Kết quả bóng đá trận North Star vs Caboolture FC, 13:15 ngày 15/08/2026
Queensland State Leagues (Úc) · 13:15 ngày 15/08/2026
North Star 2 Kết thúc HT 2-1 1
Caboolture FC
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 1
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| North Star | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 6' | |
| 15' | ⚽ 1 - 1 | |
| 40' | ||
| 2 - 1 ⚽ | 45+2' | |
| HT 2-1 | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 3 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 6 | 6 |
| Ghi bàn | 4 | 10 | 11 | 16 |
| Mất bàn | 1 | 6 | 19 | 19 |
| Điểm | 9 | 4 | 10 | 8 |
Chủ = North Star · Khách = Caboolture FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| North Star | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (14%) | Thắng/Thắng | 8 (27%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 6 (21%) | Hòa/Thắng | 4 (13%) |
| 2 (7%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Hòa/Bại | 4 (13%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 14 (48%) | Bại/Bại | 8 (27%) |
Bảng xếp hạng
North Star
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 6 | 3 | 13 | 22 | 41 | 21 | 10 |
| Sân nhà | 11 | 4 | 0 | 7 | 12 | 18 | 12 | 10 |
| Sân khách | 11 | 2 | 3 | 6 | 10 | 23 | 9 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | - | - |
Caboolture FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 9 | 4 | 9 | 45 | 38 | 31 | 6 |
| Sân nhà | 11 | 4 | 2 | 5 | 26 | 21 | 14 | 9 |
| Sân khách | 11 | 5 | 2 | 4 | 19 | 17 | 17 | 4 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 11 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
North Star 3 (33%)Hòa 2 (22%)Caboolture FC 4 (44%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 1 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/05/26 | Caboolture FC | 2-3 (0-1) | North Star | -1.25 | 3.75 | T |
| 03/10/21 | Caboolture FC | 3-1 (2-0) | North Star | - | - | B |
| 25/09/21 | Caboolture FC | 2-3 (0-0) | North Star | - | - | T |
| 20/06/21 | North Star | 1-1 (1-1) | Caboolture FC | - | - | H |
| 24/10/20 | Caboolture FC | 3-1 (1-1) | North Star | - | - | B |
| 29/08/20 | Caboolture FC | 2-3 (1-0) | North Star | - | - | T |
| 07/03/20 | North Star | 1-1 (0-0) | Caboolture FC | -0.25 | 3.5 | H |
| 08/07/18 | Caboolture FC | 3-2 (0-0) | North Star | - | - | B |
| 05/05/18 | North Star | 1-3 (0-1) | Caboolture FC | - | - | B |
Thành tích gần đây — North Star
TTBHBBBBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 10/21 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | North Star | 1-0 (0-0) | Robina City Blue | -0.25 | 3 | T |
| 31/07/26 | North Star | 1-0 (0-0) | Capalaba Bulldogs | +1 | 3.5 | T |
| 18/07/26 | Ipswich City | 3-2 (0-1) | North Star | - | - | B |
| 10/07/26 | Holland Park Hawks FC | 0-0 (0-0) | North Star | -0.25 | 3.5 | H |
| 04/07/26 | North Star | 1-2 (0-1) | Redlands United FC | - | - | B |
| 27/06/26 | St George Willawong FC | 2-0 (2-0) | North Star | - | - | B |
| 20/06/26 | North Star | 1-3 (0-3) | Broadbeach United | - | - | B |
| 12/06/26 | North Star | 3-7 (1-2) | Peninsula Power | -2.5 | 4 | B |
| 06/06/26 | Sunshine Coast Wanderers FC | 1-0 (1-0) | North Star | -1 | 3.5 | B |
| 02/06/26 | North Star | 1-3 (0-2) | Brisbane Strikers | -1 | 3.25 | B |
| 26/05/26 | North Star | 2-0 (1-0) | Gold Coast United | -1 | 3.75 | T |
| 23/05/26 | North Star | 1-3 (0-1) | Logan Lightning | - | - | B |
| 15/05/26 | Caboolture FC | 2-3 (0-1) | North Star | -1.25 | 3.75 | T |
| 10/05/26 | Robina City Blue | 3-1 (2-0) | North Star | -1 | 3.5 | B |
| 29/04/26 | North Star | 2-1 (0-0) | Caloundra | +1.25 | 3.75 | T |
| 24/04/26 | Capalaba Bulldogs | 2-3 (1-1) | North Star | 0 | 3.5 | T |
| 18/04/26 | North Star | 1-2 (0-2) | Ipswich City | -0.5 | 3 | B |
| 12/04/26 | North Star | 1-2 (0-1) | Holland Park Hawks FC | -0.25 | 3.75 | B |
| 02/04/26 | Mooroondu FC | 0-11 (0-4) | North Star | - | - | T |
| 28/03/26 | Redlands United FC | 5-0 (3-0) | North Star | -0.75 | 3.5 | B |
Thành tích gần đây — Caboolture FC
THBBHBTBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 16/19 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Caboolture FC | 7-2 (4-2) | Holland Park Hawks FC | +0.75 | 3.75 | T |
| 01/08/26 | Redlands United FC | 2-2 (0-2) | Caboolture FC | - | - | H |
| 18/07/26 | St George Willawong FC | 1-0 (1-0) | Caboolture FC | - | - | B |
| 15/07/26 | Caboolture FC | 0-3 (0-2) | Brisbane Roar | -4.25 | 5 | B |
| 11/07/26 | Broadbeach United | 1-1 (0-1) | Caboolture FC | -1.25 | 3.5 | H |
| 03/07/26 | Caboolture FC | 1-2 (0-0) | Sunshine Coast Wanderers FC | 0 | 3.5 | B |
| 27/06/26 | Logan Lightning | 1-3 (1-1) | Caboolture FC | - | - | T |
| 19/06/26 | Caboolture FC | 1-2 (1-1) | Brisbane Strikers | -0.5 | 3.25 | B |
| 13/06/26 | Caboolture FC | 0-3 (0-2) | Rochedale Rovers | -0.75 | 3.75 | B |
| 06/06/26 | Caboolture FC | 1-2 (1-0) | Ipswich City | +0.25 | 3.25 | B |
| 30/05/26 | Caboolture FC | 2-1 (1-0) | Capalaba Bulldogs | - | - | T |
| 26/05/26 | Caboolture FC | 4-0 (2-0) | AC Carina | +1.25 | 3.75 | T |
| 24/05/26 | Robina City Blue | 0-1 (0-0) | Caboolture FC | 0 | 3.5 | T |
| 15/05/26 | Caboolture FC | 2-3 (0-1) | North Star | +1.25 | 3.75 | B |
| 09/05/26 | Holland Park Hawks FC | 3-5 (1-2) | Caboolture FC | - | - | T |
| 29/04/26 | Coomera Colts | 2-3 (1-2) | Caboolture FC | - | - | T |
| 25/04/26 | Caboolture FC | 4-2 (1-2) | Redlands United FC | - | - | T |
| 18/04/26 | Caboolture FC | 1-1 (0-1) | St George Willawong FC | - | - | H |
| 11/04/26 | Caboolture FC | 2-3 (1-1) | Broadbeach United | -0.5 | 3.75 | B |
| 31/03/26 | Logan Metro | 3-6 (2-3) | Caboolture FC | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
81
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
01
Sút bóng
184
Sút cầu môn
73
Tấn công
7560
Tấn công nguy hiểm
5644
Sút ngoài cầu môn
111
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
44 56
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T3 H2 B4T4 H2 B3
Chủ khách tương đồng
T0 H2 B1T1 H2 B0
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn2.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
North Star (29 trận)
Ghi 1.52 bàn/trậnMất 1.97 bàn/trận
Caboolture FC (30 trận)
Ghi 2.17 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
North Star (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (44%)Hòa 2 (13%)Bại 7 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (38%)Hòa 1 (6%)Xỉu 9 (56%)
6 trận gần — Châu Á:
WVWVLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUOO
Caboolture FC (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (43%)Hòa 1 (7%)Bại 7 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (43%)Hòa 1 (7%)Xỉu 7 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| North Star | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 4.40 | 2.09 | 0.87 | 3.75 | 0.85 | 0.90 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 1.30 ↓ | 4.50 ↑ | 9.50 ↑ | 0.71 ↓ | 4.00 | 1.02 ↑ | 1.17 ↑ | 0.25 | 0.72 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.38 | 3.90 | 2.40 | 0.88 | 3.75 | 0.79 | 0.79 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 1.25 ↓ | 4.50 ↑ | 13.00 ↑ | 1.05 ↑ | 4.00 | 0.66 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.30 | 3.65 | 2.43 | 0.90 | 3.75 | 0.84 | 0.82 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 1.27 ↓ | 4.01 ↑ | 11.50 ↑ | 1.06 ↑ | 4.25 | 0.76 ↓ | 1.07 ↑ | 0.25 | 0.77 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.85 | 4.10 | 2.00 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.27 ↓ | 4.50 ↑ | 13.00 ↑ | 5.00 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.70 | 3.80 | 1.95 | 0.79 | 3.50 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 1.28 ↓ | 4.27 ↑ | 10.93 ↑ | 1.01 ↑ | 4.25 | 0.66 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.30 | 3.65 | 2.43 | 0.90 | 3.75 | 0.84 | 0.82 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 1.28 ↓ | 4.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.05 ↑ | 4.25 | 0.77 ↓ | 1.16 ↑ | 0.25 | 0.70 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.35 | 4.00 | 2.25 | 0.77 | 3.50 | 0.93 | 0.90 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 1.25 ↓ | 4.15 ↑ | 9.40 ↑ | 0.80 ↑ | 4.00 | 1.00 ↑ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.28 | 3.60 | 2.35 | 0.82 | 3.50 | 0.98 | 0.88 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 1.27 ↓ | 4.01 ↑ | 11.50 ↑ | 1.06 ↑ | 4.25 | 0.76 ↓ | 1.07 ↑ | 0.25 | 0.77 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.80 | 3.99 | 2.05 | 0.87 | 3.50 | 0.89 | 0.94 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 1.30 ↓ | 4.02 ↑ | 12.70 ↑ | 1.08 ↑ | 4.25 | 0.72 ↓ | 1.05 ↑ | 0.25 | 0.77 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.60 | 2.45 | 0.33 | 2.50 | 2.10 | - | - | - |
| Live | 1.28 ↓ | 3.90 ↑ | 10.00 ↑ | 0.22 ↓ | 2.50 | 2.60 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.70 | 4.00 | 1.95 | 0.79 | 3.50 | 0.73 | 0.69 | -0.50 | 0.84 |
| Live | 1.23 ↓ | 4.30 ↑ | 12.50 ↑ | 1.53 ↑ | 4.50 | 0.52 ↓ | 1.85 ↑ | 0.50 | 0.43 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.29 | 4.03 | 2.34 | 0.94 | 3.50 | 0.80 | 0.85 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 1.26 ↓ | 4.72 ↑ | 14.51 ↑ | 0.88 ↓ | 4.00 | 0.92 ↑ | 1.13 ↑ | 0.25 | 0.71 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 3.60 | 2.40 | 0.78 | 3.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.29 ↓ | 3.90 ↑ | 11.00 ↑ | 1.65 ↑ | 4.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.76 | 4.40 | 2.06 | 0.85 | 3.50 | 0.85 | 1.18 | 0.00 | 0.61 |
| Live | 1.31 ↓ | 4.69 ↑ | 11.00 ↑ | 0.90 ↑ | 4.00 | 0.90 ↑ | 1.12 ↓ | 0.25 | 0.73 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.75 | 4.20 | 1.95 | 0.90 | 3.50 | 0.90 | 0.98 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 1.28 ↓ | 4.50 ↑ | 10.00 ↑ | 0.68 ↓ | 4.00 | 1.05 ↑ | 1.15 ↑ | 0.25 | 0.68 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 3.90 | 2.30 | 0.67 | 3.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.22 ↓ | 4.33 ↑ | 13.00 ↑ | 1.75 ↑ | 4.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| North Star | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Caboolture FC | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).