Kết quả bóng đá trận NSI Runavik vs EB Streymur, 21:00 ngày 16/08/2026
Formuladeildin (Quần đảo Faroe) · 21:00 ngày 16/08/2026
NSI Runavik 4 Kết thúc HT 2-0 2
EB Streymur
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 9
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 10°C
Diễn biến trận đấu
| NSI Runavik | Phút | |
| Marius Lindh(Assists:Petur Knudsen) 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| Sammy Skytte(Assists:Beinir Nolsoe) 2 - 0 ⚽ | 21' | |
| 22' | Hans Pauli a Bo | |
| Emil Joensen | 43' | |
| HT 2-0 | ||
| 63' | ⚽ 2 - 1 Kristian Eliasen | |
| 70' | Mikkjal Hellisa | |
| 75' | Kristian Eliasen | |
| Petur Knudsen 3 - 1 ⚽ | 77' | |
| 80' | ⚽ 3 - 2 Meinhard Geyti | |
| Klaemint Olsen(Assists:Tobias Hestad) 4 - 2 ⚽ | 90+4' | |
| FT 4-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 2 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 9 | 4 | 20 | 15 |
| Mất bàn | 5 | 7 | 15 | 18 |
| Điểm | 7 | 3 | 17 | 11 |
Chủ = NSI Runavik · Khách = EB Streymur
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| NSI Runavik | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (32%) | Thắng/Thắng | 3 (14%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 3 (14%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 7 (23%) | Hòa/Thắng | 2 (9%) |
| 3 (10%) | Hòa/Hòa | 2 (9%) |
| 5 (16%) | Hòa/Bại | 6 (27%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Bại | 5 (23%) |
Bảng xếp hạng
NSI Runavik
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 13 | 5 | 3 | 44 | 24 | 44 | 1 |
| Sân nhà | 11 | 10 | 1 | 0 | 23 | 5 | 31 | 1 |
| Sân khách | 10 | 3 | 4 | 3 | 21 | 19 | 13 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 9 | - | - |
EB Streymur
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 5 | 5 | 11 | 25 | 35 | 20 | 8 |
| Sân nhà | 11 | 2 | 4 | 5 | 10 | 14 | 10 | 9 |
| Sân khách | 10 | 3 | 1 | 6 | 15 | 21 | 10 | 6 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
NSI Runavik 15 (75%)Hòa 1 (5%)EB Streymur 4 (20%)
Châu Á: Ăn 15 / Hòa 1 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 17 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/05/26 | EB Streymur | 0-1 (0-0) | NSI Runavik | - | - | T |
| 21/04/26 | NSI Runavik | 1-0 (0-0) | EB Streymur | - | - | T |
| 17/04/26 | EB Streymur | 1-7 (0-4) | NSI Runavik | - | - | T |
| 30/08/25 | EB Streymur | 1-3 (1-2) | NSI Runavik | - | - | T |
| 29/06/25 | NSI Runavik | 4-0 (1-0) | EB Streymur | - | - | T |
| 27/04/25 | EB Streymur | 0-5 (0-2) | NSI Runavik | - | - | T |
| 28/09/24 | EB Streymur | 4-1 (0-1) | NSI Runavik | - | - | B |
| 23/06/24 | NSI Runavik | 4-0 (1-0) | EB Streymur | +1.25 | 3 | T |
| 07/04/24 | NSI Runavik | 2-0 (1-0) | EB Streymur | - | - | T |
| 04/09/22 | EB Streymur | 1-0 (0-0) | NSI Runavik | +0.25 | 3 | B |
| 07/08/22 | NSI Runavik | 0-1 (0-0) | EB Streymur | +0.25 | 3 | B |
| 06/03/22 | EB Streymur | 3-4 (3-3) | NSI Runavik | - | - | T |
| 22/08/21 | NSI Runavik | 4-0 (2-0) | EB Streymur | - | - | T |
| 13/06/21 | EB Streymur | 2-1 (0-0) | NSI Runavik | - | - | B |
| 20/03/21 | NSI Runavik | 3-0 (0-0) | EB Streymur | - | - | T |
| 20/09/20 | NSI Runavik | 4-1 (2-1) | EB Streymur | - | - | T |
| 09/07/20 | EB Streymur | 1-1 (1-0) | NSI Runavik | - | - | H |
| 05/07/20 | NSI Runavik | 1-0 (1-0) | EB Streymur | - | - | T |
| 17/05/20 | EB Streymur | 0-3 (0-2) | NSI Runavik | +1.75 | 3 | T |
| 02/09/19 | NSI Runavik | 3-0 (2-0) | EB Streymur | - | - | T |
Thành tích gần đây — NSI Runavik
HTBBTBTHHH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/14 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | NSI Runavik | 2-2 (1-0) | Lugano | -1.5 | 3 | H |
| 11/08/26 | NSI Runavik | 4-0 (3-0) | Skala Itrottarfelag | - | - | T |
| 07/08/26 | Lugano | 2-0 (1-0) | NSI Runavik | -2.25 | 3.25 | B |
| 04/08/26 | HB Torshavn | 3-1 (0-0) | NSI Runavik | 0 | 2.5 | B |
| 31/07/26 | FC Koper | 0-2 (0-1) | NSI Runavik | -1.25 | 3 | T |
| 24/07/26 | NSI Runavik | 0-2 (0-0) | FC Koper | -0.5 | 2.5 | B |
| 17/07/26 | Hamrun Spartans | 1-2 (0-1) | NSI Runavik | -0.75 | 2.5 | T |
| 10/07/26 | NSI Runavik | 1-1 (1-0) | Hamrun Spartans | 0 | 2.5 | H |
| 04/07/26 | NSI Runavik | 0-0 (0-0) | KI Klaksvik | -0.25 | 2.75 | H |
| 30/06/26 | Vikingur Gota | 3-3 (3-1) | NSI Runavik | 0 | 2.75 | H |
| 25/06/26 | NSI Runavik | 2-0 (0-0) | KI Klaksvik | -0.25 | 3 | T |
| 21/06/26 | NSI Runavik | 1-0 (1-0) | Toftir B68 | +2 | 3.75 | T |
| 14/06/26 | NSI Runavik | 3-0 (2-0) | B36 Torshavn | +0.5 | 2.75 | T |
| 31/05/26 | AB Argir | 3-2 (1-1) | NSI Runavik | - | - | B |
| 25/05/26 | EB Streymur | 0-1 (0-0) | NSI Runavik | - | - | T |
| 17/05/26 | 07 Vestur Sorvagur | 1-6 (1-3) | NSI Runavik | - | - | T |
| 14/05/26 | KI Klaksvik | 4-2 (0-0) | NSI Runavik | -0.75 | 2.75 | B |
| 09/05/26 | NSI Runavik | 2-1 (1-1) | HB Torshavn | +0.5 | 3 | T |
| 05/05/26 | B36 Torshavn | 2-0 (0-0) | NSI Runavik | 0 | 2.75 | B |
| 01/05/26 | 07 Vestur Sorvagur | 0-4 (0-2) | NSI Runavik | +2 | 3.5 | T |
Thành tích gần đây — EB Streymur
BBTHHTBBTH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 16/16 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | 07 Vestur Sorvagur | 3-2 (2-2) | EB Streymur | - | - | B |
| 02/08/26 | EB Streymur | 1-2 (1-0) | Vikingur Gota | - | - | B |
| 04/07/26 | AB Argir | 1-2 (0-1) | EB Streymur | - | - | T |
| 28/06/26 | EB Streymur | 2-2 (2-1) | B36 Torshavn | -0.75 | 2.75 | H |
| 21/06/26 | EB Streymur | 1-1 (1-0) | Skala Itrottarfelag | -0.25 | 2.75 | H |
| 14/06/26 | EB Streymur | 2-0 (0-0) | Toftir B68 | - | - | T |
| 31/05/26 | KI Klaksvik | 2-1 (2-0) | EB Streymur | -2.5 | 3.75 | B |
| 25/05/26 | EB Streymur | 0-1 (0-0) | NSI Runavik | - | - | B |
| 19/05/26 | HB Torshavn | 3-4 (0-3) | EB Streymur | -1.75 | 3.25 | T |
| 10/05/26 | EB Streymur | 1-1 (1-1) | Vikingur Gota | - | - | H |
| 03/05/26 | Toftir B68 | 1-1 (0-1) | EB Streymur | - | - | H |
| 26/04/26 | EB Streymur | 0-2 (0-0) | 07 Vestur Sorvagur | - | - | B |
| 21/04/26 | NSI Runavik | 1-0 (0-0) | EB Streymur | - | - | B |
| 17/04/26 | EB Streymur | 1-7 (0-4) | NSI Runavik | - | - | B |
| 12/04/26 | EB Streymur | 1-2 (0-0) | HB Torshavn | - | - | B |
| 06/04/26 | Skala Itrottarfelag | 1-2 (0-2) | EB Streymur | - | - | T |
| 21/03/26 | EB Streymur | 0-0 (0-0) | KI Klaksvik | -2.75 | 4 | H |
| 15/03/26 | EB Streymur | 0-3 (0-2) | AB Argir | - | - | B |
| 08/03/26 | B36 Torshavn | 2-1 (0-0) | EB Streymur | -1.5 | 3 | B |
| 25/10/25 | 07 Vestur Sorvagur | 3-3 (1-2) | EB Streymur | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
29
Phạt góc (HT)
25
Thẻ vàng
13
Sút bóng
1617
Sút cầu môn
79
Tấn công
10579
Tấn công nguy hiểm
5441
Sút ngoài cầu môn
98
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
71%29%
So Sánh Sức Mạnh
62 38
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T15 H1 B4T4 H1 B15
Chủ khách tương đồng
T9 H0 B1T1 H0 B9
Ghi
Tất cả
2.6 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.6 Bàn0.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
NSI Runavik (30 trận)
Ghi 2.17 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
EB Streymur (22 trận)
Ghi 1.18 bàn/trậnMất 1.91 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
NSI Runavik (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (43%)Hòa 1 (14%)Bại 3 (43%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (43%)Hòa 1 (14%)Xỉu 3 (43%)
6 trận gần — Châu Á:
LWVLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUOV
EB Streymur (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (33%)Hòa 1 (17%)Xỉu 3 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| NSI Runavik | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1957 | Thành lập | 1993 |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Sigurdur Ragnar Eyjolfsson | HLV | Sigfridur Clementsen |
| Eysturoy | Khu vực | Eysturoy |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.19 | 6.00 | 9.10 | 0.83 | 3.50 | 0.87 | 0.81 | 1.75 | 0.89 |
| Live | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 67.00 ↑ | 7.40 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.22 | 5.75 | 9.50 | 0.88 | 3.50 | 0.91 | 0.86 | 1.75 | 0.93 |
| Live | 1.03 ↓ | 9.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.55 ↑ | 5.50 | 0.27 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.74 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.15 | 7.10 | 9.80 | 0.86 | 3.75 | 0.94 | 0.80 | 2.00 | 1.00 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.80 ↓ | 150.00 ↑ | 3.44 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 2.38 ↑ | 0.25 | 0.18 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.22 | 6.25 | 10.00 | 0.83 | 3.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 11.00 ↑ | 100.00 ↑ | 2.60 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.19 | 5.80 | 9.40 | 0.82 | 3.50 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 6.92 ↑ | 42.58 ↑ | 1.01 ↑ | 4.00 | 0.72 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.15 | 7.10 | 9.80 | 0.86 | 3.75 | 0.94 | 0.80 | 2.00 | 1.00 |
| Live | 1.04 ↓ | 5.50 ↓ | 150.00 ↑ | 2.00 ↑ | 5.50 | 0.32 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.03 | 7.80 | 18.00 | 0.79 | 4.50 | 0.97 | 0.86 | 2.00 | 0.90 |
| Live | 1.06 ↑ | 5.20 ↓ | 65.00 ↑ | 2.04 ↑ | 5.50 | 0.31 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.36 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.31 | 4.85 | 6.65 | 0.84 | 3.50 | 0.86 | 0.83 | 1.50 | 0.87 |
| Live | 1.04 ↓ | 4.34 ↓ | 24.00 ↑ | 2.22 ↑ | 5.50 | 0.21 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.25 | 5.50 | 7.50 | 0.33 | 2.50 | 2.00 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 8.50 ↑ | 46.00 ↑ | 0.20 ↓ | 2.50 | 2.80 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.17 | 5.50 | 9.50 | 0.81 | 3.50 | 0.71 | 0.71 | 1.75 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 5.70 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.19 | 6.83 | 7.69 | 0.85 | 3.50 | 0.88 | 0.85 | 2.00 | 0.87 |
| Live | 1.13 ↓ | 6.83 | 30.79 ↑ | 2.90 ↑ | 5.50 | 0.24 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.71 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.25 | 5.50 | 7.75 | 0.83 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 8.75 ↑ | 61.00 ↑ | 0.93 ↑ | 5.50 | 0.68 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.21 | 6.00 | 10.00 | 0.85 | 3.50 | 0.85 | 0.61 | 1.50 | 1.13 |
| Live | 1.04 ↓ | 10.60 ↑ | 49.00 ↑ | 2.71 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.84 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.17 | 6.50 | 10.00 | 0.85 | 3.50 | 0.95 | 0.98 | 2.00 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.80 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.22 | 5.50 | 8.00 | 0.83 | 3.50 | 0.85 | 0.67 | 1.50 | 1.05 |
| Live | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 126.00 ↑ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 1.15 ↑ | 2.50 | 0.62 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| NSI Runavik | +2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| EB Streymur | -2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).