Kết quả bóng đá trận Northerners FC vs Sikkim Himalayan SC, 12:45 ngày 10/09/2026
Shillong Ngoại hạng Ấn Độ · 12:45 ngày 10/09/2026
Northerners FC 0 Kết thúc HT 0-2 3
Sikkim Himalayan SC
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 2
Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Northerners FC | Phút | |
| 10' | ⚽ 0 - 1 | |
| 40' | ||
| 45' | ⚽ 0 - 2 | |
| HT 0-2 | ||
| 69' | ⚽ 0 - 3 | |
| 90' | ||
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 8 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 1 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 6 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 7 | 9 | 19 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 26 | 16 |
| Điểm | 4 | 6 | 4 | 15 |
Chủ = Northerners FC · Khách = Sikkim Himalayan SC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Northerners FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (17%) | Thắng/Thắng | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (22%) |
| 5 (83%) | Bại/Bại | 3 (33%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
32
Thẻ vàng
11
Sút bóng
109
Sút cầu môn
16
Sút ngoài cầu môn
93
TL kiểm soát bóng
55%45%
Quả ném biên
10
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Northerners FC (8 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 3.25 bàn/trận
Sikkim Himalayan SC (13 trận)
Ghi 1.85 bàn/trậnMất 1.46 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Northerners FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.10 | 3.40 | 2.03 | 0.98 | 3.00 | 0.78 | 0.96 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.60 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 1.90 ↑ | 0.00 | 0.36 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.75 | 3.20 | 1.91 | 0.75 | 3.00 | 0.59 | 0.63 | -0.50 | 0.50 |
| Live | 23.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.87 ↑ | 3.50 | 0.50 ↓ | 1.32 ↑ | 0.00 | 0.30 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 4.00 | 3.75 | 1.73 | 0.85 | 3.00 | 0.80 | 0.75 | -0.75 | 0.90 |
| Live | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 2.38 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 1.53 ↑ | 0.00 | 0.30 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 4.25 | 3.75 | 1.70 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 40.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.75 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.00 | 3.30 | 2.05 | 0.61 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 46.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.53 ↓ | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.00 | 3.30 | 2.00 | 0.71 | 2.75 | 0.86 | 0.84 | -0.25 | 0.72 |
| Live | 284.00 ↑ | 76.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.80 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.05 ↓ | -0.50 | 5.70 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.14 | 3.40 | 2.09 | 0.78 | 2.75 | 0.91 | 1.30 | 0.00 | 0.53 |
| Live | 25.00 ↑ | 19.30 ↑ | 1.01 ↓ | 4.06 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 1.84 ↑ | 0.00 | 0.39 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.10 | 3.40 | 2.05 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.98 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.50 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 1.85 ↑ | 0.00 | 0.40 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Northerners FC | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Sikkim Himalayan SC | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).