Kết quả bóng đá trận NK Podvinci vs Hajdina, 21:00 ngày 30/08/2026
3.Liga (Slovenia) · 21:00 ngày 30/08/2026
NK Podvinci 4 Kết thúc HT 1-1 1
Hajdina
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| NK Podvinci | Phút | |
| 29' | ||
| 29' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 42' | |
| 45+4' | ⚽ 1 - 1 | |
| HT 1-1 | ||
| 2 - 1 ⚽ | 52' | |
| 3 - 1 ⚽ | 67' | |
| 4 - 1 ⚽ | 69' | |
| 76' | ||
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 8 | 8 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 5 | 17 | 6 |
| Mất bàn | 5 | 7 | 19 | 18 |
| Điểm | 4 | 4 | 8 | 7 |
Chủ = NK Podvinci · Khách = Hajdina
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| NK Podvinci | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (13%) | Thắng/Thắng | 1 (13%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (13%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 1 (13%) |
| 2 (25%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (25%) | Hòa/Bại | 3 (38%) |
| 2 (25%) | Bại/Bại | 2 (25%) |
Thành tích đối đầu (5 trận)
NK Podvinci 1 (20%)Hòa 3 (60%)Hajdina 1 (20%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 3 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/25 | Hajdina | 1-1 (0-0) | NK Podvinci | - | - | H |
| 19/04/25 | NK Podvinci | 0-0 (0-0) | Hajdina | - | - | H |
| 05/10/24 | Hajdina | 1-1 (1-0) | NK Podvinci | - | - | H |
| 09/03/24 | Hajdina | 2-1 (1-1) | NK Podvinci | - | - | B |
| 19/08/23 | NK Podvinci | 1-0 (0-0) | Hajdina | - | - | T |
Thành tích gần đây — NK Podvinci
HBBHBHBBTT
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/19 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Sampion Celje | 1-1 (0-0) | NK Podvinci | - | - | H |
| 15/08/26 | NK Podvinci | 1-3 (0-1) | Odranci | - | - | B |
| 18/07/26 | ND Beltinci | 5-2 (2-2) | NK Podvinci | - | - | B |
| 07/03/26 | NK Ljutomer | 1-1 (1-1) | NK Podvinci | - | - | H |
| 14/02/26 | ND Beltinci | 4-0 (0-0) | NK Podvinci | - | - | B |
| 31/10/25 | Smartno | 0-0 (0-0) | NK Podvinci | - | - | H |
| 05/10/25 | Carda Martjanci | 3-0 (1-0) | NK Podvinci | - | - | B |
| 24/09/25 | Makole | 2-1 (2-1) | NK Podvinci | - | - | B |
| 20/09/25 | NK Podvinci | 4-0 (2-0) | SD Videm | - | - | T |
| 06/09/25 | NK Podvinci | 1-0 (1-0) | NK Rogaska | - | - | T |
| 02/09/25 | NK Sredisce | 2-7 (1-3) | NK Podvinci | - | - | T |
| 30/08/25 | Drava | 0-1 (0-0) | NK Podvinci | - | - | T |
| 23/08/25 | NK Podvinci | 1-0 (0-0) | NK Ljutomer | - | - | T |
| 16/08/25 | Hajdina | 1-1 (0-0) | NK Podvinci | - | - | H |
| 11/05/25 | SD Videm | 1-1 (1-1) | NK Podvinci | - | - | H |
| 27/04/25 | NK Fuzinar | 1-1 (0-0) | NK Podvinci | - | - | H |
| 19/04/25 | NK Podvinci | 0-0 (0-0) | Hajdina | - | - | H |
| 12/04/25 | Zavrc | 2-2 (0-2) | NK Podvinci | - | - | H |
| 05/04/25 | NK Podvinci | 4-0 (2-0) | Prevalje | - | - | T |
| 22/03/25 | NK Podvinci | 2-2 (1-0) | NK Brezice | - | - | H |
Thành tích gần đây — Hajdina
THBBBTBBTH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 8/14 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Hajdina | 3-2 (2-1) | Carda Martjanci | - | - | T |
| 15/08/26 | NK Race | 1-1 (0-1) | Hajdina | - | - | H |
| 04/04/26 | Hajdina | 0-2 (0-0) | Prevalje | - | - | B |
| 21/03/26 | Hajdina | 0-2 (0-0) | NK Brezice | - | - | B |
| 14/03/26 | Zavrc | 2-0 (1-0) | Hajdina | - | - | B |
| 07/03/26 | Hajdina | 1-0 (0-0) | NK Race | - | - | T |
| 09/11/25 | NK Fuzinar | 4-1 (1-1) | Hajdina | - | - | B |
| 31/10/25 | Hajdina | 0-1 (0-0) | SD Videm | - | - | B |
| 25/10/25 | Dobrovce | 0-2 (0-1) | Hajdina | - | - | T |
| 18/10/25 | Hajdina | 0-0 (0-0) | NK Rogaska | - | - | H |
| 04/10/25 | Hajdina | 2-1 (1-1) | NK Ljutomer | - | - | T |
| 20/09/25 | Prevalje | 0-1 (0-1) | Hajdina | - | - | T |
| 10/09/25 | Hajdina | 0-5 (0-3) | NK Aluminij | -3.75 | 4.75 | B |
| 06/09/25 | NK Brezice | 3-2 (2-0) | Hajdina | - | - | B |
| 24/08/25 | NK Race | 1-1 (0-0) | Hajdina | - | - | H |
| 16/08/25 | Hajdina | 1-1 (0-0) | NK Podvinci | - | - | H |
| 19/04/25 | NK Podvinci | 0-0 (0-0) | Hajdina | - | - | H |
| 09/04/25 | Carda Martjanci | 2-0 (0-0) | Hajdina | - | - | B |
| 06/04/25 | Smartno | 1-1 (0-0) | Hajdina | - | - | H |
| 23/03/25 | SD Videm | 1-0 (1-0) | Hajdina | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
02
Phạt góc (HT)
02
Thẻ vàng
20
Sút bóng
97
Sút cầu môn
43
Tấn công
72111
Tấn công nguy hiểm
3950
Sút ngoài cầu môn
54
So Sánh Sức Mạnh
60 40
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T1 H3 B1T1 H3 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.5 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
NK Podvinci (8 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 2.38 bàn/trận
Hajdina (8 trận)
Ghi 0.75 bàn/trậnMất 2.25 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| NK Podvinci | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 3.35 | 2.65 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 9.50 ↑ | 45.00 ↑ | 3.70 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.33 | 3.40 | 2.65 | 0.76 | 2.50 | 0.92 | - | - | - |
| Live | 1.42 ↓ | 3.82 ↑ | 8.23 ↑ | 0.77 ↑ | 4.00 | 0.94 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.40 | 3.16 | 2.36 | 0.94 | 2.75 | 0.74 | 0.82 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 1.10 ↓ | 6.95 ↑ | 16.30 ↑ | 0.94 | 5.50 | 0.84 ↑ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.60 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 2.80 ↑ | 3.40 ↑ | 2.15 ↓ | 0.73 ↓ | 2.50 | 1.00 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.45 | 3.16 | 2.50 | 0.78 | 2.50 | 0.94 | 0.83 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 3.25 ↑ | 3.78 ↑ | 1.85 ↓ | 0.93 ↑ | 2.75 | 0.81 ↓ | 0.88 ↑ | -0.50 | 0.86 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.60 | 0.75 | 2.50 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 2.85 ↑ | 3.20 ↓ | 2.15 ↓ | 0.73 ↓ | 2.50 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 3.50 | 2.47 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 1.06 ↓ | 11.10 ↑ | 23.00 ↑ | 2.43 ↑ | 5.50 | 0.29 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.35 | 3.50 | 2.45 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.85 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.60 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.00 | 3.30 | 1.95 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.05 ↑ | 5.50 | 0.62 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.