Kết quả bóng đá trận NK Rudar Velenje vs NK Bilje, 22:00 ngày 29/08/2026
2.Liga (Slovenia) · 22:00 ngày 29/08/2026
NK Rudar Velenje 4 Kết thúc HT 1-1 1
NK Bilje
🟨 0 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 3
Địa điểm: Mest.stadion ob Jezeru Velenje Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| NK Rudar Velenje | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 11' | |
| 2 - 0 ⚽ | 11' | |
| 44' | ||
| 45+1' | ⚽ 2 - 1 | |
| HT 1-1 | ||
| 3 - 1 ⚽ | 68' | |
| 77' | ||
| 4 - 1 ⚽ | 79' | |
| 5 - 1 ⚽ | 85' | |
| 90+3' | ||
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 9 | 7 |
| Thắng | 1 | 2 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 2 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 8 | 27 | 14 |
| Mất bàn | 7 | 5 | 13 | 14 |
| Điểm | 3 | 6 | 15 | 12 |
Chủ = NK Rudar Velenje · Khách = NK Bilje
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| NK Rudar Velenje | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (33%) | Thắng/Thắng | 4 (57%) |
| 2 (22%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (29%) |
| 4 (44%) | Bại/Bại | 1 (14%) |
Bảng xếp hạng
NK Rudar Velenje
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 0 | 2 | 7 | 5 | 6 | 8 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 7 | 1 | 6 | 1 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 4 | 0 | 15 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 10 | - | - |
NK Bilje
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 0 | 2 | 7 | 10 | 6 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 5 | 3 | 11 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 5 | 3 | 6 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (12 trận)
NK Rudar Velenje 5 (42%)Hòa 2 (17%)NK Bilje 5 (42%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 1 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/03/26 | NK Rudar Velenje | 5-0 (3-0) | NK Bilje | - | - | T |
| 23/08/25 | NK Bilje | 2-1 (0-1) | NK Rudar Velenje | - | - | B |
| 19/04/25 | NK Bilje | 0-1 (0-1) | NK Rudar Velenje | - | - | T |
| 04/10/24 | NK Rudar Velenje | 1-0 (1-0) | NK Bilje | +0.25 | 2.5 | T |
| 12/04/24 | NK Rudar Velenje | 1-2 (0-2) | NK Bilje | - | - | B |
| 25/09/23 | NK Bilje | 2-2 (1-1) | NK Rudar Velenje | -0.25 | 2.5 | H |
| 25/03/23 | NK Rudar Velenje | 0-0 (0-0) | NK Bilje | - | - | H |
| 09/09/22 | NK Bilje | 4-3 (1-0) | NK Rudar Velenje | +0.25 | 2.5 | B |
| 23/04/22 | NK Rudar Velenje | 0-1 (0-0) | NK Bilje | - | - | B |
| 09/10/21 | NK Bilje | 0-2 (0-0) | NK Rudar Velenje | - | - | T |
| 15/05/21 | NK Rudar Velenje | 2-1 (1-1) | NK Bilje | - | - | T |
| 15/08/20 | NK Rudar Velenje | 1-2 (0-0) | NK Bilje | - | - | B |
Thành tích gần đây — NK Rudar Velenje
BTBBHBTTHH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/13 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | MNK FC Ljubljana | 2-0 (1-0) | NK Rudar Velenje | - | - | B |
| 15/08/26 | NK Rudar Velenje | 3-0 (0-0) | Krka | - | - | T |
| 07/08/26 | ND Beltinci | 2-0 (1-0) | NK Rudar Velenje | -1 | 2.5 | B |
| 23/05/26 | Tabor Sezana | 2-0 (1-0) | NK Rudar Velenje | - | - | B |
| 15/05/26 | NK Rudar Velenje | 2-2 (1-1) | Jadran Dekani | - | - | H |
| 10/05/26 | NK Jesenice | 2-1 (1-0) | NK Rudar Velenje | - | - | B |
| 07/05/26 | NK Rudar Velenje | 3-0 (1-0) | Krsko Posavlje | +1 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | ND Gorica | 2-3 (2-0) | NK Rudar Velenje | - | - | T |
| 25/04/26 | NK Rudar Velenje | 1-1 (1-1) | Dravinja | - | - | H |
| 17/04/26 | Krka | 0-0 (0-0) | NK Rudar Velenje | +0.25 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | NK Rudar Velenje | 0-0 (0-0) | MNK FC Ljubljana | - | - | H |
| 03/04/26 | NK Rudar Velenje | 4-0 (0-0) | NK Svoboda Ljubljana | +0.5 | 2.5 | T |
| 28/03/26 | Triglav Gorenjska | 2-0 (0-0) | NK Rudar Velenje | - | - | B |
| 22/03/26 | NK Rudar Velenje | 2-3 (2-1) | NK Brinje Grosuplje | - | - | B |
| 15/03/26 | ND Beltinci | 2-1 (0-1) | NK Rudar Velenje | - | - | B |
| 08/03/26 | NK Rudar Velenje | 5-0 (3-0) | NK Bilje | - | - | T |
| 27/02/26 | NK Nafta | 1-1 (0-0) | NK Rudar Velenje | -1.25 | 2.75 | H |
| 03/12/25 | NK Bravo | 2-0 (1-0) | NK Rudar Velenje | -1.5 | 3 | B |
| 21/11/25 | NK Rudar Velenje | 0-0 (0-0) | Bistrica | 0 | 2.5 | H |
| 16/11/25 | NK Rudar Velenje | 5-1 (3-1) | Tabor Sezana | -0.25 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — NK Bilje
TBTTBTBBBT
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/15 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | NK Adria Miren | 1-3 (0-2) | NK Bilje | - | - | T |
| 22/08/26 | NK Bilje | 1-4 (0-0) | Bistrica | - | - | B |
| 16/08/26 | Dravinja | 1-3 (0-2) | NK Bilje | - | - | T |
| 08/08/26 | NK Bilje | 2-1 (1-0) | NK Brezice | - | - | T |
| 22/05/26 | NK Bilje | 0-1 (0-0) | NK Brinje Grosuplje | -1.5 | 2.75 | B |
| 16/05/26 | ND Beltinci | 1-3 (0-2) | NK Bilje | - | - | T |
| 09/05/26 | MNK FC Ljubljana | 1-0 (0-0) | NK Bilje | - | - | B |
| 06/05/26 | NK Bilje | 0-1 (0-1) | NK Nafta | -1.25 | 2.75 | B |
| 30/04/26 | Bistrica | 3-0 (1-0) | NK Bilje | -0.75 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | NK Bilje | 2-1 (0-1) | Tabor Sezana | - | - | T |
| 18/04/26 | Jadran Dekani | 2-2 (2-2) | NK Bilje | - | - | H |
| 11/04/26 | NK Bilje | 2-0 (0-0) | NK Jesenice | - | - | T |
| 04/04/26 | Krsko Posavlje | 1-0 (0-0) | NK Bilje | - | - | B |
| 29/03/26 | NK Bilje | 3-2 (1-1) | ND Gorica | -0.25 | 2.25 | T |
| 21/03/26 | Dravinja | 1-0 (0-0) | NK Bilje | - | - | B |
| 14/03/26 | NK Bilje | 0-0 (0-0) | Krka | - | - | H |
| 08/03/26 | NK Rudar Velenje | 5-0 (3-0) | NK Bilje | - | - | B |
| 28/02/26 | NK Bilje | 0-1 (0-1) | NK Svoboda Ljubljana | - | - | B |
| 22/11/25 | Triglav Gorenjska | 10-1 (4-0) | NK Bilje | -1.25 | 3 | B |
| 15/11/25 | NK Brinje Grosuplje | 3-0 (2-0) | NK Bilje | -1.75 | 2.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
83
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
03
Sút bóng
175
Sút cầu môn
62
Tấn công
14878
Tấn công nguy hiểm
8743
Sút ngoài cầu môn
113
TL kiểm soát bóng
63%37%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
So Sánh Sức Mạnh
58 42
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T5 H2 B5T5 H2 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B3T3 H1 B3
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn0.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
NK Rudar Velenje (9 trận)
Ghi 3.00 bàn/trậnMất 1.44 bàn/trận
NK Bilje (7 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
NK Rudar Velenje (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| NK Rudar Velenje | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1948 | Thành lập | |
| Mest.stadion ob Jezeru Velenje | Sân nhà | |
| 3500 | Sức chứa | 0 |
| Marijan Pusnik | HLV | |
| Velenje | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.89 | 3.40 | 3.50 | 0.88 | 2.50 | 0.82 | 0.91 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 1.04 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.80 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | 2.50 ↑ | 0.25 | 0.24 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.69 | 3.55 | 4.05 | 0.89 | 2.75 | 0.93 | 0.94 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.60 ↑ | 34.00 ↑ | 3.84 ↑ | 5.50 | 0.06 ↓ | 0.15 ↓ | 0.00 | 2.22 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.90 | 3.35 | 3.55 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 12.00 ↑ | 60.00 ↑ | 7.00 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.78 | 3.35 | 3.55 | 0.83 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.78 | 3.35 | 3.55 | 0.83 | 2.50 | 0.80 | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.69 | 3.53 | 4.07 | 0.92 | 2.75 | 0.90 | 0.99 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.03 ↓ | 6.10 ↑ | 80.00 ↑ | 2.56 ↑ | 5.50 | 0.19 ↓ | 0.15 ↓ | 0.00 | 2.22 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.40 | 3.70 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 51.00 ↑ | 0.17 ↓ | 2.50 | 3.20 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.78 | 3.45 | 3.70 | 0.79 | 2.50 | 0.77 | 0.70 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 1.74 ↓ | 3.70 ↑ | 4.00 ↑ | 0.76 ↓ | 2.75 | 0.89 ↑ | 0.85 ↑ | 0.75 | 0.80 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.80 | 3.40 | 3.70 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.80 | 3.40 | 3.70 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.84 | 3.60 | 3.91 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 1.05 | 0.75 | 0.68 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 2.64 ↑ | 5.50 | 0.29 ↓ | 1.63 ↑ | 0.25 | 0.49 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.50 | 3.70 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.83 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.75 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 2.30 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.