Kết quả bóng đá trận Opava II vs Pusta Polom, 15:15 ngày 16/08/2026
Group D League (Séc) · 15:15 ngày 16/08/2026
Opava II 3 Kết thúc HT 0-0 1
Pusta Polom
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Opava II | Phút | |
| 32' | ||
| 45' | ||
| HT 0-0 | ||
| 50' | ||
| 59' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 65' | |
| 71' | ||
| 2 - 1 ⚽ | 76' | |
| 3 - 1 ⚽ | 80' | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 6 | 1 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 9 | 6 | 23 | 15 |
| Mất bàn | 4 | 8 | 14 | 25 |
| Điểm | 6 | 1 | 19 | 6 |
Chủ = Opava II · Khách = Pusta Polom
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Opava II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (20%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (25%) |
| 2 (20%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Hòa/Hòa | 1 (13%) |
| 2 (20%) | Hòa/Bại | 3 (38%) |
| 1 (10%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (20%) | Bại/Bại | 2 (25%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Opava II 1 (33%)Hòa 2 (67%)Pusta Polom 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 2 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/04/26 | Opava II | 2-0 (0-0) | Pusta Polom | - | - | T |
| 07/09/25 | Pusta Polom | 2-2 (0-0) | Opava II | - | - | H |
| 26/10/24 | Opava II | 2-2 (2-1) | Pusta Polom | - | - | H |
Thành tích gần đây — Opava II
HTBTBTBBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 14/24 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | SSK Bilovec | 1-1 (1-1) | Opava II | - | - | H |
| 03/05/26 | FK Bohumin | 1-2 (0-2) | Opava II | - | - | T |
| 25/04/26 | Opava II | 1-2 (0-1) | SK Sulko Zabreh | - | - | B |
| 12/04/26 | Opava II | 2-0 (0-0) | Pusta Polom | - | - | T |
| 28/03/26 | Opava II | 1-4 (1-1) | Valasske Mezirici | - | - | B |
| 14/03/26 | Opava II | 2-1 (0-1) | MFK Havirov | - | - | T |
| 17/01/26 | Opava II | 0-2 (0-1) | TJ Start Brno | - | - | B |
| 08/11/25 | Bridlicna | 3-1 (1-0) | Opava II | - | - | B |
| 02/11/25 | Opava II | 2-5 (1-1) | SSK Bilovec | - | - | B |
| 11/10/25 | Opava II | 2-5 (2-2) | SK Stonava | - | - | B |
| 08/10/25 | Opava II | 1-0 (0-0) | Rymarov | - | - | T |
| 04/10/25 | FC Vratimov | 1-0 (1-0) | Opava II | - | - | B |
| 07/09/25 | Pusta Polom | 2-2 (0-0) | Opava II | - | - | H |
| 31/08/25 | Opava II | 0-2 (0-2) | Novy Jicin | - | - | B |
| 10/08/25 | MFK Havirov | 4-1 (3-0) | Opava II | - | - | B |
| 03/08/25 | Opava II | 2-2 (1-1) | Petrvald na Morave | - | - | H |
| 05/07/25 | Frydek-Mistek | 4-0 (3-0) | Opava II | - | - | B |
| 11/05/25 | Opava II | 2-2 (1-1) | FC Vratimov | - | - | H |
| 04/05/25 | FK Bohumin | 3-1 (2-0) | Opava II | - | - | B |
| 27/04/25 | Opava II | 1-1 (1-0) | Polanka | - | - | H |
Thành tích gần đây — Pusta Polom
HHBHBBBHBB
Thắng 0 (0%)Hòa 4 (40%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 11/22 (10 trận) Châu Á: 0/4/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | MFK Havirov | 1-1 (0-0) | Pusta Polom | - | - | H |
| 01/05/26 | Pusta Polom | 2-2 (2-1) | Petrvald na Morave | - | - | H |
| 12/04/26 | Opava II | 2-0 (0-0) | Pusta Polom | - | - | B |
| 03/04/26 | Pusta Polom | 1-1 (1-0) | Frydlant Nad Ostravici | - | - | H |
| 22/03/26 | Pusta Polom | 0-2 (0-1) | FC Vratimov | - | - | B |
| 15/03/26 | FK Bohumin | 3-1 (1-1) | Pusta Polom | - | - | B |
| 14/09/25 | SSK Bilovec | 5-3 (3-0) | Pusta Polom | - | - | B |
| 07/09/25 | Pusta Polom | 2-2 (0-0) | Opava II | - | - | H |
| 02/09/25 | Frydlant Nad Ostravici | 1-0 (0-0) | Pusta Polom | - | - | B |
| 08/06/25 | FK Bohumin | 3-1 (3-1) | Pusta Polom | - | - | B |
| 16/04/25 | Pusta Polom | 1-3 (0-0) | Rymarov | - | - | B |
| 30/03/25 | Frydlant Nad Ostravici | 0-3 (0-2) | Pusta Polom | - | - | T |
| 23/03/25 | Polanka | 2-0 (1-0) | Pusta Polom | - | - | B |
| 09/11/24 | FC Vratimov | 3-0 (3-0) | Pusta Polom | - | - | B |
| 26/10/24 | Opava II | 2-2 (2-1) | Pusta Polom | - | - | H |
| 13/10/24 | SSK Bilovec | 3-1 (0-0) | Pusta Polom | - | - | B |
| 24/07/24 | Pusta Polom | 1-5 (1-3) | SSK Bilovec | - | - | B |
| 05/08/23 | TJ Petrvald | 1-2 (0-2) | Pusta Polom | - | - | T |
| 03/05/23 | Pusta Polom | 3-3 (0-1) | FC Irp Cesky Tesin | - | - | H |
| 26/03/23 | FC Vresina | 2-1 (2-0) | Pusta Polom | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
31
Sút bóng
1213
Sút cầu môn
105
Tấn công
7870
Tấn công nguy hiểm
4737
Sút ngoài cầu môn
28
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
So Sánh Sức Mạnh
55 45
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T1 H2 B0T0 H2 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Opava II (13 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.62 bàn/trận
Pusta Polom (14 trận)
Ghi 1.21 bàn/trậnMất 2.36 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Opava II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.67 | 4.20 | 3.60 | 0.73 | 3.00 | 0.98 | 0.88 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 1.05 ↓ | 48.00 ↑ | 100.00 ↑ | 4.50 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.31 | 5.00 | 5.20 | 0.86 | 3.25 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.56 ↑ | 3.85 ↓ | 4.40 ↓ | 0.80 ↓ | 3.00 | 0.83 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.64 | 3.82 | 3.51 | 0.77 | 3.25 | 0.91 | 0.81 | 0.75 | 0.87 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.54 ↑ | 14.00 ↑ | 2.50 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.65 | 4.00 | 3.90 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.80 ↑ | 2.50 | 0.83 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.64 | 4.10 | 3.50 | 0.79 | 3.25 | 0.82 | 0.88 | 1.00 | 0.73 |
| Live | 1.08 ↓ | 6.75 ↑ | 33.00 ↑ | 6.65 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.57 | 3.97 | 4.17 | 0.84 | 3.25 | 0.87 | 0.93 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 1.12 ↓ | 5.84 ↑ | 26.28 ↑ | 2.38 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.27 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.63 | 4.00 | 3.90 | 1.10 | 3.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 276.00 ↑ | 3.10 ↑ | 4.50 | 0.19 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.70 | 4.30 | 3.72 | 1.07 | 3.50 | 0.67 | 1.65 | 1.50 | 0.42 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 3.48 ↑ | 4.50 | 0.18 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.67 | 4.20 | 3.60 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.88 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.25 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.67 | 3.80 | 3.80 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.50 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Opava II | +3/4 | 0 | 0 | 1 |
| Pusta Polom | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).