Kết quả bóng đá trận NK Primorje vs Krka, 23:00 ngày 28/08/2026
2.Liga (Slovenia) · 23:00 ngày 28/08/2026
NK Primorje 3 Kết thúc HT 1-2 2
Krka
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 6
Địa điểm: Ajdovscina Stadium Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| NK Primorje | Phút | |
| 8' | ⚽ 0 - 1 Halifa Kujabi | |
| 8' | ⚽ 0 - 2 | |
| Abel Marc 1 - 2 ⚽ | 32' | |
| 2 - 2 ⚽ | 32' | |
| 36' | ⚽ 2 - 3 Sven Opacic | |
| 36' | ⚽ 2 - 4 | |
| 44' | ||
| 44' | ||
| 45' | ||
| 45+2' | ||
| HT 1-2 | ||
| Vasilije Perkovic 3 - 4 ⚽ | 56' | |
| 59' | ||
| Leo Peranovic 4 - 4 ⚽ | 90' | |
| 90+3' | ||
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 3 | 5 | 6 |
| Ghi bàn | 4 | 4 | 12 | 17 |
| Mất bàn | 6 | 9 | 17 | 20 |
| Điểm | 6 | 0 | 13 | 10 |
Chủ = NK Primorje · Khách = Krka
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| NK Primorje | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (10%) | Thắng/Thắng | 2 (17%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 3 (25%) |
| 1 (10%) | Hòa/Thắng | 1 (8%) |
| 1 (10%) | Hòa/Hòa | 2 (17%) |
| 1 (10%) | Hòa/Bại | 3 (25%) |
| 2 (20%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (40%) | Bại/Bại | 1 (8%) |
Bảng xếp hạng
NK Primorje
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 8 | 6 | 11 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 2 | 6 | 5 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 6 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 7 | - | - |
Krka
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 0 | 1 | 3 | 4 | 9 | 1 | 14 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 13 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 6 | 0 | 13 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
NK Primorje 2 (25%)Hòa 2 (25%)Krka 4 (50%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 1 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/04/24 | NK Primorje | 2-1 (0-0) | Krka | - | - | T |
| 20/09/23 | Krka | 2-3 (1-0) | NK Primorje | +0.25 | 2.5 | T |
| 14/04/23 | Krka | 1-0 (1-0) | NK Primorje | - | - | B |
| 18/02/23 | Krka | 2-0 (0-0) | NK Primorje | - | - | B |
| 01/10/22 | NK Primorje | 2-2 (1-1) | Krka | - | - | H |
| 20/05/22 | NK Primorje | 1-2 (1-1) | Krka | 0 | 2.75 | B |
| 06/11/21 | Krka | 3-3 (1-1) | NK Primorje | -0.5 | 2.5 | H |
| 12/09/20 | NK Primorje | 0-3 (0-2) | Krka | - | - | B |
Thành tích gần đây — NK Primorje
BTBHBHBHBB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 2/16 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | ND Beltinci | 4-0 (3-0) | NK Primorje | - | - | B |
| 16/08/26 | NK Primorje | 1-0 (1-0) | Jadran Dekani | - | - | T |
| 08/08/26 | Krsko Posavlje | 2-1 (2-0) | NK Primorje | - | - | B |
| 22/07/26 | NK Primorje | 0-0 (0-0) | NK Uljanik | +0.75 | 3 | H |
| 31/05/26 | NK Nafta | 1-0 (0-0) | NK Primorje | -0.25 | 2.5 | B |
| 27/05/26 | NK Primorje | 0-0 (0-0) | NK Nafta | 0 | 2.5 | H |
| 23/05/26 | NK Primorje | 0-4 (0-4) | NK Publikum Celje | -1.5 | 3.5 | B |
| 17/05/26 | NK Aluminij | 0-0 (0-0) | NK Primorje | -0.5 | 3 | H |
| 10/05/26 | NK Primorje | 0-2 (0-1) | NK Mura 05 | 0 | 2.75 | B |
| 02/05/26 | NK Olimpija Ljubljana | 3-0 (1-0) | NK Primorje | -1.25 | 3 | B |
| 26/04/26 | NK Primorje | 2-3 (0-1) | Radomlje | +0.25 | 3 | B |
| 19/04/26 | Maribor | 2-0 (1-0) | NK Primorje | -1.5 | 3 | B |
| 15/04/26 | NK Bravo | 2-1 (0-1) | NK Primorje | -0.5 | 3 | B |
| 10/04/26 | NK Primorje | 0-4 (0-2) | FC Koper | -0.75 | 2.75 | B |
| 22/03/26 | NK Publikum Celje | 5-1 (1-0) | NK Primorje | -1.5 | 3.5 | B |
| 16/03/26 | NK Primorje | 2-0 (1-0) | NK Aluminij | 0 | 2.75 | T |
| 07/03/26 | NK Mura 05 | 3-1 (1-1) | NK Primorje | -0.25 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | NK Primorje | 0-2 (0-0) | NK Olimpija Ljubljana | -0.5 | 2.75 | B |
| 21/02/26 | Radomlje | 2-1 (1-0) | NK Primorje | -0.25 | 2.75 | B |
| 15/02/26 | NK Primorje | 0-2 (0-2) | Maribor | -0.75 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Krka
BBHTBBBTTB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 18/21 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Krka | 2-3 (1-1) | NK Svoboda Ljubljana | - | - | B |
| 15/08/26 | NK Rudar Velenje | 3-0 (0-0) | Krka | - | - | B |
| 07/08/26 | Krka | 0-0 (0-0) | Bistrica | - | - | H |
| 01/08/26 | Hrvatski dragovoljac | 0-4 (0-0) | Krka | - | - | T |
| 29/07/26 | Krka | 1-4 (0-2) | HNK Segesta Sisak | - | - | B |
| 25/07/26 | Karlovac | 2-1 (0-1) | Krka | - | - | B |
| 22/07/26 | Kustosija | 4-1 (0-1) | Krka | -0.25 | 3 | B |
| 18/07/26 | Krka | 2-1 (2-0) | NK Dubrava Zagreb | - | - | T |
| 11/07/26 | Krsko Posavlje | 0-4 (0-1) | Krka | - | - | T |
| 23/05/26 | Jadran Dekani | 4-3 (1-3) | Krka | - | - | B |
| 15/05/26 | Krka | 3-2 (1-2) | NK Jesenice | - | - | T |
| 10/05/26 | Krsko Posavlje | 0-4 (0-1) | Krka | - | - | T |
| 06/05/26 | Krka | 1-4 (1-1) | ND Gorica | 0 | 2.25 | B |
| 30/04/26 | Dravinja | 1-0 (0-0) | Krka | -0.25 | 2.5 | B |
| 24/04/26 | Krka | 1-4 (1-3) | MNK FC Ljubljana | 0 | 2.25 | B |
| 17/04/26 | Krka | 0-0 (0-0) | NK Rudar Velenje | -0.25 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | NK Svoboda Ljubljana | 2-2 (0-1) | Krka | - | - | H |
| 03/04/26 | Krka | 0-2 (0-1) | Triglav Gorenjska | -1.25 | 2.75 | B |
| 28/03/26 | NK Brinje Grosuplje | 0-0 (0-0) | Krka | - | - | H |
| 20/03/26 | Krka | 0-0 (0-0) | ND Beltinci | -1 | 2.5 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
56
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
13
Sút bóng
139
Sút cầu môn
54
Tấn công
10879
Tấn công nguy hiểm
6252
Sút ngoài cầu môn
85
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
35 65
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B4T4 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B2T2 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
NK Primorje (14 trận)
Ghi 1.64 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Krka (15 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| NK Primorje | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1924 | Thành lập | |
| Ajdovscina Stadium | Sân nhà | |
| 3000 | Sức chứa | 0 |
| Milan Andjelkovic | HLV | |
| Ajdovscina | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.89 | 3.50 | 3.50 | 0.73 | 2.50 | 0.98 | 0.88 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.04 ↓ | 17.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.90 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.06 | 3.13 | 3.15 | 0.90 | 2.50 | 0.92 | 0.79 | 0.25 | 1.05 |
| Live | 6.30 ↑ | 1.15 ↓ | 8.00 ↑ | 2.77 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.60 | 3.40 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 8.50 ↑ | 1.15 ↓ | 11.00 ↑ | 3.80 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.85 | 3.35 | 3.20 | 0.76 | 2.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 7.04 ↑ | 1.20 ↓ | 8.69 ↑ | 2.77 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 3.54 | 3.26 | 1.88 | 0.86 | 3.50 | 0.96 | 0.96 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 5.80 ↑ | 1.18 ↓ | 7.40 ↑ | 2.56 ↑ | 4.50 | 0.19 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.87 | 3.42 | 3.44 | 0.97 | 2.75 | 0.77 | 0.87 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 6.40 ↑ | 1.21 ↓ | 7.40 ↑ | 2.94 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.50 | 3.40 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 6.00 ↑ | 1.18 ↓ | 7.50 ↑ | 0.10 ↓ | 2.50 | 4.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.80 | 3.45 | 3.45 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.76 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 2.05 ↑ | 3.50 ↑ | 3.05 ↓ | 0.76 ↓ | 2.50 | 0.88 ↑ | 0.78 ↑ | 0.25 | 0.86 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.36 | 3.07 | 2.66 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.75 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 2.08 ↓ | 3.61 ↑ | 2.83 ↑ | 0.81 ↓ | 2.50 | 0.94 ↑ | 0.85 ↑ | 0.25 | 0.89 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.87 | 3.40 | 3.30 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 8.00 ↑ | 56.00 ↑ | 3.00 ↑ | 5.50 | 0.19 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.94 | 3.60 | 3.52 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 1.20 | 0.75 | 0.60 |
| Live | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.31 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.83 | 3.50 | 3.50 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.80 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.63 | 3.10 | 2.30 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.50 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| NK Primorje | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Krka | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).