Kết quả bóng đá trận Nuovo Campobasso vs Scafatese, 02:00 ngày 02/09/2026
Coppa Italia Serie C · 02:00 ngày 02/09/2026
Nuovo Campobasso Sắp đá --:--:--
Scafatese
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 25°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 10 | 20 |
| Mất bàn | 1 | 6 | 8 | 13 |
| Điểm | 6 | 4 | 17 | 16 |
Chủ = Nuovo Campobasso · Khách = Scafatese
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Nuovo Campobasso | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (50%) | Thắng/Thắng | 11 (39%) |
| 1 (25%) | Hòa/Thắng | 9 (32%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (11%) |
| 1 (25%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 3 (11%) |
Thành tích gần đây — Nuovo Campobasso
BTTTBBHTTH
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 10/8 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/08/26 | Spezia | 1-0 (0-0) | Nuovo Campobasso | -0.5 | 2.25 | B |
| 23/08/26 | Nuovo Campobasso | 2-0 (1-0) | US Pianese | +0.5 | 2 | T |
| 16/08/26 | Nuovo Campobasso | 2-0 (0-0) | Cavese | +0.25 | 2.25 | T |
| 09/08/26 | Juve Stabia | 0-2 (0-2) | Nuovo Campobasso | - | - | T |
| 14/05/26 | Potenza | 3-1 (2-0) | Nuovo Campobasso | -0.25 | 2.5 | B |
| 11/05/26 | Nuovo Campobasso | 0-3 (0-3) | Potenza | +0.5 | 2.5 | B |
| 07/05/26 | Nuovo Campobasso | 1-1 (0-1) | Asd Pineto Calcio | +0.25 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | Nuovo Campobasso | 1-0 (0-0) | Ascoli | -1.25 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Perugia | 0-1 (0-1) | Nuovo Campobasso | -0.25 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | Nuovo Campobasso | 0-0 (0-0) | A.S.D. Bra | +0.75 | 2.5 | H |
| 04/04/26 | US Pianese | 0-2 (0-1) | Nuovo Campobasso | 0 | 2 | T |
| 29/03/26 | Nuovo Campobasso | 2-2 (2-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | +0.5 | 2 | H |
| 21/03/26 | Nuovo Campobasso | 2-0 (0-0) | Forli | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | Sambenedettese | 0-1 (0-1) | Nuovo Campobasso | 0 | 2 | T |
| 10/03/26 | Nuovo Campobasso | 0-1 (0-0) | Arezzo | -0.5 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | Ternana | 2-4 (1-1) | Nuovo Campobasso | -0.5 | 2.25 | T |
| 22/02/26 | Nuovo Campobasso | 2-1 (0-1) | JuventusU23 | +0.25 | 2.25 | T |
| 17/02/26 | Vis Pesaro | 1-2 (1-0) | Nuovo Campobasso | -0.25 | 2.25 | T |
| 13/02/26 | Nuovo Campobasso | 1-2 (1-2) | Livorno | +0.5 | 2.25 | B |
| 08/02/26 | Gubbio | 1-0 (0-0) | Nuovo Campobasso | -0.25 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Scafatese
BHTHTBTTHH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 20/13 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Scafatese | 0-2 (0-1) | AZ Picerno ASD | +0.25 | 2.25 | B |
| 22/08/26 | Giugliano | 3-3 (1-0) | Scafatese | - | - | H |
| 16/08/26 | Salernitana | 1-2 (0-2) | Scafatese | -0.5 | 2.25 | T |
| 04/08/26 | Teramo | 1-1 (0-0) | Scafatese | - | - | H |
| 28/07/26 | Asd Pineto Calcio | 1-4 (1-1) | Scafatese | -0.25 | 2.25 | T |
| 22/07/26 | Avellino | 3-1 (2-1) | Scafatese | - | - | B |
| 06/06/26 | FC Vado | 0-6 (0-3) | Scafatese | - | - | T |
| 31/05/26 | Scafatese | 1-0 (0-0) | Desenzano Calvina | +0.25 | 2.25 | T |
| 24/05/26 | Scafatese | 1-1 (0-1) | Desenzano Calvina | - | - | H |
| 17/05/26 | Scafatese | 1-1 (0-0) | Barletta | - | - | H |
| 13/05/26 | FC Savoia 1908 | 1-4 (1-1) | Scafatese | 0 | 2.5 | T |
| 03/05/26 | Albalonga | 1-4 (1-1) | Scafatese | - | - | T |
| 26/04/26 | Scafatese | 1-0 (1-0) | Palmese 1914 | - | - | T |
| 19/04/26 | ASD Anziolavinio | 0-1 (0-0) | Scafatese | - | - | T |
| 12/04/26 | Scafatese | 4-1 (3-1) | Olbia | - | - | T |
| 02/04/26 | Trastevere Calcio | 3-2 (1-0) | Scafatese | +0.5 | 2.5 | B |
| 29/03/26 | Ischia Isolaverde | 0-2 (0-0) | Scafatese | - | - | T |
| 22/03/26 | Scafatese | 4-2 (1-0) | ASD Monastir | - | - | T |
| 15/03/26 | USD Latte Dolce | 0-2 (0-0) | Scafatese | - | - | T |
| 01/03/26 | Scafatese | 2-1 (1-0) | ASD Flaminia Civita Castellana | - | - | T |
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
43 57
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Nuovo Campobasso (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Scafatese (28 trận)
Ghi 2.21 bàn/trậnMất 0.86 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
Nuovo Campobasso (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 1 (50%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UV
Scafatese (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Nuovo Campobasso | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Piero Braglia | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.79 | 3.30 | 4.00 | 1.00 | 2.50 | 0.78 | 0.83 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 1.90 ↑ | 3.10 ↓ | 3.80 ↓ | 0.85 ↓ | 2.25 | 0.92 ↑ | 0.90 ↑ | 0.50 | 0.87 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.70 | 3.00 | 3.60 | 0.74 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↑ | 2.90 ↓ | 3.30 ↓ | 0.65 ↓ | 2.25 | 0.68 ↑ | - | - | - | |
| Mansion88 | Sớm | 1.90 | 3.25 | 3.50 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.90 | 3.25 | 3.50 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.90 | 0.50 | 0.90 | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.20 | 3.95 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.97 ↑ | 3.10 ↓ | 3.70 ↓ | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.87 | 3.10 | 3.80 | 0.76 | 2.25 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 1.92 ↑ | 3.15 ↑ | 3.80 | 0.77 ↑ | 2.25 | 0.90 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.90 | 3.25 | 3.50 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.90 | 3.25 | 3.50 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.90 | 0.50 | 0.90 | |
| Crown | Sớm | 1.93 | 3.25 | 3.40 | 0.84 | 2.25 | 0.96 | 0.93 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 1.95 ↑ | 3.25 | 3.30 ↓ | 0.76 ↓ | 2.25 | 1.00 ↑ | 0.92 ↓ | 0.50 | 0.84 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.90 | 2.99 | 3.44 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.90 | 2.99 | 3.44 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.90 | 0.50 | 0.90 | |
| Wewbet | Sớm | 1.84 | 3.35 | 3.89 | 0.98 | 2.50 | 0.78 | 0.84 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 1.93 ↑ | 3.25 ↓ | 3.69 ↓ | 0.82 ↓ | 2.25 | 0.98 ↑ | 0.93 ↑ | 0.50 | 0.89 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.30 | 3.70 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.85 | 3.20 ↓ | 3.70 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.73 | 3.35 | 3.90 | 0.81 | 2.50 | 0.71 | 0.71 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 1.89 ↑ | 3.30 ↓ | 3.60 ↓ | 0.77 ↓ | 2.25 | 0.83 ↑ | 0.84 ↑ | 0.50 | 0.76 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.97 | 3.13 | 3.76 | 0.91 | 2.25 | 0.88 | 0.98 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 1.94 ↓ | 3.22 ↑ | 3.74 ↓ | 0.91 | 2.25 | 0.88 | 0.98 | 0.50 | 0.82 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.83 | 3.30 | 3.60 | 0.98 | 2.50 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 1.87 ↑ | 3.20 ↓ | 3.70 ↑ | 1.00 ↑ | 2.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 3.15 | 3.96 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | 0.35 | 0.00 | 1.85 |
| Live | 1.91 ↓ | 3.15 | 3.84 ↓ | 0.84 ↓ | 2.25 | 0.84 ↑ | 0.61 ↑ | 0.25 | 1.06 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.25 | 4.00 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.85 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.90 ↑ | 3.10 ↓ | 3.80 ↓ | 0.85 ↓ | 2.25 | 0.95 ↑ | 0.93 ↑ | 0.50 | 0.88 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.00 | 3.90 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.95 ↑ | 2.90 ↓ | 3.60 ↓ | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Nuovo Campobasso | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Scafatese | -1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).