Kết quả bóng đá trận Odd Grenland 2 vs Staal Jorpeland, 18:00 ngày 08/08/2026
Hạng 3 Na Uy · 18:00 ngày 08/08/2026
Odd Grenland 2 1 Kết thúc HT 0-1 2
Staal Jorpeland
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Odd Grenland 2 | Phút | |
| 39' | ⚽ 0 - 1 Gustav Stople | |
| 42' | ||
| HT 0-1 | ||
| Julian Gunnerod 1 - 1 ⚽ | 69' | |
| 87' | ||
| 90+1' | ⚽ 1 - 2 Ruben Maeland | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 6 | 6 |
| Ghi bàn | 4 | 6 | 15 | 22 |
| Mất bàn | 8 | 7 | 23 | 29 |
| Điểm | 3 | 3 | 8 | 10 |
Chủ = Odd Grenland 2 · Khách = Staal Jorpeland
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Odd Grenland 2 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (6%) | Thắng/Thắng | 3 (17%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 3 (17%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 2 (11%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (11%) | Hòa/Bại | 3 (17%) |
| 1 (6%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 8 (44%) | Bại/Bại | 5 (28%) |
Bảng xếp hạng
Odd Grenland 2
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 4 | 4 | 9 | 26 | 43 | 16 | 13 |
| Sân nhà | 8 | 2 | 2 | 4 | 14 | 20 | 8 | 13 |
| Sân khách | 9 | 2 | 2 | 5 | 12 | 23 | 8 | 9 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 13 | - | - |
Staal Jorpeland
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 5 | 4 | 8 | 34 | 43 | 19 | 10 |
| Sân nhà | 9 | 2 | 2 | 5 | 18 | 23 | 8 | 12 |
| Sân khách | 8 | 3 | 2 | 3 | 16 | 20 | 11 | 7 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 15 | 20 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Odd Grenland 2 2 (40%)Hòa 0 (0%)Staal Jorpeland 3 (60%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/06/26 | Staal Jorpeland | 5-2 (3-1) | Odd Grenland 2 | -0.5 | 3.75 | B |
| 05/10/24 | Staal Jorpeland | 4-1 (3-0) | Odd Grenland 2 | - | - | B |
| 20/04/24 | Odd Grenland 2 | 2-1 (2-0) | Staal Jorpeland | - | - | T |
| 21/08/22 | Staal Jorpeland | 1-0 (0-0) | Odd Grenland 2 | -0.25 | 3.25 | B |
| 08/05/22 | Odd Grenland 2 | 3-2 (2-1) | Staal Jorpeland | +0.75 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Odd Grenland 2
BHHTBBBHTB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 17/21 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | Vindbjart | 2-1 (1-1) | Odd Grenland 2 | -1.75 | 4.25 | B |
| 27/07/26 | Odd Grenland 2 | 1-1 (1-1) | Vag | +0.5 | 3.75 | H |
| 28/06/26 | Varhaug | 2-2 (0-1) | Odd Grenland 2 | -0.75 | 3.5 | H |
| 22/06/26 | Odd Grenland 2 | 3-1 (0-0) | Flekkeroy IL | -1.25 | 3.75 | T |
| 15/06/26 | Staal Jorpeland | 5-2 (3-1) | Odd Grenland 2 | -0.5 | 3.75 | B |
| 31/05/26 | Odd Grenland 2 | 1-2 (1-2) | Akra | - | - | B |
| 26/05/26 | Brodd | 2-1 (1-1) | Odd Grenland 2 | -1.25 | 3.75 | B |
| 14/05/26 | Odd Grenland 2 | 2-2 (0-1) | Madla IL | - | - | H |
| 07/05/26 | Haugesund 2 | 1-2 (1-0) | Odd Grenland 2 | -0.75 | 4 | T |
| 02/05/26 | Odd Grenland 2 | 2-3 (1-2) | Vindbjart | - | - | B |
| 26/04/26 | Hinna | 1-1 (0-0) | Odd Grenland 2 | - | - | H |
| 20/04/26 | Viking B | 4-0 (1-0) | Odd Grenland 2 | -0.75 | 3.75 | B |
| 12/04/26 | Odd Grenland 2 | 1-7 (1-4) | Mandalskameratene | - | - | B |
| 07/04/26 | Stabaek B | 2-3 (1-1) | Odd Grenland 2 | 0 | 4 | T |
| 26/10/25 | Sparta Sarpsborg B | 1-0 (0-0) | Odd Grenland 2 | - | - | B |
| 19/10/25 | Odd Grenland 2 | 3-1 (1-0) | Kvik Halden | - | - | T |
| 12/10/25 | Odd Grenland 2 | 2-3 (1-0) | Fram Larvik | - | - | B |
| 06/10/25 | Drobak-Frogn IL | 0-1 (0-1) | Odd Grenland 2 | +0.25 | 3.75 | T |
| 02/10/25 | Fredrikstad B | 0-5 (0-3) | Odd Grenland 2 | +0.5 | 4 | T |
| 22/09/25 | Odd Grenland 2 | 5-1 (2-1) | Stabaek B | +1 | 4.25 | T |
Thành tích gần đây — Staal Jorpeland
BBHBTTBBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 23/31 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Staal Jorpeland | 3-4 (1-1) | Akra | - | - | B |
| 25/07/26 | Mandalskameratene | 8-3 (4-2) | Staal Jorpeland | - | - | B |
| 25/06/26 | Staal Jorpeland | 1-1 (0-1) | Hinna | +0.5 | 3.75 | H |
| 21/06/26 | Viking B | 5-2 (1-0) | Staal Jorpeland | -1 | 4 | B |
| 15/06/26 | Staal Jorpeland | 5-2 (3-1) | Odd Grenland 2 | +0.5 | 3.75 | T |
| 30/05/26 | Vag | 0-1 (0-0) | Staal Jorpeland | - | - | T |
| 26/05/26 | Staal Jorpeland | 1-2 (0-1) | Stabaek B | - | - | B |
| 14/05/26 | Staal Jorpeland | 1-4 (1-0) | Varhaug | - | - | B |
| 09/05/26 | Vindbjart | 3-3 (0-2) | Staal Jorpeland | - | - | H |
| 02/05/26 | Staal Jorpeland | 3-2 (0-2) | Brodd | - | - | T |
| 25/04/26 | Akra | 1-1 (0-1) | Staal Jorpeland | - | - | H |
| 18/04/26 | Staal Jorpeland | 0-3 (0-1) | Madla IL | - | - | B |
| 12/04/26 | Haugesund 2 | 0-3 (0-2) | Staal Jorpeland | - | - | T |
| 06/04/26 | Staal Jorpeland | 1-1 (1-0) | Flekkeroy IL | - | - | H |
| 28/03/26 | Staal Jorpeland | 2-6 (0-0) | Djerv 1919 | - | - | B |
| 26/10/25 | Staal Jorpeland | 5-1 (2-0) | Sola | - | - | T |
| 18/10/25 | Torvastad | 2-3 (1-0) | Staal Jorpeland | - | - | T |
| 11/10/25 | Staal Jorpeland | 3-1 (2-0) | Vindbjart | - | - | T |
| 03/10/25 | Hinna | 0-3 (0-1) | Staal Jorpeland | -1 | 4 | T |
| 28/09/25 | Staal Jorpeland | 5-2 (1-1) | Sandnes B | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
02
Sút bóng
1816
Sút cầu môn
55
Tấn công
148112
Tấn công nguy hiểm
9770
Sút ngoài cầu môn
1311
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
So Sánh Sức Mạnh
46 54
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B3T3 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn2.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.5 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Odd Grenland 2 (18 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 2.50 bàn/trận
Staal Jorpeland (18 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 2.72 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Odd Grenland 2 (9 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (56%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (44%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOOU
Staal Jorpeland (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Odd Grenland 2 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.60 | 4.30 | 4.10 | 0.55 | 3.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 5.25 ↑ | 1.27 ↓ | 8.00 ↑ | 2.20 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.56 | 4.10 | 3.95 | 0.81 | 4.00 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 4.70 ↑ | 1.32 ↓ | 7.28 ↑ | 1.73 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.57 | 4.52 | 3.86 | 0.84 | 4.00 | 0.90 | 0.88 | 1.00 | 0.86 |
| Live | 4.82 ↑ | 1.35 ↓ | 5.90 ↑ | 2.04 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.57 | 4.50 | 3.90 | 0.53 | 3.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 56.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.30 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.45 | 4.63 | 4.53 | 0.84 | 4.25 | 0.87 | 0.81 | 1.25 | 0.90 |
| Live | 1.57 ↑ | 5.17 ↑ | 3.52 ↓ | 0.82 ↓ | 4.50 | 0.93 ↑ | 0.81 | 1.00 | 0.93 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.57 | 4.50 | 3.90 | 1.15 | 4.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.60 | 4.60 | 4.02 | 1.18 | 4.50 | 0.61 | 1.28 | 1.50 | 0.56 |
| Live | 57.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.03 ↓ | 2.53 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.57 | 4.50 | 3.90 | 0.95 | 4.25 | 0.85 | 0.88 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 81.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.25 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.55 | 4.33 | 3.70 | 1.05 | 4.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 10.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.