Kết quả bóng đá trận Novy Jicin vs Opava II, 21:30 ngày 22/08/2026
Group D League (Séc) · 21:30 ngày 22/08/2026
Novy Jicin 2 Kết thúc HT 0-5 5
Opava II
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 10
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Novy Jicin | Phút | |
| 4' | ⚽ 0 - 1 | |
| 18' | ||
| 31' | ⚽ 0 - 2 | |
| 36' | ⚽ 0 - 3 | |
| 37' | ⚽ 0 - 4 | |
| 45+1' | ⚽ 0 - 5 | |
| HT 0-5 | ||
| 1 - 5 ⚽ | 55' | |
| 63' | ||
| 2 - 5 ⚽ | 90' | |
| FT 2-5 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 8 | 10 | 17 |
| Mất bàn | 9 | 6 | 20 | 17 |
| Điểm | 3 | 6 | 8 | 16 |
Chủ = Novy Jicin · Khách = Opava II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Novy Jicin | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 2 (20%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 2 (20%) |
| 1 (13%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 2 (25%) | Hòa/Bại | 2 (20%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (10%) |
| 1 (13%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (38%) | Bại/Bại | 2 (20%) |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Novy Jicin 2 (33%)Hòa 1 (17%)Opava II 3 (50%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/08/25 | Opava II | 0-2 (0-2) | Novy Jicin | - | - | T |
| 27/08/22 | Novy Jicin | 0-0 (0-0) | Opava II | - | - | H |
| 19/09/21 | Opava II | 3-1 (1-1) | Novy Jicin | - | - | B |
| 30/08/20 | Opava II | 3-1 (1-0) | Novy Jicin | - | - | B |
| 05/08/18 | Opava II | 1-2 (0-0) | Novy Jicin | - | - | T |
| 29/05/18 | Opava II | 1-0 (0-0) | Novy Jicin | - | - | B |
Thành tích gần đây — Novy Jicin
BHBBHBHHBT
Thắng 1 (10%)Hòa 4 (40%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 8/18 (10 trận) Châu Á: 1/4/5 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Belotin | 4-0 (1-0) | Novy Jicin | - | - | B |
| 01/05/26 | Novy Jicin | 0-0 (0-0) | MFK Havirov | - | - | H |
| 25/04/26 | Petrvald na Morave | 2-1 (1-1) | Novy Jicin | - | - | B |
| 22/04/26 | Frydlant Nad Ostravici | 2-0 (0-0) | Novy Jicin | - | - | B |
| 12/04/26 | SSK Bilovec | 2-2 (1-0) | Novy Jicin | - | - | H |
| 07/02/26 | Vitkovice | 2-1 (2-1) | Novy Jicin | - | - | B |
| 08/11/25 | Novy Jicin | 1-1 (0-0) | SK Sulko Zabreh | - | - | H |
| 04/10/25 | Novy Jicin | 0-0 (0-0) | Sumperk | - | - | H |
| 28/09/25 | MFK Havirov | 5-1 (2-1) | Novy Jicin | - | - | B |
| 31/08/25 | Opava II | 0-2 (0-2) | Novy Jicin | - | - | T |
| 03/08/25 | FK Bohumin | 2-3 (1-1) | Novy Jicin | - | - | T |
| 26/07/25 | Novy Jicin | 1-3 (1-1) | FC Vsetin | - | - | B |
| 23/07/25 | Jakubcovice | 0-2 (0-0) | Novy Jicin | - | - | T |
| 11/05/25 | FK Krnov | 1-2 (0-1) | Novy Jicin | - | - | T |
| 20/04/25 | Polanka | 1-0 (0-0) | Novy Jicin | - | - | B |
| 22/03/25 | Petrvald na Morave | 1-0 (0-0) | Novy Jicin | - | - | B |
| 15/03/25 | Novy Jicin | 0-0 (0-0) | FC Vratimov | - | - | H |
| 09/03/25 | FK Bohumin | 1-0 (0-0) | Novy Jicin | - | - | B |
| 29/09/24 | MFK Havirov | 2-2 (2-2) | Novy Jicin | - | - | H |
| 10/08/24 | FC Vratimov | 2-1 (1-0) | Novy Jicin | - | - | B |
Thành tích gần đây — Opava II
THTBTBTBBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/20 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Opava II | 3-1 (0-0) | Pusta Polom | - | - | T |
| 09/08/26 | SSK Bilovec | 1-1 (1-1) | Opava II | - | - | H |
| 03/05/26 | FK Bohumin | 1-2 (0-2) | Opava II | - | - | T |
| 25/04/26 | Opava II | 1-2 (0-1) | SK Sulko Zabreh | - | - | B |
| 12/04/26 | Opava II | 2-0 (0-0) | Pusta Polom | - | - | T |
| 28/03/26 | Opava II | 1-4 (1-1) | Valasske Mezirici | - | - | B |
| 14/03/26 | Opava II | 2-1 (0-1) | MFK Havirov | - | - | T |
| 17/01/26 | Opava II | 0-2 (0-1) | TJ Start Brno | - | - | B |
| 08/11/25 | Bridlicna | 3-1 (1-0) | Opava II | - | - | B |
| 02/11/25 | Opava II | 2-5 (1-1) | SSK Bilovec | - | - | B |
| 11/10/25 | Opava II | 2-5 (2-2) | SK Stonava | - | - | B |
| 08/10/25 | Opava II | 1-0 (0-0) | Rymarov | - | - | T |
| 04/10/25 | FC Vratimov | 1-0 (1-0) | Opava II | - | - | B |
| 07/09/25 | Pusta Polom | 2-2 (0-0) | Opava II | - | - | H |
| 31/08/25 | Opava II | 0-2 (0-2) | Novy Jicin | - | - | B |
| 10/08/25 | MFK Havirov | 4-1 (3-0) | Opava II | - | - | B |
| 03/08/25 | Opava II | 2-2 (1-1) | Petrvald na Morave | - | - | H |
| 05/07/25 | Frydek-Mistek | 4-0 (3-0) | Opava II | - | - | B |
| 11/05/25 | Opava II | 2-2 (1-1) | FC Vratimov | - | - | H |
| 04/05/25 | FK Bohumin | 3-1 (2-0) | Opava II | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
310
Phạt góc (HT)
24
Thẻ vàng
11
Sút bóng
1320
Sút cầu môn
77
Tấn công
80140
Tấn công nguy hiểm
39101
Sút ngoài cầu môn
613
TL kiểm soát bóng
37%63%
TL kiểm soát bóng (HT)
37%63%
So Sánh Sức Mạnh
39 61
0% So Sánh Đối đầu 100%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B3T3 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Novy Jicin (10 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Opava II (10 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 5 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 5 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Novy Jicin | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 2.75 | 3.95 | 1.84 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.41 ↓ | 3.60 ↓ | 2.19 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.31 | 3.35 | 2.35 | 0.89 | 3.00 | 0.79 | 0.86 | 0.00 | 0.82 |
| Live | 2.33 ↑ | 3.35 | 2.33 ↓ | 0.89 | 3.00 | 0.79 | 0.88 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 3.70 | 2.25 | 0.85 | 3.00 | 0.76 | 0.85 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 2.45 ↑ | 3.70 | 2.30 ↑ | 0.85 | 3.00 | 0.76 | 0.85 | 0.00 | 0.75 | |
| 1xBet | Sớm | 2.37 | 3.90 | 2.38 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 2.37 | 3.90 | 2.38 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | 0.85 | 0.00 | 0.85 | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 3.80 | 2.30 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 2.40 | 3.80 | 2.30 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.95 | 0.00 | 0.85 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.