Kết quả bóng đá trận NK Rudar Velenje vs Krka, 00:00 ngày 15/08/2026
2.Liga (Slovenia) · 00:00 ngày 15/08/2026
NK Rudar Velenje 3 Kết thúc HT 0-0 0
Krka
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 3
Địa điểm: Mest.stadion ob Jezeru Velenje Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| NK Rudar Velenje | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 2' | |
| 28' | Mark Gliha | |
| 42' | Tadej Petančič | |
| 45' | Gideon Owusu | |
| Rocco Vicol | 45+1' | |
| HT 0-0 | ||
| Nemanja Studen | 51' | |
| Dominik Simic 2 - 0 ⚽ | 73' | |
| Josip Perkovic 3 - 0 ⚽ | 88' | |
| Josip Perkovic 4 - 0 ⚽ | 90+2' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 9 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 2 | 3 | 4 | 6 |
| Ghi bàn | 6 | 4 | 27 | 17 |
| Mất bàn | 7 | 9 | 13 | 20 |
| Điểm | 3 | 0 | 15 | 10 |
Chủ = NK Rudar Velenje · Khách = Krka
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| NK Rudar Velenje | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (33%) | Thắng/Thắng | 2 (17%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 3 (25%) |
| 2 (22%) | Hòa/Thắng | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (25%) |
| 4 (44%) | Bại/Bại | 1 (8%) |
Bảng xếp hạng
NK Rudar Velenje
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 0 | 2 | 7 | 5 | 6 | 8 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 7 | 1 | 6 | 1 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 4 | 0 | 15 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 10 | - | - |
Krka
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 0 | 1 | 3 | 4 | 9 | 1 | 14 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 13 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 6 | 0 | 13 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
NK Rudar Velenje 3 (15%)Hòa 10 (50%)Krka 7 (35%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 4 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 1 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/04/26 | Krka | 0-0 (0-0) | NK Rudar Velenje | +0.25 | 2.25 | H |
| 05/10/25 | NK Rudar Velenje | 0-0 (0-0) | Krka | - | - | H |
| 25/04/25 | NK Rudar Velenje | 0-0 (0-0) | Krka | 0 | 2.25 | H |
| 13/10/24 | Krka | 3-0 (2-0) | NK Rudar Velenje | 0 | 2.75 | B |
| 19/05/24 | NK Rudar Velenje | 0-5 (0-2) | Krka | - | - | B |
| 29/10/23 | Krka | 4-5 (1-2) | NK Rudar Velenje | - | - | T |
| 23/04/23 | NK Rudar Velenje | 1-1 (0-0) | Krka | - | - | H |
| 09/10/22 | Krka | 1-1 (1-0) | NK Rudar Velenje | - | - | H |
| 14/11/21 | Krka | 2-2 (1-1) | NK Rudar Velenje | -0.25 | 2.75 | H |
| 31/07/21 | NK Rudar Velenje | 3-4 (2-4) | Krka | - | - | B |
| 09/05/21 | Krka | 3-1 (1-0) | NK Rudar Velenje | - | - | B |
| 11/08/20 | Krka | 2-2 (0-0) | NK Rudar Velenje | +0.25 | 3 | H |
| 26/10/16 | Krka | 2-2 (1-2) | NK Rudar Velenje | +0.5 | 2.75 | H |
| 18/10/16 | NK Rudar Velenje | 0-2 (0-0) | Krka | +1.25 | 2.75 | B |
| 06/04/16 | Krka | 1-5 (0-4) | NK Rudar Velenje | 0 | 2.25 | T |
| 28/11/15 | NK Rudar Velenje | 1-1 (1-1) | Krka | +0.5 | 2.5 | H |
| 19/09/15 | Krka | 0-0 (0-0) | NK Rudar Velenje | +0.25 | 2.5 | H |
| 16/09/15 | NK Rudar Velenje | 3-2 (2-2) | Krka | +0.5 | 2.25 | T |
| 18/07/15 | NK Rudar Velenje | 0-1 (0-1) | Krka | +0.5 | 2.5 | B |
| 10/05/15 | Krka | 2-0 (1-0) | NK Rudar Velenje | +0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — NK Rudar Velenje
BBHBTTHHHT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/11 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/26 | ND Beltinci | 2-0 (1-0) | NK Rudar Velenje | -1 | 2.5 | B |
| 23/05/26 | Tabor Sezana | 2-0 (1-0) | NK Rudar Velenje | - | - | B |
| 15/05/26 | NK Rudar Velenje | 2-2 (1-1) | Jadran Dekani | - | - | H |
| 10/05/26 | NK Jesenice | 2-1 (1-0) | NK Rudar Velenje | - | - | B |
| 07/05/26 | NK Rudar Velenje | 3-0 (1-0) | Krsko Posavlje | +1 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | ND Gorica | 2-3 (2-0) | NK Rudar Velenje | - | - | T |
| 25/04/26 | NK Rudar Velenje | 1-1 (1-1) | Dravinja | - | - | H |
| 17/04/26 | Krka | 0-0 (0-0) | NK Rudar Velenje | +0.25 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | NK Rudar Velenje | 0-0 (0-0) | MNK FC Ljubljana | - | - | H |
| 03/04/26 | NK Rudar Velenje | 4-0 (0-0) | NK Svoboda Ljubljana | +0.5 | 2.5 | T |
| 28/03/26 | Triglav Gorenjska | 2-0 (0-0) | NK Rudar Velenje | - | - | B |
| 22/03/26 | NK Rudar Velenje | 2-3 (2-1) | NK Brinje Grosuplje | - | - | B |
| 15/03/26 | ND Beltinci | 2-1 (0-1) | NK Rudar Velenje | - | - | B |
| 08/03/26 | NK Rudar Velenje | 5-0 (3-0) | NK Bilje | - | - | T |
| 27/02/26 | NK Nafta | 1-1 (0-0) | NK Rudar Velenje | -1.25 | 2.75 | H |
| 03/12/25 | NK Bravo | 2-0 (1-0) | NK Rudar Velenje | -1.5 | 3 | B |
| 21/11/25 | NK Rudar Velenje | 0-0 (0-0) | Bistrica | 0 | 2.5 | H |
| 16/11/25 | NK Rudar Velenje | 5-1 (3-1) | Tabor Sezana | -0.25 | 2.25 | T |
| 09/11/25 | Jadran Dekani | 1-2 (0-2) | NK Rudar Velenje | - | - | T |
| 04/11/25 | Krsko Posavlje | 0-2 (0-2) | NK Rudar Velenje | +0.75 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Krka
HTBBBTTBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 23/17 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/26 | Krka | 0-0 (0-0) | Bistrica | - | - | H |
| 01/08/26 | Hrvatski dragovoljac | 0-4 (0-0) | Krka | - | - | T |
| 29/07/26 | Krka | 1-4 (0-2) | HNK Segesta Sisak | - | - | B |
| 25/07/26 | Karlovac | 2-1 (0-1) | Krka | - | - | B |
| 22/07/26 | Kustosija | 4-1 (0-1) | Krka | -0.25 | 3 | B |
| 18/07/26 | Krka | 2-1 (2-0) | NK Dubrava Zagreb | - | - | T |
| 11/07/26 | Krsko Posavlje | 0-4 (0-1) | Krka | - | - | T |
| 23/05/26 | Jadran Dekani | 4-3 (1-3) | Krka | - | - | B |
| 15/05/26 | Krka | 3-2 (1-2) | NK Jesenice | - | - | T |
| 10/05/26 | Krsko Posavlje | 0-4 (0-1) | Krka | - | - | T |
| 06/05/26 | Krka | 1-4 (1-1) | ND Gorica | 0 | 2.25 | B |
| 30/04/26 | Dravinja | 1-0 (0-0) | Krka | -0.25 | 2.5 | B |
| 24/04/26 | Krka | 1-4 (1-3) | MNK FC Ljubljana | 0 | 2.25 | B |
| 17/04/26 | Krka | 0-0 (0-0) | NK Rudar Velenje | -0.25 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | NK Svoboda Ljubljana | 2-2 (0-1) | Krka | - | - | H |
| 03/04/26 | Krka | 0-2 (0-1) | Triglav Gorenjska | -1.25 | 2.75 | B |
| 28/03/26 | NK Brinje Grosuplje | 0-0 (0-0) | Krka | - | - | H |
| 20/03/26 | Krka | 0-0 (0-0) | ND Beltinci | -1 | 2.5 | H |
| 14/03/26 | NK Bilje | 0-0 (0-0) | Krka | - | - | H |
| 08/03/26 | Krka | 1-1 (1-0) | NK Nafta | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
53
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
23
Sút bóng
125
Sút cầu môn
50
Tấn công
89121
Tấn công nguy hiểm
5575
Sút ngoài cầu môn
75
Đá phạt trực tiếp
1510
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
Phạm lỗi
914
Việt vị
11
Quả ném biên
1830
So Sánh Sức Mạnh
55 45
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T3 H10 B7T7 H10 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H4 B4T4 H4 B1
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.9 Bàn1.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
NK Rudar Velenje (9 trận)
Ghi 3.00 bàn/trậnMất 1.44 bàn/trận
Krka (15 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
NK Rudar Velenje (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| NK Rudar Velenje | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1948 | Thành lập | |
| Mest.stadion ob Jezeru Velenje | Sân nhà | |
| 3500 | Sức chứa | 0 |
| Marijan Pusnik | HLV | |
| Velenje | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.91 | 3.40 | 3.40 | 0.78 | 2.50 | 0.92 | 0.88 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.08 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.90 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.90 | 3.11 | 3.29 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.90 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.07 ↓ | 5.00 ↑ | 50.00 ↑ | 1.92 ↑ | 1.50 | 0.32 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.97 | 3.40 | 3.30 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.09 ↓ | 6.50 ↑ | 80.00 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.87 | 3.25 | 3.15 | 0.74 | 2.50 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.08 ↓ | 7.48 ↑ | 100.00 ↑ | 4.45 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.93 | 3.05 | 3.28 | 0.92 | 2.50 | 0.88 | 0.93 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.10 ↓ | 4.62 ↑ | 34.00 ↑ | 1.51 ↑ | 1.50 | 0.36 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.95 | 3.35 | 3.28 | 0.79 | 2.50 | 0.95 | 0.95 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 1.11 ↓ | 6.00 ↑ | 21.00 ↑ | 2.32 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.10 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.60 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.35 | 3.05 | 0.70 | 2.50 | 0.83 | 0.68 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.88 ↓ | 3.50 ↑ | 3.60 ↑ | 0.78 ↑ | 2.50 | 0.87 ↑ | 0.81 ↑ | 0.50 | 0.83 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.83 | 3.39 | 3.53 | 0.81 | 2.50 | 0.89 | 0.83 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.11 ↓ | 6.26 ↑ | 30.93 ↑ | 2.48 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.98 | 3.40 | 3.10 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 201.00 ↑ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.09 | 3.50 | 3.22 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 0.52 | 0.00 | 1.36 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.84 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.66 ↑ | 0.00 | 1.22 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.10 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.80 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.95 | 3.10 | 3.30 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.80 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.