Kết quả bóng đá trận Oman Club vs Dhufar, 20:40 ngày 31/08/2026
Professional League (Oman) · 20:40 ngày 31/08/2026
Oman Club 2 Kết thúc HT 0-0 0
Dhufar
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 6
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 34°C
Diễn biến trận đấu
| Oman Club | Phút | |
| 43' | ||
| 43' | ||
| HT 0-0 | ||
| 1 - 0 ⚽ | 55' | |
| 2 - 0 ⚽ | 79' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 0 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 7 |
| Ghi bàn | 5 | 3 | 13 | 8 |
| Mất bàn | 1 | 6 | 8 | 14 |
| Điểm | 7 | 3 | 18 | 9 |
Chủ = Oman Club · Khách = Dhufar
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Oman Club | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 12 (29%) | Thắng/Thắng | 3 (8%) |
| 3 (7%) | Thắng/Hòa | 3 (8%) |
| 2 (5%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 5 (12%) | Hòa/Thắng | 5 (13%) |
| 6 (15%) | Hòa/Hòa | 8 (21%) |
| 3 (7%) | Hòa/Bại | 9 (23%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (5%) |
| 3 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (17%) | Bại/Bại | 8 (21%) |
Bảng xếp hạng
Oman Club
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 2 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | - | - |
Dhufar
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 13 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 14 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Oman Club 6 (30%)Hòa 7 (35%)Dhufar 7 (35%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 4 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 15 / Hòa 1 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/02/26 | Dhufar | 1-2 (0-1) | Oman Club | +0.25 | 2 | T |
| 12/01/26 | Oman Club | 0-0 (0-0) | Dhufar | +0.25 | 2 | H |
| 03/01/26 | Dhufar | 0-1 (0-0) | Oman Club | - | - | T |
| 05/10/25 | Oman Club | 2-2 (0-1) | Dhufar | - | - | H |
| 17/08/25 | Oman Club | 2-1 (1-1) | Dhufar | - | - | T |
| 05/05/24 | Oman Club | 3-1 (0-1) | Dhufar | - | - | T |
| 27/01/24 | Dhufar | 0-1 (0-0) | Oman Club | - | - | T |
| 02/12/23 | Oman Club | 2-2 (0-0) | Dhufar | - | - | H |
| 20/11/23 | Oman Club | 0-0 (0-0) | Dhufar | - | - | H |
| 05/11/23 | Dhufar | 1-0 (0-0) | Oman Club | - | - | B |
| 01/11/23 | Dhufar | 2-0 (2-0) | Oman Club | - | - | B |
| 05/04/23 | Dhufar | 4-1 (2-0) | Oman Club | -0.75 | 2 | B |
| 22/10/22 | Oman Club | 2-1 (1-1) | Dhufar | - | - | T |
| 12/03/22 | Dhufar | 2-2 (1-1) | Oman Club | - | - | H |
| 26/10/21 | Oman Club | 0-0 (0-0) | Dhufar | -1 | 2 | H |
| 04/03/20 | Oman Club | 0-4 (0-1) | Dhufar | -0.75 | 2.25 | B |
| 04/02/20 | Dhufar | 0-0 (0-0) | Oman Club | -1.25 | 2.5 | H |
| 25/12/19 | Oman Club | 0-3 (0-1) | Dhufar | -0.75 | 2.25 | B |
| 28/11/19 | Dhufar | 2-1 (1-0) | Oman Club | -1.5 | 2.75 | B |
| 24/02/19 | Dhufar | 3-0 (2-0) | Oman Club | -2.25 | 3.25 | B |
Thành tích gần đây — Oman Club
THTBBTHHTH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 11/8 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/26 | Smail | 0-2 (0-2) | Oman Club | - | - | T |
| 18/08/26 | Oman Club | 1-1 (1-0) | Fnjaa | - | - | H |
| 23/05/26 | Al Rustaq | 0-1 (0-1) | Oman Club | - | - | T |
| 18/05/26 | Oman Club | 2-3 (1-2) | Sur Club | +0.25 | 2.25 | B |
| 13/05/26 | Saham | 1-0 (1-0) | Oman Club | +0.25 | 2.25 | B |
| 05/05/26 | Oman Club | 2-1 (1-1) | Smail | +0.5 | 2.25 | T |
| 27/04/26 | Bahla | 1-1 (0-1) | Oman Club | 0 | 2 | H |
| 16/04/26 | Oman Club | 0-0 (0-0) | Al-Nasr(OMA) | 0 | 2 | H |
| 12/04/26 | Oman Club | 2-1 (1-0) | Sohar Club | 0 | 2 | T |
| 06/04/26 | Al-Nahda Muscat | 0-0 (0-0) | Oman Club | - | - | H |
| 17/03/26 | Oman Club | 1-0 (1-0) | Al-Khaboora | +0.25 | 2 | T |
| 12/03/26 | ibri | 1-2 (1-2) | Oman Club | +0.5 | 2 | T |
| 08/03/26 | Oman Club | 1-4 (1-4) | Al Shabab(OMA) | -0.5 | 2.25 | B |
| 04/03/26 | Oman Club | 0-1 (0-0) | Al-Nahda Muscat | -0.25 | 2 | B |
| 27/02/26 | Dhufar | 1-2 (0-1) | Oman Club | +0.25 | 2 | T |
| 22/02/26 | Al-Seeb | 3-0 (2-0) | Oman Club | - | - | B |
| 14/02/26 | Al-Nahda Muscat | 2-0 (1-0) | Oman Club | - | - | B |
| 07/02/26 | Oman Club | 3-1 (0-0) | Al Rustaq | +0.5 | 2 | T |
| 03/02/26 | Sur Club | 0-0 (0-0) | Oman Club | - | - | H |
| 29/01/26 | Al-Nasr(OMA) | 1-1 (1-0) | Oman Club | -0.25 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Dhufar
BTTBTBBBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 9/12 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Bahla | 3-0 (2-0) | Dhufar | - | - | B |
| 18/08/26 | Dhufar | 3-1 (0-0) | Al-Nasr(OMA) | - | - | T |
| 23/05/26 | Dhufar | 2-1 (0-1) | Al-Khaboora | - | - | T |
| 18/05/26 | ibri | 2-0 (1-0) | Dhufar | +0.25 | 2.25 | B |
| 14/05/26 | Dhufar | 2-0 (0-0) | Al Shabab(OMA) | -0.75 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Al-Seeb | 2-1 (1-0) | Dhufar | - | - | B |
| 26/04/26 | Al-Nahda Muscat | 1-0 (1-0) | Dhufar | -0.75 | 2.25 | B |
| 16/04/26 | Dhufar | 0-1 (0-0) | Al Rustaq | +0.5 | 2 | B |
| 12/04/26 | Sur Club | 1-0 (0-0) | Dhufar | 0 | 2 | B |
| 04/04/26 | Dhufar | 1-0 (1-0) | Saham | - | - | T |
| 18/03/26 | Smail | 1-1 (0-0) | Dhufar | +0.25 | 2 | H |
| 14/03/26 | Dhufar | 2-1 (2-0) | Bahla | -0.25 | 2 | T |
| 08/03/26 | Al-Nasr(OMA) | 1-0 (1-0) | Dhufar | - | - | B |
| 27/02/26 | Dhufar | 1-2 (0-1) | Oman Club | -0.25 | 2 | B |
| 23/02/26 | Dhufar | 0-0 (0-0) | Sohar Club | - | - | H |
| 07/02/26 | Al-Khaboora | 0-0 (0-0) | Dhufar | - | - | H |
| 02/02/26 | Dhufar | 3-0 (0-0) | ibri | +0.75 | 2.25 | T |
| 25/01/26 | Al Shabab(OMA) | 2-0 (1-0) | Dhufar | -0.5 | 2.25 | B |
| 16/01/26 | Dhufar | 0-2 (0-0) | Al-Seeb | -0.75 | 2.25 | B |
| 12/01/26 | Oman Club | 0-0 (0-0) | Dhufar | -0.25 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
96
Phạt góc (HT)
72
Thẻ vàng
01
Sút bóng
1610
Sút cầu môn
63
Tấn công
6244
Tấn công nguy hiểm
2822
Sút ngoài cầu môn
107
Đá phạt trực tiếp
1613
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Phạm lỗi
1112
Việt vị
23
Quả ném biên
2016
So Sánh Sức Mạnh
64 36
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T6 H7 B7T7 H7 B6
Chủ khách tương đồng
T3 H5 B2T2 H5 B3
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.1 Bàn1.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Oman Club (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Dhufar (30 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Oman Club | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.00 | 3.10 | 3.40 | 0.85 | 2.00 | 0.89 | 0.79 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.11 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 6.10 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.00 | 3.50 | 0.89 | 2.00 | 0.90 | 0.78 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 61.00 ↑ | 2.70 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.24 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.09 | 2.98 | 3.30 | 0.93 | 2.00 | 0.89 | 0.91 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.50 ↑ | 34.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 2.85 | 3.40 | 0.45 | 1.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 100.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.12 | 2.90 | 3.40 | 0.82 | 2.00 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↑ | 3.00 ↑ | 3.35 ↓ | 0.78 ↓ | 2.00 | 0.89 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.09 | 2.98 | 3.30 | 0.93 | 2.00 | 0.89 | 0.91 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.14 ↓ | 4.55 ↑ | 36.00 ↑ | 9.09 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.13 | 2.99 | 3.15 | 0.91 | 2.00 | 0.89 | 0.86 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 1.11 ↓ | 5.80 ↑ | 21.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 5.26 ↑ | 0.25 | 0.03 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.16 | 2.89 | 3.20 | 0.94 | 2.00 | 0.88 | 0.92 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 1.16 ↓ | 4.63 ↑ | 21.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.12 | 2.92 | 3.48 | 0.87 | 2.00 | 0.93 | 0.83 | 0.25 | 0.99 |
| Live | 1.13 ↓ | 5.10 ↑ | 23.00 ↑ | 4.15 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 4.30 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 2.87 | 3.40 | 1.45 | 2.50 | 0.48 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.10 | 3.40 | 0.77 | 2.00 | 0.79 | 0.73 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 76.00 ↑ | 301.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.13 | 2.90 | 3.44 | 0.86 | 2.00 | 0.89 | 0.83 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.16 ↓ | 5.52 ↑ | 27.09 ↑ | 2.77 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 2.85 | 3.40 | 1.45 | 2.50 | 0.47 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 201.00 ↑ | 3.20 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.07 | 3.20 | 3.44 | 0.50 | 1.50 | 1.40 | 0.48 | 0.00 | 1.47 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.95 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.69 ↑ | 0.00 | 1.17 ↓ | |
| SNAI | Sớm | 1.95 | 3.00 | 3.60 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.15 ↑ | 2.90 ↓ | 3.25 ↓ | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.10 | 3.40 | 0.88 | 2.00 | 0.93 | 0.78 | 0.25 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 9.50 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 2.90 | 3.30 | 1.45 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.