Kết quả bóng đá trận NK Podvinci vs Odranci, 22:30 ngày 15/08/2026
3.Liga (Slovenia) · 22:30 ngày 15/08/2026
NK Podvinci 1 Kết thúc HT 0-1 3
Odranci
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| NK Podvinci | Phút | |
| 35' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| 46' | ⚽ 0 - 2 | |
| 51' | ||
| 1 - 2 ⚽ | 53' | |
| 54' | ||
| 68' | ||
| 73' | ⚽ 1 - 3 | |
| 76' | ||
| 83' | ||
| 88' | ||
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 8 | 5 |
| Thắng | 1 | 3 | 2 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 0 |
| Ghi bàn | 6 | 10 | 17 | 15 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 19 | 5 |
| Điểm | 4 | 9 | 8 | 13 |
Chủ = NK Podvinci · Khách = Odranci
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| NK Podvinci | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (13%) | Thắng/Thắng | 1 (20%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 2 (40%) |
| 2 (25%) | Hòa/Hòa | 1 (20%) |
| 2 (25%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (20%) |
| 2 (25%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
NK Podvinci 0 (0%)Hòa 1 (100%)Odranci 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/09/19 | NK Podvinci | 0-0 (0-0) | Odranci | - | - | H |
Thành tích gần đây — NK Podvinci
BHBHBBTTTT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/17 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/07/26 | ND Beltinci | 5-2 (2-2) | NK Podvinci | - | - | B |
| 07/03/26 | NK Ljutomer | 1-1 (1-1) | NK Podvinci | - | - | H |
| 14/02/26 | ND Beltinci | 4-0 (0-0) | NK Podvinci | - | - | B |
| 31/10/25 | Smartno | 0-0 (0-0) | NK Podvinci | - | - | H |
| 05/10/25 | Carda Martjanci | 3-0 (1-0) | NK Podvinci | - | - | B |
| 24/09/25 | Makole | 2-1 (2-1) | NK Podvinci | - | - | B |
| 20/09/25 | NK Podvinci | 4-0 (2-0) | SD Videm | - | - | T |
| 06/09/25 | NK Podvinci | 1-0 (1-0) | NK Rogaska | - | - | T |
| 02/09/25 | NK Sredisce | 2-7 (1-3) | NK Podvinci | - | - | T |
| 30/08/25 | Drava | 0-1 (0-0) | NK Podvinci | - | - | T |
| 23/08/25 | NK Podvinci | 1-0 (0-0) | NK Ljutomer | - | - | T |
| 16/08/25 | Hajdina | 1-1 (0-0) | NK Podvinci | - | - | H |
| 11/05/25 | SD Videm | 1-1 (1-1) | NK Podvinci | - | - | H |
| 27/04/25 | NK Fuzinar | 1-1 (0-0) | NK Podvinci | - | - | H |
| 19/04/25 | NK Podvinci | 0-0 (0-0) | Hajdina | - | - | H |
| 12/04/25 | Zavrc | 2-2 (0-2) | NK Podvinci | - | - | H |
| 05/04/25 | NK Podvinci | 4-0 (2-0) | Prevalje | - | - | T |
| 22/03/25 | NK Podvinci | 2-2 (1-0) | NK Brezice | - | - | H |
| 16/03/25 | Dobrovce | 2-1 (1-1) | NK Podvinci | - | - | B |
| 08/03/25 | NK Podvinci | 0-0 (0-0) | NK Ljutomer | - | - | H |
Thành tích gần đây — Odranci
THTBBTHBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 16/15 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/06/26 | Odranci | 4-1 (0-1) | Limbus Pekre | - | - | T |
| 06/11/25 | Odranci | 2-2 (1-1) | NK Fuzinar | - | - | H |
| 17/09/25 | Panonija Gaberje | 0-3 (0-0) | Odranci | - | - | T |
| 07/06/25 | Odranci | 0-3 (0-2) | NK Rogaska | - | - | B |
| 18/09/24 | Velika Polana | 1-0 (1-0) | Odranci | - | - | B |
| 28/08/24 | NK Crensovci | 0-3 (0-0) | Odranci | - | - | T |
| 12/07/24 | Odranci | 1-1 (0-0) | Budaorsi SC | - | - | H |
| 22/11/23 | Odranci | 0-3 (0-0) | FC Koper | - | - | B |
| 31/10/23 | Bistrica Srednja | 1-3 (0-2) | Odranci | - | - | T |
| 14/06/23 | Odranci | 0-3 (0-1) | Smartno | - | - | B |
| 10/06/23 | Smartno | 1-2 (1-1) | Odranci | - | - | T |
| 09/11/22 | NK Rogaska | 7-0 (2-0) | Odranci | - | - | B |
| 19/10/22 | Turnisce | 0-3 (0-0) | Odranci | - | - | T |
| 15/09/22 | Nafta veterani | 0-7 (0-0) | Odranci | - | - | T |
| 24/08/21 | Odranci | 1-2 (0-2) | ND Beltinci | - | - | B |
| 02/09/20 | Odranci | 0-0 (0-0) | Triglav Gorenjska | - | - | H |
| 18/02/20 | NK Mura 05 | 6-1 (2-1) | Odranci | - | - | B |
| 13/10/19 | SD Videm | 2-3 (1-0) | Odranci | - | - | T |
| 29/09/19 | NK Podvinci | 0-0 (0-0) | Odranci | - | - | H |
| 14/08/19 | Odranci | 1-3 (0-2) | NK Aluminij | -2 | 3.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
55
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
24
Sút bóng
139
Sút cầu môn
65
Tấn công
104117
Tấn công nguy hiểm
3554
Sút ngoài cầu môn
74
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
So Sánh Sức Mạnh
48 52
36% So Sánh Đối đầu 64%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
NK Podvinci (8 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 2.38 bàn/trận
Odranci (5 trận)
Ghi 3.00 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| NK Podvinci | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.75 | 2.95 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.05 | 3.60 ↓ | 2.95 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.01 | 3.65 | 2.90 | 0.76 | 3.00 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 2.03 ↑ | 3.65 | 2.90 | 0.78 ↑ | 3.00 | 0.89 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.00 | 3.47 | 2.71 | 0.74 | 3.00 | 0.94 | 0.78 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.05 ↑ | 3.43 ↓ | 2.64 ↓ | 0.78 ↑ | 3.00 | 0.90 ↓ | 0.83 ↑ | 0.25 | 0.85 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.60 | 2.87 | 0.50 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 2.05 | 3.60 | 2.87 | 0.50 | 2.50 | 1.37 | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.60 | 2.85 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.00 | 3.60 | 2.85 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.04 | 3.66 | 2.96 | 1.07 | 3.25 | 0.66 | 0.80 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 2.08 ↑ | 3.64 ↓ | 2.90 ↓ | 1.03 ↓ | 3.25 | 0.69 ↑ | 0.83 ↑ | 0.25 | 0.85 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.75 | 2.90 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 2.10 ↑ | 3.70 ↓ | 2.75 ↓ | 0.83 ↑ | 3.00 | 0.98 ↓ | 0.93 ↑ | 0.25 | 0.88 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.