Kết quả bóng đá trận Onsala BK vs Dalstorps IF, 18:00 ngày 29/08/2026
Hạng 3 Mellersta Thụy Điển · 18:00 ngày 29/08/2026
Onsala BK 0 Kết thúc HT 0-1 2
Dalstorps IF
🟨 4 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 5
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Onsala BK | Phút | |
| 13' | ||
| 13' | ||
| 13' | ||
| 34' | ||
| 34' | ||
| 34' | ||
| 35' | ⚽ 0 - 1 Richard Yarsuvat | |
| 35' | ⚽ 0 - 2 Yarsuvat R. | |
| 36' | ⚽ 0 - 3 | |
| 41' | ||
| 41' | ||
| 41' | ||
| 42' | ||
| 42' | ||
| 42' | ||
| HT 0-1 | ||
| 63' | ⚽ 0 - 4 | |
| 64' | ||
| 64' | ||
| 90' | ||
| 90+2' | ||
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 6 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 3 | 1 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 2 | 4 | 13 | 20 |
| Mất bàn | 8 | 4 | 21 | 11 |
| Điểm | 0 | 4 | 8 | 20 |
Chủ = Onsala BK · Khách = Dalstorps IF
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Onsala BK | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (14%) | Thắng/Thắng | 11 (41%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (10%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 5 (24%) | Hòa/Hòa | 6 (22%) |
| 2 (10%) | Hòa/Bại | 1 (4%) |
| 7 (33%) | Bại/Bại | 5 (19%) |
Bảng xếp hạng
Onsala BK
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 5 | 6 | 8 | 26 | 32 | 21 | 10 |
| Sân nhà | 10 | 2 | 4 | 4 | 16 | 17 | 10 | 10 |
| Sân khách | 9 | 3 | 2 | 4 | 10 | 15 | 11 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 11 | - | - |
Dalstorps IF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 10 | 6 | 3 | 37 | 21 | 36 | 2 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 3 | 1 | 23 | 11 | 21 | 2 |
| Sân khách | 9 | 4 | 3 | 2 | 14 | 10 | 15 | 4 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Onsala BK 3 (75%)Hòa 0 (0%)Dalstorps IF 1 (25%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/06/26 | Dalstorps IF | 3-1 (1-0) | Onsala BK | -0.25 | 3.25 | B |
| 26/08/21 | Onsala BK | 1-0 (0-0) | Dalstorps IF | +1.25 | 3.5 | T |
| 10/06/21 | Dalstorps IF | 2-3 (1-1) | Onsala BK | -0.25 | 3.25 | T |
| 12/03/11 | Onsala BK | 1-0 (0-0) | Dalstorps IF | - | - | T |
Thành tích gần đây — Onsala BK
BBTHBTHBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/19 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Onsala BK | 1-4 (0-2) | Lindome GIF | - | - | B |
| 15/08/26 | Jonsereds IF | 2-1 (0-1) | Onsala BK | - | - | B |
| 08/08/26 | Onsala BK | 3-0 (1-0) | IF Boljan | - | - | T |
| 01/08/26 | IK Kongahalla | 0-0 (0-0) | Onsala BK | +0.25 | 3.25 | H |
| 27/06/26 | Onsala BK | 2-4 (2-2) | Landvetter IS | -0.25 | 3 | B |
| 19/06/26 | IF Boljan | 1-2 (0-2) | Onsala BK | +0.25 | 3 | T |
| 14/06/26 | Onsala BK | 1-1 (1-1) | Torslanda IK | +0.25 | 3.25 | H |
| 12/06/26 | Vastra Frolunda | 4-2 (2-1) | Onsala BK | -0.75 | 3.25 | B |
| 07/06/26 | Dalstorps IF | 3-1 (1-0) | Onsala BK | -0.25 | 3.25 | B |
| 30/05/26 | Onsala BK | 0-0 (0-0) | BK Astrio | - | - | H |
| 23/05/26 | Qviding FIF | 1-2 (1-1) | Onsala BK | - | - | T |
| 16/05/26 | Onsala BK | 5-1 (2-1) | Hestrafors IF | - | - | T |
| 10/05/26 | Astorps FF | 1-1 (0-1) | Onsala BK | - | - | H |
| 01/05/26 | Lindome GIF | 0-2 (0-0) | Onsala BK | -0.25 | 3.5 | T |
| 26/04/26 | Onsala BK | 2-3 (1-2) | Jonsereds IF | - | - | B |
| 19/04/26 | Onsala BK | 2-2 (2-2) | IK Kongahalla | - | - | H |
| 11/04/26 | Landvetter IS | 1-0 (0-0) | Onsala BK | - | - | B |
| 03/04/26 | Onsala BK | 0-0 (0-0) | Vastra Frolunda | - | - | H |
| 29/03/26 | Galtabacks BK | 6-1 (2-0) | Onsala BK | +0.75 | 3.5 | B |
| 07/02/26 | Norrby IF | 1-0 (1-0) | Onsala BK | -1.25 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Dalstorps IF
BHTTBHTTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 21/12 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Dalstorps IF | 0-2 (0-1) | Norrby IF | -1.25 | 3.25 | B |
| 22/08/26 | Dalstorps IF | 2-2 (1-1) | Hestrafors IF | - | - | H |
| 15/08/26 | Torslanda IK | 1-2 (0-1) | Dalstorps IF | - | - | T |
| 09/08/26 | Dalstorps IF | 4-1 (1-0) | IK Kongahalla | - | - | T |
| 02/08/26 | Landvetter IS | 1-0 (0-0) | Dalstorps IF | - | - | B |
| 27/06/26 | Dalstorps IF | 2-2 (1-1) | Lindome GIF | +0.25 | 3.25 | H |
| 23/06/26 | Landvetter IS | 0-1 (0-0) | Dalstorps IF | -0.25 | 2.5 | T |
| 19/06/26 | Dalstorps IF | 4-0 (1-0) | BK Astrio | +1.25 | 3.25 | T |
| 12/06/26 | Hestrafors IF | 2-3 (0-2) | Dalstorps IF | +0.25 | 3 | T |
| 07/06/26 | Dalstorps IF | 3-1 (1-0) | Onsala BK | +0.25 | 3.25 | T |
| 31/05/26 | Vastra Frolunda | 1-1 (0-0) | Dalstorps IF | -0.5 | 3.25 | H |
| 23/05/26 | IK Kongahalla | 1-3 (0-3) | Dalstorps IF | - | - | T |
| 16/05/26 | Dalstorps IF | 2-4 (1-2) | Astorps FF | - | - | B |
| 09/05/26 | Dalstorps IF | 1-0 (0-0) | Landvetter IS | - | - | T |
| 01/05/26 | Jonsereds IF | 1-1 (0-1) | Dalstorps IF | -0.25 | 3 | H |
| 25/04/26 | Dalstorps IF | 1-0 (1-0) | Galtabacks BK | - | - | T |
| 18/04/26 | Lindome GIF | 1-1 (0-1) | Dalstorps IF | - | - | H |
| 11/04/26 | Dalstorps IF | 4-1 (1-0) | Qviding FIF | - | - | T |
| 03/04/26 | IF Boljan | 2-1 (1-0) | Dalstorps IF | -0.25 | 3.25 | B |
| 29/03/26 | Dalstorps IF | 0-0 (0-0) | Torslanda IK | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
35
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
43
Sút bóng
1910
Sút cầu môn
54
Tấn công
7784
Tấn công nguy hiểm
4943
Sút ngoài cầu môn
146
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
39 61
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T3 H0 B1T1 H0 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Onsala BK (21 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.76 bàn/trận
Dalstorps IF (27 trận)
Ghi 1.74 bàn/trậnMất 1.22 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Onsala BK (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (29%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (71%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (43%)Hòa 1 (14%)Xỉu 3 (43%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOVUOU
Dalstorps IF (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Onsala BK | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.50 | 0.93 | 2.75 | 0.88 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 95.00 ↑ | 50.00 ↑ | 1.04 ↓ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.40 | 3.60 | 2.55 | 0.88 | 3.00 | 0.89 | 0.82 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.25 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 1.21 ↑ | 0.25 | 0.62 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.33 | 3.35 | 2.53 | 0.96 | 3.00 | 0.86 | 0.84 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 200.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.09 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 3.55 | 2.60 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 75.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.04 | 3.65 | 2.80 | 0.90 | 3.25 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 86.64 ↑ | 9.54 ↑ | 1.01 ↓ | 2.24 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.40 | 3.30 | 2.50 | 0.95 | 3.00 | 0.81 | 0.84 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 200.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.45 | 3.62 | 2.42 | 0.82 | 3.00 | 0.94 | 0.88 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 41.00 ↑ | 7.30 ↑ | 1.02 ↓ | 2.17 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.60 | 2.45 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.50 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.60 | 2.55 | 0.79 | 3.25 | 0.73 | 0.88 | 0.25 | 0.65 |
| Live | 16.00 ↑ | 28.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.23 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.38 | 3.28 | 2.50 | 0.83 | 3.00 | 0.88 | 0.81 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 28.66 ↑ | 10.07 ↑ | 1.05 ↓ | 2.42 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 3.60 | 2.45 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.40 | 3.80 | 2.40 | 0.76 | 2.75 | 0.97 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 37.00 ↑ | 15.60 ↑ | 1.01 ↓ | 2.26 ↑ | 2.50 | 0.31 ↓ | 0.85 | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 3.60 | 2.35 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 101.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.25 | 2.45 | 0.55 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Onsala BK | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Dalstorps IF | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).