Kết quả bóng đá trận NK Orijent Rijeka vs Dinamo Zagreb B, 20:45 ngày 29/08/2026
2.HNL (Croatia) · 20:45 ngày 29/08/2026
NK Orijent Rijeka 3 Kết thúc HT 2-0 0
Dinamo Zagreb B
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| NK Orijent Rijeka | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| 2 - 0 ⚽ | 3' | |
| Noa Aron Stašić 3 - 0 ⚽ | 27' | |
| Franko Andrijasevic 4 - 0 ⚽ | 32' | |
| HT 2-0 | ||
| 5 - 0 ⚽ | 59' | |
| Domagoj Prpic 6 - 0 ⚽ | 60' | |
| Patrik Majdandzic | 62' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 2 | 0 | 4 | 2 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 1 | 17 | 14 |
| Mất bàn | 1 | 4 | 10 | 14 |
| Điểm | 5 | 3 | 16 | 14 |
Chủ = NK Orijent Rijeka · Khách = Dinamo Zagreb B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| NK Orijent Rijeka | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (21%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Hòa/Thắng | 2 (40%) |
| 4 (29%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 1 (20%) |
| 2 (14%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (21%) | Bại/Bại | 2 (40%) |
Bảng xếp hạng
NK Orijent Rijeka
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 3 | 3 | 9 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 2 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 12 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 8 | - | - |
Dinamo Zagreb B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 4 | 0 | 15 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 13 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 4 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (6 trận)
NK Orijent Rijeka 2 (33%)Hòa 2 (33%)Dinamo Zagreb B 2 (33%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 2 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/05/22 | Dinamo Zagreb B | 3-1 (1-1) | NK Orijent Rijeka | - | - | B |
| 12/12/21 | NK Orijent Rijeka | 4-1 (3-1) | Dinamo Zagreb B | - | - | T |
| 12/04/21 | Dinamo Zagreb B | 3-1 (2-1) | NK Orijent Rijeka | 0 | 2.5 | B |
| 30/09/20 | NK Orijent Rijeka | 2-1 (2-1) | Dinamo Zagreb B | +0.25 | 2.5 | T |
| 22/02/20 | Dinamo Zagreb B | 2-2 (1-1) | NK Orijent Rijeka | - | - | H |
| 24/08/19 | NK Orijent Rijeka | 2-2 (1-0) | Dinamo Zagreb B | - | - | H |
Thành tích gần đây — NK Orijent Rijeka
TBTHBHTBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 20/17 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | NK Orijent Rijeka | 3-1 (1-0) | Radnik Krizevci | +1 | 3 | T |
| 22/08/26 | HNK Segesta Sisak | 3-1 (2-0) | NK Orijent Rijeka | - | - | B |
| 08/08/26 | NK Orijent Rijeka | 3-0 (1-0) | Rudar Prijedor | - | - | T |
| 04/08/26 | Karlovac | 1-1 (1-0) | NK Orijent Rijeka | - | - | H |
| 02/08/26 | Caykur Rizespor | 2-1 (0-0) | NK Orijent Rijeka | -0.25 | 2.75 | B |
| 29/07/26 | NK Orijent Rijeka | 1-1 (0-0) | NK Grobnican | +2.25 | 4 | H |
| 25/07/26 | NK Orijent Rijeka | 3-1 (0-0) | NK Dren Vrhnika | - | - | T |
| 21/07/26 | Istra 1961 Pula | 5-2 (2-1) | NK Orijent Rijeka | - | - | B |
| 30/05/26 | NK Orijent Rijeka | 3-0 (1-0) | NK Dugopolje | +0.25 | 2.5 | T |
| 23/05/26 | HNK Cibalia | 3-2 (2-1) | NK Orijent Rijeka | - | - | B |
| 16/05/26 | NK Orijent Rijeka | 1-0 (0-0) | Karlovac | - | - | T |
| 09/05/26 | NK Dubrava Zagreb | 1-0 (0-0) | NK Orijent Rijeka | - | - | B |
| 02/05/26 | NK Orijent Rijeka | 0-1 (0-0) | NK Croatia Zmijavci | - | - | B |
| 25/04/26 | Hrvace | 4-0 (3-0) | NK Orijent Rijeka | - | - | B |
| 19/04/26 | NK Orijent Rijeka | 1-1 (1-1) | NK Opatija | +0.5 | 2 | H |
| 12/04/26 | NK Jarun | 2-0 (1-0) | NK Orijent Rijeka | - | - | B |
| 04/04/26 | Bijelo Brdo | 1-1 (0-1) | NK Orijent Rijeka | - | - | H |
| 29/03/26 | NK Orijent Rijeka | 3-2 (2-2) | Rudes | 0 | 2 | T |
| 20/03/26 | Radnik Sesvete | 2-1 (1-0) | NK Orijent Rijeka | -0.25 | 2 | B |
| 14/03/26 | Karlovac | 0-3 (0-1) | NK Orijent Rijeka | -0.25 | 2 | T |
Thành tích gần đây — Dinamo Zagreb B
BBTHHBTTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/13 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Bijelo Brdo | 1-0 (1-0) | Dinamo Zagreb B | - | - | B |
| 08/08/26 | Trnje | 2-0 (0-0) | Dinamo Zagreb B | - | - | B |
| 30/07/26 | NK Zagorec Krapina | 1-4 (0-0) | Dinamo Zagreb B | - | - | T |
| 29/04/26 | Dinamo Zagreb B | 1-1 (0-0) | Real Madrid U21 | -0.75 | 3 | H |
| 16/04/26 | Dinamo Zagreb B | 3-3 (1-1) | Valencia CF Mestalla | -0.25 | 3 | H |
| 21/01/26 | Brighton U21 | 2-0 (0-0) | Dinamo Zagreb B | -0.25 | 3 | B |
| 20/12/25 | Newcastle U21 | 0-3 (0-1) | Dinamo Zagreb B | 0 | 3 | T |
| 18/10/25 | Chelsea U21 | 1-2 (0-0) | Dinamo Zagreb B | - | - | T |
| 13/09/25 | Nottingham Forest U21 | 0-1 (0-1) | Dinamo Zagreb B | - | - | T |
| 23/01/25 | Tottenham U21 | 2-1 (0-1) | Dinamo Zagreb B | -0.5 | 3.25 | B |
| 05/12/24 | Reading U21 | 2-3 (2-1) | Dinamo Zagreb B | -1 | 3.5 | T |
| 30/10/24 | Wolverhampton U21 | 3-3 (1-2) | Dinamo Zagreb B | - | - | H |
| 26/09/24 | Nottingham Forest U21 | 3-0 (0-0) | Dinamo Zagreb B | -1 | 3.25 | B |
| 01/02/24 | West Ham U21 | 3-0 (1-0) | Dinamo Zagreb B | -2 | 3.75 | B |
| 18/01/24 | Brighton U21 | 2-1 (2-1) | Dinamo Zagreb B | -1 | 3.5 | B |
| 21/12/23 | Southampton U21 | 2-2 (1-1) | Dinamo Zagreb B | -0.5 | 3.5 | H |
| 01/11/23 | Chelsea U21 | 4-1 (3-0) | Dinamo Zagreb B | -2 | 3.75 | B |
| 09/02/23 | Everton U21 | 2-0 (0-0) | Dinamo Zagreb B | -1.25 | 3.5 | B |
| 04/02/23 | Crystal Palace U21 | 1-2 (1-1) | Dinamo Zagreb B | - | - | T |
| 02/02/23 | Stoke City U21 | 1-3 (0-2) | Dinamo Zagreb B | -1 | 3.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
10
Sút bóng
812
Sút cầu môn
53
Tấn công
101141
Tấn công nguy hiểm
5089
Sút ngoài cầu môn
39
Đá phạt trực tiếp
1315
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
Phạm lỗi
1411
Việt vị
12
Quả ném biên
2424
So Sánh Sức Mạnh
50 50
46% So Sánh Đối đầu 54%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B2T2 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B0T0 H1 B2
Ghi
Tất cả
2 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.7 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
NK Orijent Rijeka (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Dinamo Zagreb B (11 trận)
Ghi 1.36 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| NK Orijent Rijeka | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Slobodan Grubor | HLV | |
| Rijeka | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.67 | 3.50 | 4.60 | 0.93 | 2.50 | 0.86 | 0.90 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 41.00 ↑ | 4.30 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.67 | 3.65 | 4.60 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 60.00 ↑ | 2.60 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.60 | 3.35 | 4.20 | 0.89 | 2.50 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 9.45 ↑ | 43.34 ↑ | 3.49 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.65 | 3.55 | 4.80 | 0.98 | 2.50 | 0.82 | 0.86 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 1.03 ↓ | 6.90 ↑ | 34.00 ↑ | 2.94 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.60 | 3.60 | 4.50 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.33 ↓ | 2.50 | 1.87 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.54 | 3.60 | 4.80 | 0.81 | 2.50 | 0.71 | 0.64 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.68 ↑ | 3.50 ↓ | 4.50 ↓ | 1.05 ↑ | 2.50 | 0.63 ↓ | 0.63 ↓ | 0.50 | 1.05 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.81 | 3.92 | 3.37 | 0.88 | 2.50 | 0.87 | 0.81 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 1.06 ↓ | 10.16 ↑ | 30.80 ↑ | 2.72 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.81 | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.60 | 3.60 | 4.60 | 0.88 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 201.00 ↑ | 0.73 ↓ | 3.50 | 0.87 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.65 | 3.70 | 4.72 | 0.90 | 2.50 | 0.81 | 0.81 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 1.96 ↑ | 3.50 | 0.40 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.62 | 3.60 | 4.50 | 0.93 | 2.50 | 0.88 | 0.83 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 7.40 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.20 | 3.60 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.60 ↑ | 3.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.