Kết quả bóng đá trận Noroeste vs Comercial SP, 01:00 ngày 23/08/2026
BRA SPC · 01:00 ngày 23/08/2026
Noroeste 4 Kết thúc HT 1-1 3
Comercial SP
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Noroeste | Phút | |
| 6' | ⚽ 0 - 1 | |
| 8' | ||
| 1 - 1 ⚽ | 16' | |
| 18' | ||
| HT 1-1 | ||
| 49' | ⚽ 1 - 2 | |
| 2 - 2 ⚽ | 55' | |
| 3 - 2 ⚽ | 66' | |
| 72' | ||
| 79' | ||
| 4 - 2 ⚽ | 81' | |
| 90+1' | ⚽ 4 - 3 | |
| FT 4-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 3 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 5 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 5 | 14 | 14 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 15 | 10 |
| Điểm | 7 | 3 | 14 | 16 |
Chủ = Noroeste · Khách = Comercial SP
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Noroeste | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (8%) | Thắng/Thắng | 5 (23%) |
| 4 (15%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (15%) | Hòa/Thắng | 3 (14%) |
| 5 (19%) | Hòa/Hòa | 2 (9%) |
| 4 (15%) | Hòa/Bại | 7 (32%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 3 (12%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 3 (12%) | Bại/Bại | 3 (14%) |
Thành tích đối đầu (14 trận)
Noroeste 8 (57%)Hòa 4 (29%)Comercial SP 2 (14%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 1 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 1 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/07/26 | Comercial SP | 2-0 (0-0) | Noroeste | - | - | B |
| 01/02/24 | Noroeste | 1-1 (1-0) | Comercial SP | +0.75 | 2.25 | H |
| 03/09/23 | Noroeste | 3-0 (1-0) | Comercial SP | - | - | T |
| 30/07/23 | Comercial SP | 1-3 (1-0) | Noroeste | +0.25 | 2 | T |
| 12/02/23 | Comercial SP | 0-2 (0-0) | Noroeste | -0.25 | 2 | T |
| 04/09/22 | Noroeste | 1-0 (0-0) | Comercial SP | +1 | 2.5 | T |
| 31/07/22 | Comercial SP | 3-3 (2-1) | Noroeste | -0.5 | 2.25 | H |
| 22/05/22 | Comercial SP | 2-2 (2-1) | Noroeste | - | - | H |
| 15/05/22 | Noroeste | 2-1 (1-1) | Comercial SP | - | - | T |
| 13/02/22 | Noroeste | 2-1 (1-1) | Comercial SP | +0.25 | 2 | T |
| 14/03/21 | Comercial SP | 0-2 (0-1) | Noroeste | +0.25 | 2.25 | T |
| 20/09/20 | Noroeste | 2-3 (1-0) | Comercial SP | +0.5 | 2.25 | B |
| 20/01/19 | Comercial SP | 0-1 (0-1) | Noroeste | 0 | 2.25 | T |
| 26/02/17 | Comercial SP | 1-1 (1-1) | Noroeste | -0.25 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Noroeste
HTHHBBHTHB
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 10/13 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | Uniao Sao Joao EC | 1-1 (1-0) | Noroeste | - | - | H |
| 09/08/26 | Noroeste | 2-1 (0-1) | XV de Piracicaba | 0 | 2 | T |
| 02/08/26 | XV de Piracicaba | 1-1 (0-1) | Noroeste | - | - | H |
| 26/07/26 | Noroeste | 2-2 (1-0) | Uniao Sao Joao EC | - | - | H |
| 19/07/26 | Comercial SP | 2-0 (0-0) | Noroeste | - | - | B |
| 29/06/26 | Noroeste | 1-3 (0-2) | Portuguesa RJ | +0.5 | 2 | B |
| 22/06/26 | Portuguesa RJ | 1-1 (1-1) | Noroeste | -0.25 | 2 | H |
| 08/06/26 | Noroeste | 1-0 (0-0) | Sampaio Correa (RJ) | +1 | 2.25 | T |
| 31/05/26 | XV de Piracicaba | 1-1 (0-1) | Noroeste | -0.5 | 2 | H |
| 24/05/26 | Nova Iguacu | 1-0 (1-0) | Noroeste | - | - | B |
| 17/05/26 | Noroeste | 3-0 (0-0) | AE Velo Clube SP | +0.75 | 2 | T |
| 10/05/26 | CFRJ Marica RJ | 0-3 (0-2) | Noroeste | - | - | T |
| 03/05/26 | Noroeste | 1-0 (0-0) | CFRJ Marica RJ | +0.5 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | AE Velo Clube SP | 1-0 (0-0) | Noroeste | - | - | B |
| 19/04/26 | Noroeste | 1-1 (1-0) | Nova Iguacu | +0.5 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | Noroeste | 2-2 (0-0) | XV de Piracicaba | - | - | H |
| 05/04/26 | Sampaio Correa (RJ) | 1-0 (0-0) | Noroeste | 0 | 2 | B |
| 16/02/26 | Primavera | 3-3 (1-1) | Noroeste | -0.25 | 2.25 | H |
| 09/02/26 | Noroeste | 1-2 (1-2) | Santos | -0.5 | 2.25 | B |
| 02/02/26 | Noroeste | 2-0 (1-0) | AE Velo Clube SP | +0.25 | 2 | T |
Thành tích gần đây — Comercial SP
BHBTTTBTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/8 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Comercial SP | 0-1 (0-1) | XV de Piracicaba | - | - | B |
| 09/08/26 | Uniao Sao Joao EC | 1-1 (1-0) | Comercial SP | - | - | H |
| 01/08/26 | Comercial SP | 0-1 (0-0) | Uniao Sao Joao EC | - | - | B |
| 26/07/26 | XV de Piracicaba | 0-2 (0-1) | Comercial SP | - | - | T |
| 19/07/26 | Comercial SP | 2-0 (0-0) | Noroeste | - | - | T |
| 05/04/26 | Comercial SP | 2-1 (0-1) | Tanabi SP | - | - | T |
| 29/03/26 | Jabaquara SP | 2-1 (1-0) | Comercial SP | - | - | B |
| 26/03/26 | Comercial SP | 1-0 (0-0) | Inter Bebedouro/SP | - | - | T |
| 22/03/26 | Jacarei Futebol Clube | 1-2 (1-2) | Comercial SP | - | - | T |
| 19/03/26 | Comercial SP | 3-1 (2-0) | Vocem SP | - | - | T |
| 15/03/26 | Atletico Aracatuba | 0-0 (0-0) | Comercial SP | - | - | H |
| 08/03/26 | Comercial SP | 2-0 (0-0) | Nacional SP | - | - | T |
| 05/03/26 | Sao Caetano | 2-1 (1-1) | Comercial SP | - | - | B |
| 01/03/26 | Comercial SP | 0-1 (0-0) | Lemense SP | - | - | B |
| 26/02/26 | Colorado Caieiras FC | 1-2 (0-2) | Comercial SP | - | - | T |
| 22/02/26 | Comercial SP | 1-2 (0-1) | Barretos SP | - | - | B |
| 15/02/26 | Gremio Saocarlense/SP | 1-0 (0-0) | Comercial SP | - | - | B |
| 12/02/26 | Comercial SP | 0-1 (0-0) | CA Taquaritinga SP | - | - | B |
| 04/02/26 | Comercial SP | 1-2 (1-1) | Penapolense | - | - | B |
| 01/02/26 | EC Uniao Suzano | 1-1 (1-1) | Comercial SP | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
83
Phạt góc (HT)
62
Thẻ vàng
22
Sút bóng
106
Sút cầu môn
83
Tấn công
11994
Tấn công nguy hiểm
8955
Sút ngoài cầu môn
23
Đá phạt trực tiếp
1727
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
66%34%
Phạm lỗi
2416
Việt vị
31
Quả ném biên
3126
So Sánh Sức Mạnh
53 47
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T8 H4 B2T2 H4 B8
Chủ khách tương đồng
T4 H1 B1T1 H1 B4
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Noroeste (26 trận)
Ghi 1.35 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Comercial SP (22 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.05 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 4 - 3 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Noroeste (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (50%)Hòa 1 (13%)Bại 3 (38%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (25%)Hòa 2 (25%)Xỉu 4 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LWVWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OVUVOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Noroeste | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.65 | 3.40 | 4.80 | 0.85 | 2.25 | 0.94 | 0.89 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.62 ↓ | 3.40 | 5.00 ↑ | 0.84 ↓ | 2.25 | 0.95 ↑ | 0.86 ↓ | 0.75 | 0.93 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.67 | 3.65 | 4.30 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | 0.70 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.67 | 3.50 ↓ | 4.60 ↑ | 0.95 ↓ | 2.50 | 0.70 ↑ | 0.65 ↓ | 0.50 | 1.05 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.72 | 3.70 | 4.60 | 0.82 | 2.25 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.68 ↓ | 3.70 | 4.90 ↑ | 0.79 ↓ | 2.25 | 0.92 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.65 | 3.46 | 4.91 | 0.81 | 2.25 | 0.95 | 0.86 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.65 | 3.46 | 4.93 ↑ | 0.81 | 2.25 | 0.95 | 0.85 ↓ | 0.75 | 0.93 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.67 | 3.60 | 4.20 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.67 | 3.50 ↓ | 4.33 ↑ | 1.05 | 2.50 | 0.70 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.63 | 3.70 | 4.90 | 0.83 | 2.25 | 0.89 | 0.81 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.65 ↑ | 3.60 ↓ | 4.90 | 0.81 ↓ | 2.25 | 0.92 ↑ | 0.81 | 0.75 | 0.91 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.68 | 3.70 | 4.20 | 1.05 | 2.50 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 1.70 ↑ | 3.60 ↓ | 4.40 ↑ | 1.05 | 2.50 | 0.68 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.67 | 3.80 | 4.34 | 0.81 | 2.25 | 0.89 | 0.85 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.61 ↓ | 3.55 ↓ | 5.04 ↑ | 0.77 ↓ | 2.25 | 0.92 ↑ | 1.53 ↑ | 1.25 | 0.44 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.62 | 3.60 | 4.50 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.62 | 3.60 | 4.50 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.85 | 0.75 | 0.95 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Noroeste | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| Comercial SP | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).