Kết quả bóng đá trận Nuovo Campobasso vs Cavese, 02:00 ngày 16/08/2026
Coppa Italia Serie C · 02:00 ngày 16/08/2026
Nuovo Campobasso 2 Kết thúc HT 0-0 0
Cavese
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Nuovo Campobasso | Phút | |
| 45+2' | ||
| HT 0-0 | ||
| Claudio Cristallo 1 - 0 ⚽ | 55' | |
| Isaac 2 - 0 ⚽ | 58' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 4 | 2 |
| Hòa | 2 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 15 | 11 |
| Mất bàn | 7 | 5 | 15 | 16 |
| Điểm | 2 | 4 | 14 | 9 |
Chủ = Nuovo Campobasso · Khách = Cavese
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Nuovo Campobasso | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (29%) | Thắng/Thắng | 2 (29%) |
| 1 (14%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (14%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (14%) | Hòa/Bại | 2 (29%) |
| 1 (14%) | Bại/Hòa | 1 (14%) |
| 1 (14%) | Bại/Bại | 2 (29%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Nuovo Campobasso 1 (50%)Hòa 0 (0%)Cavese 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/06/24 | Nuovo Campobasso | 2-3 (1-2) | Cavese | +0.25 | 2.5 | B |
| 02/06/24 | Cavese | 2-5 (1-2) | Nuovo Campobasso | -0.5 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Nuovo Campobasso
TBBHTTHTHT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 12/9 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Juve Stabia | 0-2 (0-2) | Nuovo Campobasso | - | - | T |
| 14/05/26 | Potenza | 3-1 (2-0) | Nuovo Campobasso | -0.25 | 2.5 | B |
| 11/05/26 | Nuovo Campobasso | 0-3 (0-3) | Potenza | +0.5 | 2.5 | B |
| 07/05/26 | Nuovo Campobasso | 1-1 (0-1) | Asd Pineto Calcio | +0.25 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | Nuovo Campobasso | 1-0 (0-0) | Ascoli | -1.25 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Perugia | 0-1 (0-1) | Nuovo Campobasso | -0.25 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | Nuovo Campobasso | 0-0 (0-0) | A.S.D. Bra | +0.75 | 2.5 | H |
| 04/04/26 | US Pianese | 0-2 (0-1) | Nuovo Campobasso | 0 | 2 | T |
| 29/03/26 | Nuovo Campobasso | 2-2 (2-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | +0.5 | 2 | H |
| 21/03/26 | Nuovo Campobasso | 2-0 (0-0) | Forli | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | Sambenedettese | 0-1 (0-1) | Nuovo Campobasso | 0 | 2 | T |
| 10/03/26 | Nuovo Campobasso | 0-1 (0-0) | Arezzo | -0.5 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | Ternana | 2-4 (1-1) | Nuovo Campobasso | -0.5 | 2.25 | T |
| 22/02/26 | Nuovo Campobasso | 2-1 (0-1) | JuventusU23 | +0.25 | 2.25 | T |
| 17/02/26 | Vis Pesaro | 1-2 (1-0) | Nuovo Campobasso | -0.25 | 2.25 | T |
| 13/02/26 | Nuovo Campobasso | 1-2 (1-2) | Livorno | +0.5 | 2.25 | B |
| 08/02/26 | Gubbio | 1-0 (0-0) | Nuovo Campobasso | -0.25 | 2 | B |
| 31/01/26 | Nuovo Campobasso | 3-2 (0-1) | Pontedera | +0.5 | 2.25 | T |
| 25/01/26 | Asd Pineto Calcio | 1-0 (1-0) | Nuovo Campobasso | -0.25 | 2 | B |
| 17/01/26 | Nuovo Campobasso | 2-0 (1-0) | Athletic Carpi | +0.25 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Cavese
BTHHTHBHHT
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 9/7 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 1/0/9
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/26 | Juve Stabia | 1-0 (0-0) | Cavese | -1.25 | 2.5 | B |
| 30/07/26 | Cavese | 1-0 (1-0) | Sarnese | +1 | 2.75 | T |
| 26/04/26 | Cavese | 1-1 (0-1) | Cosenza Calcio 1914 | -0.75 | 2.5 | H |
| 20/04/26 | US Siracusa | 1-1 (0-0) | Cavese | -0.25 | 2.25 | H |
| 14/04/26 | Benevento | 0-1 (0-1) | Cavese | -1 | 2.5 | T |
| 09/04/26 | Atalanta U23 | 1-1 (0-0) | Cavese | -0.25 | 2.5 | H |
| 05/04/26 | Cavese | 0-1 (0-0) | US Casertana 1908 | 0 | 2 | B |
| 22/03/26 | Cavese | 0-0 (0-0) | Foggia | +0.75 | 2.25 | H |
| 14/03/26 | Potenza | 2-2 (1-1) | Cavese | -0.25 | 2.25 | H |
| 09/03/26 | Cavese | 2-0 (1-0) | AZ Picerno ASD | +0.25 | 2.5 | T |
| 06/03/26 | Crotone | 2-0 (1-0) | Cavese | -0.75 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Cavese | 2-0 (0-0) | Audace Cerignola | 0 | 2.25 | T |
| 21/02/26 | Trapani | 2-0 (0-0) | Cavese | -0.25 | 2.25 | B |
| 14/02/26 | Cavese | 1-1 (0-1) | Salernitana | -0.5 | 2 | H |
| 11/02/26 | Cavese | 1-0 (1-0) | AC Monopoli | 0 | 2 | T |
| 07/02/26 | Latina | 0-0 (0-0) | Cavese | -0.25 | 2 | H |
| 31/01/26 | Cavese | 1-1 (0-0) | Casarano | +0.25 | 2.25 | H |
| 24/01/26 | Giugliano | 0-0 (0-0) | Cavese | 0 | 2.25 | H |
| 17/01/26 | Cavese | 1-2 (0-1) | Team Altamura | +0.5 | 2.25 | B |
| 11/01/26 | Catania | 2-0 (0-0) | Cavese | -1.25 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
62
Phạt góc (HT)
40
Thẻ vàng
01
Sút bóng
116
Sút cầu môn
33
Tấn công
6277
Tấn công nguy hiểm
3843
Sút ngoài cầu môn
83
TL kiểm soát bóng
36%64%
TL kiểm soát bóng (HT)
40%60%
So Sánh Sức Mạnh
63 37
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
3.5 Bàn2.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Nuovo Campobasso (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Cavese (30 trận)
Ghi 0.90 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Nuovo Campobasso | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1919 | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Piero Braglia | HLV | Fabio Prosperi |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.32 | 2.90 | 3.00 | 0.99 | 2.25 | 0.79 | 1.03 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 1.03 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 1.32 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.87 | 2.88 | 3.13 | 0.66 | 2.25 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 2.10 ↑ | 2.80 ↓ | 2.70 ↓ | 0.70 ↑ | 2.25 | 0.63 ↓ | - | - | - | |
| Mansion88 | Sớm | 2.28 | 2.90 | 3.00 | 0.97 | 2.25 | 0.83 | 1.04 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.05 | 3.50 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 90.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.03 | 2.95 | 3.55 | 0.83 | 2.25 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 2.33 ↑ | 2.95 | 3.05 ↓ | 0.89 ↑ | 2.25 | 0.79 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.28 | 2.90 | 3.00 | 0.97 | 2.25 | 0.83 | 1.04 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.28 | 3.05 | 2.82 | 0.96 | 2.25 | 0.84 | 1.04 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 2.28 | 3.05 | 2.82 | 0.96 | 2.25 | 0.84 | 0.94 ↓ | 0.25 | 0.88 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.03 | 3.14 | 3.44 | 0.88 | 2.25 | 0.88 | 0.76 | 0.25 | 1.02 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.65 ↑ | 36.00 ↑ | 5.55 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 5.25 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.10 | 3.40 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 7.50 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 2.95 | 3.50 | 0.76 | 2.25 | 0.76 | 0.64 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.75 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.09 | 3.06 | 3.48 | 0.92 | 2.25 | 0.86 | 0.81 | 0.25 | 0.99 |
| Live | 1.27 ↓ | 4.36 ↑ | 14.60 ↑ | 2.88 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.86 ↑ | 0.00 | 0.93 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.10 | 3.40 | 1.10 | 2.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.20 ↑ | 2.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.08 | 3.10 | 3.71 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | 0.43 | 0.00 | 1.60 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.63 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 1.22 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.00 | 3.60 | 0.90 | 2.25 | 0.90 | 0.75 | 0.25 | 1.05 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.25 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 2.75 | 2.90 | 1.20 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Nuovo Campobasso | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Cavese | -1/4 | 1 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).