Kết quả bóng đá trận Nykopings BIS vs Ragsveds IF, 18:00 ngày 29/08/2026
Hạng 3 Mellersta Thụy Điển · 18:00 ngày 29/08/2026
Nykopings BIS 1 Kết thúc HT 0-1 3
Ragsveds IF
🟨 0 - 0 🟥 0 - 1 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Nykopings BIS | Phút | |
| 37' | ⚽ 0 - 1 Omar Laamrani | |
| 37' | ⚽ 0 - 2 | |
| 37' | ⚽ 0 - 3 Laamrani O. | |
| HT 0-1 | ||
| 1 - 3 ⚽ | 51' | |
| 67' | ⚽ 1 - 4 Brwa Pishdari | |
| 89' | ⚽ 1 - 5 Brwa Pishdari | |
| 90+2' | Dalvin Malo Bangura | |
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 6 | 5 | 13 | 15 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 14 | 19 |
| Điểm | 4 | 6 | 11 | 12 |
Chủ = Nykopings BIS · Khách = Ragsveds IF
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Nykopings BIS | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (39%) | Thắng/Thắng | 4 (18%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 3 (14%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 2 (9%) |
| 1 (4%) | Hòa/Thắng | 4 (18%) |
| 2 (9%) | Hòa/Hòa | 2 (9%) |
| 3 (13%) | Hòa/Bại | 5 (23%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 5 (22%) | Bại/Bại | 1 (5%) |
Bảng xếp hạng
Nykopings BIS
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 10 | 3 | 6 | 31 | 21 | 33 | 6 |
| Sân nhà | 10 | 7 | 0 | 3 | 21 | 9 | 21 | 5 |
| Sân khách | 9 | 3 | 3 | 3 | 10 | 12 | 12 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 9 | - | - |
Ragsveds IF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 5 | 6 | 36 | 31 | 29 | 7 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 0 | 4 | 18 | 15 | 18 | 8 |
| Sân khách | 9 | 2 | 5 | 2 | 18 | 16 | 11 | 6 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Nykopings BIS 2 (40%)Hòa 3 (60%)Ragsveds IF 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 2 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/05/26 | Ragsveds IF | 1-2 (1-0) | Nykopings BIS | - | - | T |
| 07/09/25 | Nykopings BIS | 1-1 (1-0) | Ragsveds IF | - | - | H |
| 22/06/25 | Ragsveds IF | 0-0 (0-0) | Nykopings BIS | -1.75 | 3.25 | H |
| 29/07/23 | Nykopings BIS | 3-0 (1-0) | Ragsveds IF | - | - | T |
| 08/04/23 | Ragsveds IF | 1-1 (0-1) | Nykopings BIS | - | - | H |
Thành tích gần đây — Nykopings BIS
HBTBBTHBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/13 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Haninge | 2-2 (0-2) | Nykopings BIS | - | - | H |
| 15/08/26 | FOC Farsta | 3-0 (1-0) | Nykopings BIS | - | - | B |
| 09/08/26 | Nykopings BIS | 1-0 (1-0) | IK Sleipner | - | - | T |
| 02/08/26 | BK Forward | 1-0 (0-0) | Nykopings BIS | - | - | B |
| 23/07/26 | AFC Eskilstuna | 2-1 (2-0) | Nykopings BIS | - | - | B |
| 26/06/26 | Nykopings BIS | 4-1 (2-0) | FC Nacka Iliria | +1.25 | 3.25 | T |
| 23/06/26 | IK Sleipner | 1-1 (1-1) | Nykopings BIS | 0 | 2.75 | H |
| 16/06/26 | Nykopings BIS | 0-1 (0-0) | Smedby AIS | +0.5 | 3.25 | B |
| 06/06/26 | Nykopings BIS | 0-2 (0-1) | Fittja IF | +1 | 3.25 | B |
| 30/05/26 | FC Nacka Iliria | 0-2 (0-1) | Nykopings BIS | - | - | T |
| 23/05/26 | Ragsveds IF | 1-2 (1-0) | Nykopings BIS | - | - | T |
| 14/05/26 | Nykopings BIS | 1-0 (0-0) | Lindo FF | +0.75 | 3 | T |
| 10/05/26 | Eker Orebro | 1-1 (1-1) | Nykopings BIS | - | - | H |
| 03/05/26 | Nykopings BIS | 3-1 (2-0) | FOC Farsta | - | - | T |
| 26/04/26 | Nykopings BIS | 2-0 (1-0) | BK Forward | - | - | T |
| 18/04/26 | Karlslunds IF HFK | 0-1 (0-1) | Nykopings BIS | - | - | T |
| 11/04/26 | Nykopings BIS | 6-1 (1-0) | Haninge | - | - | T |
| 04/04/26 | Syrianska FC | 3-1 (0-1) | Nykopings BIS | - | - | B |
| 29/03/26 | Nykopings BIS | 3-0 (2-0) | Orebro Syrianska IF | - | - | T |
| 06/03/26 | IK Sleipner | 2-1 (0-0) | Nykopings BIS | - | - | B |
Thành tích gần đây — Ragsveds IF
BBTHBHBHTB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 17/23 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Ragsveds IF | 0-4 (0-1) | IK Sleipner | - | - | B |
| 16/08/26 | Fittja IF | 1-0 (0-0) | Ragsveds IF | - | - | B |
| 08/08/26 | Ragsveds IF | 2-1 (1-0) | Syrianska FC | - | - | T |
| 01/08/26 | FOC Farsta | 1-1 (0-0) | Ragsveds IF | -0.5 | 3.25 | H |
| 28/06/26 | Ragsveds IF | 1-2 (1-1) | BK Forward | +0.25 | 3 | B |
| 23/06/26 | Syrianska FC | 2-2 (1-2) | Ragsveds IF | +0.5 | 3.5 | H |
| 18/06/26 | Ragsveds IF | 0-2 (0-0) | Enkoping | -1.5 | 3 | B |
| 13/06/26 | IK Sleipner | 4-4 (0-1) | Ragsveds IF | - | - | H |
| 06/06/26 | Ragsveds IF | 4-2 (2-2) | Lindo FF | +0.75 | 3 | T |
| 30/05/26 | BK Forward | 4-3 (1-2) | Ragsveds IF | - | - | B |
| 23/05/26 | Ragsveds IF | 1-2 (1-0) | Nykopings BIS | - | - | B |
| 16/05/26 | Ragsveds IF | 0-1 (0-0) | FOC Farsta | +0.5 | 3 | B |
| 09/05/26 | Smedby AIS | 0-2 (0-1) | Ragsveds IF | - | - | T |
| 02/05/26 | Ragsveds IF | 3-1 (3-0) | Karlslunds IF HFK | - | - | T |
| 25/04/26 | Ragsveds IF | 4-2 (1-1) | Fittja IF | - | - | T |
| 18/04/26 | Haninge | 2-2 (0-1) | Ragsveds IF | - | - | H |
| 11/04/26 | Ragsveds IF | 2-0 (0-0) | Eker Orebro | - | - | T |
| 05/04/26 | Orebro Syrianska IF | 1-1 (0-0) | Ragsveds IF | - | - | H |
| 28/03/26 | Ragsveds IF | 1-0 (0-0) | FC Nacka Iliria | - | - | T |
| 08/02/26 | Vasalunds IF | 1-0 (0-0) | Ragsveds IF | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
61 39
88% So Sánh Đối đầu 12%
Thành tích
Tất cả
T2 H3 B0T0 H3 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn0.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Nykopings BIS (23 trận)
Ghi 1.61 bàn/trậnMất 1.39 bàn/trận
Ragsveds IF (24 trận)
Ghi 1.75 bàn/trậnMất 1.58 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Nykopings BIS (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (40%)Hòa 1 (20%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (20%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (80%)
6 trận gần — Châu Á:
WVLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUU
Ragsveds IF (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (40%)Hòa 1 (20%)Xỉu 2 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UVOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Nykopings BIS | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.75 | 3.10 | 0.90 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.95 | 3.75 | 3.10 | 0.90 | 3.50 | 0.75 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.90 | 3.75 | 3.05 | 0.74 | 3.25 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.93 ↑ | 3.85 ↑ | 3.15 ↑ | 0.75 ↑ | 3.25 | 0.92 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.95 | 3.92 | 3.05 | 0.99 | 3.50 | 0.77 | 0.95 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.95 | 3.92 | 3.05 | 0.99 | 3.50 | 0.77 | 0.95 | 0.50 | 0.83 | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.90 | 2.90 | 0.36 | 2.50 | 1.80 | - | - | - |
| Live | 1.91 | 3.90 | 2.90 | 0.36 | 2.50 | 1.80 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.87 | 3.70 | 3.00 | 0.67 | 3.25 | 0.86 | 0.81 | 0.50 | 0.71 |
| Live | 1.95 ↑ | 3.80 ↑ | 3.10 ↑ | 0.75 ↑ | 3.25 | 0.90 ↑ | 0.90 ↑ | 0.50 | 0.75 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.90 | 3.90 | 2.95 | 0.93 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.90 | 3.90 | 2.95 | 0.93 | 3.50 | 0.75 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.97 | 4.00 | 3.03 | 0.77 | 3.25 | 0.94 | 1.18 | 0.75 | 0.61 |
| Live | 1.94 ↓ | 3.84 ↓ | 3.08 ↑ | 0.92 ↑ | 3.50 | 0.77 ↓ | 0.72 ↓ | 0.25 | 0.97 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Nykopings BIS | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Ragsveds IF | -1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).