Kết quả bóng đá trận Olancho FC vs Juticalpa, 08:30 ngày 17/08/2026
Liga Nacional (Honduras) · 08:30 ngày 17/08/2026
Olancho FC 1 Kết thúc HT 0-0 0
Juticalpa
🟨 3 - 3 🟥 0 - 1 ⛳ 5 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Olancho FC | Phút | |
| Henry Gomez | 21' | |
| Clayvin Zuniga | 31' | |
| 37' | Kolton Kelly | |
| 45+2' | Maylor Nunez | |
| 45+2' | ||
| 45+2' | Roger Gonzalez | |
| HT 0-0 | ||
| Marlon Ramirez 1 - 0 ⚽ | 71' | |
| 76' | ||
| Oscar Almendarez | 82' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Hòa | 3 | 0 | 7 | 0 |
| Bại | 0 | 2 | 1 | 7 |
| Ghi bàn | 2 | 5 | 8 | 10 |
| Mất bàn | 2 | 6 | 7 | 21 |
| Điểm | 3 | 3 | 13 | 9 |
Chủ = Olancho FC · Khách = Juticalpa
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Olancho FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 12 (21%) | Thắng/Thắng | 2 (4%) |
| 6 (11%) | Thắng/Hòa | 2 (4%) |
| 2 (4%) | Thắng/Bại | 2 (4%) |
| 4 (7%) | Hòa/Thắng | 8 (16%) |
| 15 (26%) | Hòa/Hòa | 9 (18%) |
| 2 (4%) | Hòa/Bại | 11 (22%) |
| 2 (4%) | Bại/Thắng | 2 (4%) |
| 4 (7%) | Bại/Hòa | 2 (4%) |
| 10 (18%) | Bại/Bại | 11 (22%) |
Bảng xếp hạng
Olancho FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 7 | 4 | 6 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 5 | 0 | 6 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 2 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 8 | - | - |
Juticalpa
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 4 | 6 | 10 | 18 | 41 | 18 | 10 |
| Sân nhà | 10 | 3 | 3 | 4 | 8 | 19 | 12 | 10 |
| Sân khách | 10 | 1 | 3 | 6 | 10 | 22 | 6 | 10 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (12 trận)
Olancho FC 5 (42%)Hòa 5 (42%)Juticalpa 2 (17%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 4 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/04/26 | Juticalpa | 0-4 (0-4) | Olancho FC | - | - | T |
| 15/02/26 | Olancho FC | 4-1 (2-0) | Juticalpa | - | - | T |
| 17/10/25 | Olancho FC | 0-1 (0-1) | Juticalpa | - | - | B |
| 03/08/25 | Juticalpa | 1-1 (1-1) | Olancho FC | - | - | H |
| 21/04/25 | Juticalpa | 0-1 (0-0) | Olancho FC | - | - | T |
| 17/02/25 | Olancho FC | 1-1 (0-1) | Juticalpa | +1 | 2.5 | H |
| 30/09/24 | Juticalpa | 0-1 (0-0) | Olancho FC | +0.5 | 2 | T |
| 29/07/24 | Olancho FC | 0-1 (0-0) | Juticalpa | - | - | B |
| 17/03/22 | Olancho FC | 1-0 (1-0) | Juticalpa | - | - | T |
| 12/12/21 | Olancho FC | 0-0 (0-0) | Juticalpa | - | - | H |
| 24/10/21 | Olancho FC | 2-2 (0-1) | Juticalpa | - | - | H |
| 26/09/21 | Juticalpa | 1-1 (1-1) | Olancho FC | - | - | H |
Thành tích gần đây — Olancho FC
HTHBTBHBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 9/11 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Lobos UPNFM | 1-1 (0-0) | Olancho FC | - | - | H |
| 03/08/26 | Estrella Roja | 0-1 (0-1) | Olancho FC | - | - | T |
| 16/05/26 | Genesis | 1-1 (1-1) | Olancho FC | -0.25 | 2.75 | H |
| 13/05/26 | Olancho FC | 0-2 (0-1) | CD Motagua | 0 | 2.75 | B |
| 10/05/26 | CD Motagua | 1-2 (1-0) | Olancho FC | - | - | T |
| 07/05/26 | Olancho FC | 1-3 (1-2) | Genesis | +0.5 | 2.5 | B |
| 01/05/26 | Olancho FC | 2-2 (1-1) | Genesis | +1.25 | 2.5 | H |
| 27/04/26 | Platense | 1-0 (0-0) | Olancho FC | -0.25 | 2.5 | B |
| 24/04/26 | Olancho FC | 0-0 (0-0) | CD Motagua | +0.25 | 2.25 | H |
| 20/04/26 | Olancho FC | 1-0 (0-0) | CD Victoria | +1.75 | 3.25 | T |
| 13/04/26 | Marathon | 0-2 (0-1) | Olancho FC | -0.5 | 2.5 | T |
| 10/04/26 | Juticalpa | 0-4 (0-4) | Olancho FC | - | - | T |
| 05/04/26 | Olancho FC | 3-1 (2-1) | CD Choloma | - | - | T |
| 24/03/26 | Lobos UPNFM | 2-1 (2-1) | Olancho FC | 0 | 2.5 | B |
| 19/03/26 | CD Olimpia | 0-0 (0-0) | Olancho FC | -0.75 | 2.5 | H |
| 15/03/26 | Olancho FC | 3-0 (0-0) | Real Espana | - | - | T |
| 12/03/26 | Genesis | 0-0 (0-0) | Olancho FC | +0.25 | 2.75 | H |
| 08/03/26 | Olancho FC | 2-1 (1-0) | Platense | +0.75 | 2.5 | T |
| 02/03/26 | CD Motagua | 1-1 (0-0) | Olancho FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 25/02/26 | CD Victoria | 2-1 (1-0) | Olancho FC | +0.5 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Juticalpa
BBTBBHBHTB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/22 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | Juticalpa | 1-3 (0-2) | CD Olimpia | - | - | B |
| 03/08/26 | Juticalpa | 0-3 (0-0) | CD Motagua | -1.25 | 2.75 | B |
| 27/04/26 | Juticalpa | 1-0 (0-0) | Lobos UPNFM | 0 | 2.75 | T |
| 23/04/26 | CD Victoria | 2-1 (0-0) | Juticalpa | - | - | B |
| 20/04/26 | CD Motagua | 2-1 (0-0) | Juticalpa | - | - | B |
| 16/04/26 | Juticalpa | 1-1 (0-1) | Platense | -0.5 | 2.75 | H |
| 10/04/26 | Juticalpa | 0-4 (0-4) | Olancho FC | - | - | B |
| 07/04/26 | Real Espana | 1-1 (0-0) | Juticalpa | -2 | 3.25 | H |
| 03/04/26 | Genesis | 0-1 (0-1) | Juticalpa | -1 | 3 | T |
| 23/03/26 | Juticalpa | 1-6 (1-2) | CD Olimpia | -1.25 | 2.75 | B |
| 19/03/26 | Juticalpa | 0-4 (0-0) | Marathon | - | - | B |
| 15/03/26 | CD Choloma | 1-1 (1-1) | Juticalpa | - | - | H |
| 09/03/26 | Lobos UPNFM | 3-2 (1-2) | Juticalpa | -0.75 | 2.75 | B |
| 01/03/26 | Juticalpa | 1-0 (0-0) | CD Victoria | - | - | T |
| 26/02/26 | Juticalpa | 1-2 (0-0) | CD Motagua | - | - | B |
| 23/02/26 | Platense | 4-0 (1-0) | Juticalpa | -0.75 | 2.75 | B |
| 15/02/26 | Olancho FC | 4-1 (2-0) | Juticalpa | - | - | B |
| 12/02/26 | Juticalpa | 1-1 (0-0) | Real Espana | - | - | H |
| 07/02/26 | Juticalpa | 1-1 (1-1) | Genesis | - | - | H |
| 01/02/26 | CD Olimpia | 2-2 (1-1) | Juticalpa | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
52
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
33
Sút bóng
55
Sút cầu môn
50
Tấn công
7471
Tấn công nguy hiểm
2824
Sút ngoài cầu môn
05
TL kiểm soát bóng
60%40%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
So Sánh Sức Mạnh
68 32
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T5 H5 B2T2 H5 B5
Chủ khách tương đồng
T2 H3 B2T2 H3 B2
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn0.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.1 Bàn0.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Olancho FC (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 0.83 bàn/trận
Juticalpa (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 2.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Juticalpa (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Olancho FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Reynaldo Tilguath | HLV | Humberto Rivera |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.26 | 5.20 | 6.50 | 0.92 | 3.25 | 0.78 | 0.78 | 1.75 | 0.92 |
| Live | 1.02 ↓ | 29.00 ↑ | 114.00 ↑ | 4.70 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 2.70 ↑ | 0.25 | 0.22 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.22 | 5.50 | 10.50 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.90 | 1.75 | 0.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 201.00 ↑ | 1.23 ↑ | 1.50 | 0.65 ↓ | 1.82 ↑ | 0.25 | 0.39 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.21 | 5.50 | 9.00 | 0.94 | 3.25 | 0.82 | 0.82 | 1.75 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.30 ↑ | 150.00 ↑ | 3.57 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 0.17 ↓ | 0.00 | 2.43 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.30 | 4.90 | 9.50 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 80.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.59 | 3.30 | 5.80 | 0.77 | 2.25 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 17.55 ↑ | 100.00 ↑ | 3.04 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.21 | 5.50 | 9.00 | 0.94 | 3.25 | 0.82 | 0.82 | 1.75 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.40 ↑ | 150.00 ↑ | 3.70 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.17 ↓ | 0.00 | 2.43 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.18 | 5.50 | 8.40 | 0.87 | 3.25 | 0.83 | 0.78 | 1.75 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.90 ↑ | 15.00 ↑ | 2.12 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 1.69 ↑ | 0.25 | 0.29 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.15 | 6.20 | 8.20 | 0.96 | 4.25 | 0.80 | 0.88 | 2.25 | 0.88 |
| Live | 1.05 ↓ | 5.40 ↓ | 55.00 ↑ | 4.34 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.17 ↓ | 0.00 | 2.43 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.63 | 3.39 | 4.83 | 0.81 | 2.25 | 0.89 | 0.80 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 5.10 ↑ | 28.00 ↑ | 3.57 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.16 ↓ | 0.00 | 2.38 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.60 | 3.80 | 4.33 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 91.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.56 | 3.35 | 5.00 | 0.71 | 2.25 | 0.81 | 0.64 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.13 | 6.21 | 12.22 | 0.89 | 3.00 | 0.79 | 0.78 | 2.00 | 0.91 |
| Live | 1.81 ↑ | 2.12 ↓ | 10.75 ↓ | 2.39 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 2.39 ↑ | 0.25 | 0.26 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.60 | 3.80 | 4.33 | 1.05 | 2.50 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 126.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.59 | 3.60 | 5.09 | 1.09 | 2.50 | 0.71 | 1.75 | 1.50 | 0.40 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.84 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 3.06 ↑ | 0.25 | 0.24 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.25 | 5.25 | 8.50 | 0.98 | 3.50 | 0.83 | 0.80 | 1.75 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.40 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.01 ↓ | 0.00 | 22.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.22 | 5.00 | 11.00 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 151.00 ↑ | 25.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.