | 4-1 (3-1) | Oppsal | 0 | 3.5 | B |
| 04/10/25 | Oppsal | 3-2 (0-0) | Lokomotiv Oslo | - | - | T |
| 27/09/25 | Orn-Horten | 1-0 (0-0) | Oppsal | - | - | B |
Thành tích gần đây — Elverum
TTTHTTTBTT
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 28/10 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Elverum | 1-0 (0-0) | Orn-Horten | - | - | T |
| 01/08/26 | Fram Larvik | 1-3 (0-1) | Elverum | - | - | T |
| 25/07/26 | Elverum | 5-3 (3-3) | Sandefjord B | - | - | T |
| 27/06/26 | FF Lillehammer | 2-2 (1-2) | Elverum | - | - | H |
| 20/06/26 | Elverum | 2-1 (2-1) | Oppsal | - | - | T |
| 13/06/26 | Orn-Horten | 0-3 (0-1) | Elverum | - | - | T |
| 31/05/26 | Elverum | 4-0 (0-0) | Brumunddal | - | - | T |
| 25/05/26 | Gjovik Lyn | 1-0 (0-0) | Elverum | -0.25 | 3.5 | B |
| 14/05/26 | Elverum | 3-2 (2-1) | Fram Larvik | - | - | T |
| 09/05/26 | Bjorkelangen | 0-5 (0-3) | Elverum | - | - | T |
| 02/05/26 | Elverum | 3-7 (2-1) | Rade | - | - | B |
| 28/04/26 | FC Lyn Oslo B | 2-1 (2-0) | Elverum | +0.75 | 3.75 | B |
| 18/04/26 | Elverum | 1-0 (0-0) | Drobak-Frogn IL | - | - | T |
| 11/04/26 | Raelingen | 3-2 (0-2) | Elverum | - | - | B |
| 07/04/26 | Elverum | 3-1 (1-1) | Sparta Sarpsborg B | - | - | T |
| 08/02/26 | Eidsvold Turn | 4-0 (2-0) | Elverum | - | - | B |
| 31/01/26 | Raufoss | 4-0 (1-0) | Elverum | - | - | B |
| 26/10/25 | Skjetten Fotball | 0-3 (0-1) | Elverum | - | - | T |
| 20/10/25 | Elverum | 4-0 (3-0) | HamKam B | +0.5 | 4.25 | T |
| 11/10/25 | Lorenskog | 3-1 (1-1) | Elverum | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
47 53
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B2T2 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
4 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Oppsal (17 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Elverum (20 trận)
Ghi 2.55 bàn/trậnMất 1.95 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Oppsal (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOU
Elverum (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Oppsal | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 3.60 | 4.10 | 1.73 | 0.75 | 3.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 3.55 ↓ | 3.95 ↓ | 1.75 ↑ | 0.75 | 3.50 | 0.90 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.40 | 3.90 | 1.70 | 0.89 | 3.75 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 3.45 ↑ | 3.85 ↓ | 1.71 ↑ | 0.89 | 3.75 | 0.75 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 3.30 | 4.09 | 1.76 | 0.95 | 3.75 | 0.79 | 0.79 | -0.75 | 0.95 |
| Live | 3.31 ↑ | 4.09 | 1.75 ↓ | 0.95 | 3.75 | 0.79 | 0.79 | -0.75 | 0.95 | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.60 | 4.00 | 1.70 | 0.28 | 2.50 | 2.30 | - | - | - |
| Live | 3.60 | 3.80 ↓ | 1.73 ↑ | 0.30 ↑ | 2.50 | 2.20 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 3.58 | 3.93 | 1.69 | 0.92 | 3.75 | 0.79 | 0.85 | -0.75 | 0.85 |
| Live | 3.39 ↓ | 3.86 ↓ | 1.75 ↑ | 0.93 ↑ | 3.75 | 0.78 ↓ | 0.78 ↓ | -0.75 | 0.93 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.60 | 4.10 | 1.68 | 0.72 | 3.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 3.60 | 3.80 ↓ | 1.71 ↑ | 0.75 ↑ | 3.50 | 0.95 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.56 | 4.00 | 1.75 | 0.75 | 3.50 | 0.95 | 0.44 | -1.50 | 1.60 |
| Live | 3.56 | 3.96 ↓ | 1.76 ↑ | 0.92 ↑ | 3.75 | 0.77 ↓ | 0.73 ↑ | -0.75 | 0.90 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.