Kết quả bóng đá trận Nublense vs Rangers Talca, 06:30 ngày 05/08/2026
Cúp Chile · 06:30 ngày 05/08/2026
Nublense 1 Kết thúc HT 0-0 0
Rangers Talca
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 8
Địa điểm: Arenas Municipal Stadium Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 10°C
Diễn biến trận đấu
| Nublense | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 56' | Diego Plaza | |
| Esteban Calderon ❌ Đá hỏng penalty | 60' | |
| 79' | Jorge Matias Donoso Garate | |
| Bastian Munoz(Assists:Lucas Molina) (Kiến tạo: Lucas Molina) 1 - 0 ⚽ | 90+1' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 5 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 2 | 5 | 13 | 8 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 11 | 13 |
| Điểm | 3 | 6 | 17 | 9 |
Chủ = Nublense · Khách = Rangers Talca
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Nublense | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (26%) | Thắng/Thắng | 1 (3%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 8 (23%) | Hòa/Thắng | 3 (10%) |
| 4 (11%) | Hòa/Hòa | 5 (17%) |
| 4 (11%) | Hòa/Bại | 8 (28%) |
| 5 (14%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (9%) | Bại/Bại | 10 (34%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Nublense 7 (35%)Hòa 5 (25%)Rangers Talca 8 (40%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 2 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 0 / Xỉu 9
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/06/26 | Rangers Talca | 0-1 (0-1) | Nublense | +0.25 | 2.25 | T |
| 19/01/25 | Nublense | 1-2 (1-0) | Rangers Talca | +1 | 2.75 | B |
| 01/07/24 | Nublense | 4-0 (3-0) | Rangers Talca | +0.5 | 2.5 | T |
| 27/06/24 | Rangers Talca | 1-1 (1-0) | Nublense | - | - | H |
| 25/11/20 | Nublense | 4-2 (1-1) | Rangers Talca | +0.25 | 2.25 | T |
| 08/03/20 | Rangers Talca | 1-0 (0-0) | Nublense | - | - | B |
| 14/02/20 | Rangers Talca | 1-0 (0-0) | Nublense | - | - | B |
| 31/03/19 | Rangers Talca | 1-0 (1-0) | Nublense | - | - | B |
| 22/10/18 | Nublense | 0-0 (0-0) | Rangers Talca | +0.25 | 2.25 | H |
| 13/02/18 | Rangers Talca | 0-0 (0-0) | Nublense | -0.5 | 2.25 | H |
| 14/08/17 | Nublense | 1-0 (1-0) | Rangers Talca | 0 | 2.25 | T |
| 12/02/17 | Rangers Talca | 2-1 (1-1) | Nublense | - | - | B |
| 07/11/16 | Nublense | 1-3 (0-2) | Rangers Talca | 0 | 2.25 | B |
| 11/04/16 | Rangers Talca | 1-0 (1-0) | Nublense | -0.75 | 2.5 | B |
| 08/11/15 | Nublense | 5-1 (3-0) | Rangers Talca | - | - | T |
| 03/03/14 | Nublense | 1-0 (0-0) | Rangers Talca | +0.5 | 2.75 | T |
| 30/09/13 | Rangers Talca | 0-3 (0-1) | Nublense | -0.25 | 2.5 | T |
| 05/05/13 | Rangers Talca | 0-0 (0-0) | Nublense | -0.25 | 2.5 | H |
| 20/09/09 | Rangers Talca | 2-0 (0-0) | Nublense | -0.5 | 2.5 | B |
| 05/04/09 | Nublense | 1-1 (0-1) | Rangers Talca | +0.5 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Nublense
TBTHTTTBHT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/10 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/07/26 | Nublense | 2-0 (2-0) | Palestino | +0.25 | 2.25 | T |
| 13/07/26 | O.Higgins | 1-0 (0-0) | Nublense | -0.5 | 2.25 | B |
| 10/07/26 | Nublense | 2-1 (1-1) | O.Higgins | +0.25 | 2.25 | T |
| 06/07/26 | Nublense | 2-2 (0-0) | Curico Unido | +0.75 | 2.25 | H |
| 02/07/26 | Universidad de Concepcion | 0-1 (0-0) | Nublense | 0 | 2.5 | T |
| 29/06/26 | Rangers Talca | 0-1 (0-1) | Nublense | +0.25 | 2.25 | T |
| 26/06/26 | Nublense | 4-2 (1-1) | Universidad de Concepcion | +0.5 | 2.25 | T |
| 22/06/26 | Curico Unido | 1-0 (0-0) | Nublense | +0.25 | 2.25 | B |
| 14/06/26 | Nublense | 2-2 (1-2) | Huachipato | +0.25 | 2.5 | H |
| 07/06/26 | Nublense | 2-1 (1-0) | Universidad de Concepcion | +0.25 | 2 | T |
| 30/05/26 | Cobresal | 0-1 (0-1) | Nublense | +0.25 | 2.5 | T |
| 24/05/26 | Nublense | 2-2 (2-0) | Universidad de Concepcion | +0.5 | 2.25 | H |
| 18/05/26 | Colo Colo | 6-2 (2-1) | Nublense | -0.75 | 2.25 | B |
| 11/05/26 | Univ Catolica | 1-1 (1-0) | Nublense | -0.25 | 2.5 | H |
| 03/05/26 | Nublense | 2-0 (0-0) | Cobresal | +0.5 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | Nublense | 0-2 (0-2) | O.Higgins | +0.25 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | Coquimbo Unido | 1-1 (1-0) | Nublense | -0.5 | 2.25 | H |
| 13/04/26 | Nublense | 1-0 (0-0) | Universidad de Chile | 0 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Everton CD | 0-0 (0-0) | Nublense | 0 | 2.25 | H |
| 31/03/26 | Universidad de Concepcion | 0-2 (0-1) | Nublense | 0 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Rangers Talca
HHBBTBBBBH
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 5/13 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 2/0/8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | San Luis Quillota | 1-1 (0-0) | Rangers Talca | -0.5 | 2.25 | H |
| 26/07/26 | Rangers Talca | 0-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | 0 | 2.25 | H |
| 06/07/26 | Universidad de Concepcion | 2-0 (1-0) | Rangers Talca | -0.5 | 2.75 | B |
| 29/06/26 | Rangers Talca | 0-1 (0-1) | Nublense | -0.25 | 2.25 | B |
| 21/06/26 | Rangers Talca | 2-1 (0-0) | Universidad de Concepcion | -0.5 | 2.75 | T |
| 07/06/26 | Rangers Talca | 0-1 (0-0) | Deportes Santa Cruz | +0.25 | 2.5 | B |
| 01/06/26 | Cobreloa | 2-0 (2-0) | Rangers Talca | -1 | 2.75 | B |
| 23/05/26 | Rangers Talca | 0-2 (0-1) | Santiago Wanderers | +0.25 | 2.5 | B |
| 17/05/26 | Union San Felipe | 2-1 (1-0) | Rangers Talca | +0.25 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | Deportes Iquique | 1-1 (0-0) | Rangers Talca | -0.5 | 2.5 | H |
| 03/05/26 | Rangers Talca | 0-1 (0-0) | Puerto Montt | +0.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | Deportes Temuco | 2-1 (0-0) | Rangers Talca | -0.25 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Rangers Talca | 1-1 (1-1) | Union Espanola | 0 | 2.5 | H |
| 13/04/26 | Rangers Talca | 2-3 (0-1) | San Marcos de Arica | 0 | 2 | B |
| 31/03/26 | CD Magallanes | 3-2 (3-2) | Rangers Talca | -0.25 | 2.5 | B |
| 22/03/26 | Rangers Talca | 2-4 (2-2) | Deportes Recoleta | - | - | B |
| 16/03/26 | Curico Unido | 1-0 (1-0) | Rangers Talca | -0.25 | 2 | B |
| 09/03/26 | Rangers Talca | 1-1 (1-0) | San Luis Quillota | 0 | 2.25 | H |
| 01/03/26 | CD Copiapo S.A. | 2-0 (1-0) | Rangers Talca | - | - | B |
| 23/02/26 | Rangers Talca | 0-2 (0-1) | CSD Antofagasta | +0.25 | 2.25 | B |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
98
Phạt góc (HT)
36
Thẻ vàng
02
Sút bóng
278
Sút cầu môn
73
Tấn công
165129
Tấn công nguy hiểm
8848
Sút ngoài cầu môn
205
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
So Sánh Sức Mạnh
77 23
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T7 H5 B8T8 H5 B7
Chủ khách tương đồng
T5 H2 B2T2 H2 B5
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Nublense (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Rangers Talca (29 trận)
Ghi 0.79 bàn/trậnMất 1.55 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Nublense (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (50%)Hòa 1 (6%)Bại 7 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (31%)Hòa 0 (0%)Xỉu 11 (69%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOOU
Rangers Talca (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (13%)Hòa 3 (20%)Bại 10 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (27%)Hòa 0 (0%)Xỉu 11 (73%)
6 trận gần — Châu Á:
WVLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Nublense | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1916 | Thành lập | 1907 |
| Arenas Municipal Stadium | Sân nhà | Estadio Fiscal de Talca |
| 17500 | Sức chứa | 18000 |
| Juan Jose Ribera | HLV | Emiliano Astorga |
| Termas de Chillan | Khu vực | Talca |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.91 | 3.31 | 2.82 | 0.83 | 2.75 | 0.79 | 0.91 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 1.50 ↓ | 3.60 ↑ | 4.25 ↑ | 0.84 ↑ | 2.50 | 0.78 ↓ | 0.76 ↓ | 0.75 | 0.94 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 1.90 | 3.80 | 3.20 | 0.90 | 2.75 | 0.88 | 0.90 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 4.80 ↑ | 21.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 2.00 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.00 | 3.60 | 3.20 | 0.84 | 2.75 | 0.96 | 0.76 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 1.03 ↓ | 9.50 ↑ | 201.00 ↑ | 2.70 ↑ | 0.50 | 0.27 ↓ | 2.20 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.97 | 3.40 | 3.15 | 0.89 | 2.75 | 0.89 | 0.91 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 5.70 ↑ | 1.16 ↓ | 16.00 ↑ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.75 | 2.65 | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 4.80 ↑ | 1.22 ↓ | 15.00 ↑ | 2.60 ↑ | 0.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.08 | 3.60 | 2.55 | 0.80 | 3.00 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 4.26 ↑ | 1.25 ↓ | 15.47 ↑ | 2.25 ↑ | 0.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.97 | 3.40 | 3.15 | 0.89 | 2.75 | 0.89 | 0.91 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.70 ↑ | 150.00 ↑ | 9.09 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.91 | 3.55 | 3.20 | 0.90 | 2.75 | 0.80 | 0.91 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.50 ↑ | 14.00 ↑ | 2.94 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 3.03 ↑ | 0.25 | 0.03 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.92 | 3.18 | 3.27 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.92 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 4.39 ↑ | 1.27 ↓ | 11.50 ↑ | 5.88 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 2.38 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.94 | 3.57 | 3.30 | 0.82 | 2.75 | 0.94 | 0.94 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 6.35 ↑ | 1.18 ↓ | 16.00 ↑ | 8.30 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 2.70 ↑ | 0.25 | 0.25 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.80 | 2.60 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 71.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.60 | 0.76 | 3.00 | 0.76 | 0.81 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 28.00 ↑ | 501.00 ↑ | 8.49 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.64 | 3.65 | 4.37 | 0.80 | 2.75 | 0.95 | 0.82 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 5.65 ↑ | 1.18 ↓ | 15.47 ↑ | 3.02 ↑ | 0.50 | 0.23 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.27 ↑ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 1.45 | 3.90 | 5.30 | 0.92 | 2.75 | 0.78 | 0.93 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 1.44 ↓ | 3.90 | 5.40 ↑ | 0.95 ↑ | 2.75 | 0.75 ↓ | 0.93 | 1.00 | 0.83 | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 3.80 | 2.60 | 1.35 | 3.50 | 0.52 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.50 ↑ | 126.00 ↑ | 0.85 ↓ | 0.50 | 0.75 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.17 | 3.75 | 2.69 | 1.15 | 3.25 | 0.62 | 0.90 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 501.00 ↑ | 5.45 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 2.13 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.90 | 2.70 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 501.00 ↑ | 6.80 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.20 | 3.60 | 2.70 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 81.00 ↑ | 151.00 ↑ | 33.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Nublense | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Rangers Talca | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).