Kết quả bóng đá trận NK Jesenice vs Tabor Sezana, 22:30 ngày 08/08/2026
2.Liga (Slovenia) · 22:30 ngày 08/08/2026
NK Jesenice 0 Kết thúc HT 0-2 3
Tabor Sezana
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| NK Jesenice | Phút | |
| 7' | ⚽ 0 - 1 | |
| 24' | ||
| 37' | ⚽ 0 - 2 | |
| HT 0-2 | ||
| 88' | ⚽ 0 - 3 | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 4 | 7 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 5 | 1 |
| Ghi bàn | 5 | 7 | 10 | 19 |
| Mất bàn | 3 | 0 | 20 | 5 |
| Điểm | 6 | 7 | 13 | 23 |
Chủ = NK Jesenice · Khách = Tabor Sezana
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| NK Jesenice | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (18%) | Thắng/Thắng | 4 (67%) |
| 1 (9%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (18%) | Hòa/Thắng | 1 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (17%) |
| 1 (9%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 5 (45%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
NK Jesenice
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 5 | 7 | 4 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 | 4 | 7 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 5 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 17 | - | - |
Tabor Sezana
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 4 | 0 | 0 | 11 | 0 | 12 | 1 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 6 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 9 | 0 | 6 | 1 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
NK Jesenice 0 (0%)Hòa 1 (33%)Tabor Sezana 2 (67%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/03/26 | NK Jesenice | 2-2 (1-2) | Tabor Sezana | - | - | H |
| 06/09/25 | Tabor Sezana | 1-0 (0-0) | NK Jesenice | -1.25 | 2.75 | B |
| 16/07/25 | NK Jesenice | 2-5 (0-2) | Tabor Sezana | - | - | B |
Thành tích gần đây — NK Jesenice
BBBTBBBBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 0 (0%)Bại 9 (90%)
Ghi/Mất: 5/31 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/07/26 | HNK Segesta Sisak | 8-0 (6-0) | NK Jesenice | - | - | B |
| 23/05/26 | NK Jesenice | 0-1 (0-1) | Dravinja | - | - | B |
| 15/05/26 | Krka | 3-2 (1-2) | NK Jesenice | - | - | B |
| 10/05/26 | NK Jesenice | 2-1 (1-0) | NK Rudar Velenje | - | - | T |
| 07/05/26 | NK Svoboda Ljubljana | 1-0 (1-0) | NK Jesenice | -0.75 | 2.75 | B |
| 30/04/26 | NK Jesenice | 0-3 (0-1) | Triglav Gorenjska | - | - | B |
| 26/04/26 | NK Brinje Grosuplje | 8-1 (4-1) | NK Jesenice | - | - | B |
| 18/04/26 | NK Jesenice | 0-2 (0-0) | ND Beltinci | - | - | B |
| 11/04/26 | NK Bilje | 2-0 (0-0) | NK Jesenice | - | - | B |
| 04/04/26 | NK Jesenice | 0-2 (0-1) | NK Nafta | - | - | B |
| 29/03/26 | Bistrica | 1-1 (1-1) | NK Jesenice | - | - | H |
| 21/03/26 | NK Jesenice | 2-2 (1-2) | Tabor Sezana | - | - | H |
| 15/03/26 | Jadran Dekani | 3-0 (0-0) | NK Jesenice | - | - | B |
| 06/03/26 | MNK FC Ljubljana | 2-0 (1-0) | NK Jesenice | -0.75 | 2.75 | B |
| 01/03/26 | NK Jesenice | 1-0 (1-0) | Krsko Posavlje | - | - | T |
| 21/02/26 | ND Gorica | 2-0 (2-0) | NK Jesenice | - | - | B |
| 31/01/26 | NK Jesenice | 3-1 (2-0) | Dravinja | - | - | T |
| 29/01/26 | NK Jesenice | 1-0 (0-0) | Tinex Sencur | - | - | T |
| 26/01/26 | Dinamo Jug | 2-1 (0-0) | NK Jesenice | - | - | B |
| 23/11/25 | ND Gorica | 0-0 (0-0) | NK Jesenice | - | - | H |
Thành tích gần đây — Tabor Sezana
TTBBBBBBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 11/19 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/07/26 | NK Brinje Grosuplje | 1-2 (0-1) | Tabor Sezana | - | - | T |
| 23/05/26 | Tabor Sezana | 2-0 (1-0) | NK Rudar Velenje | - | - | T |
| 17/05/26 | NK Svoboda Ljubljana | 5-1 (1-0) | Tabor Sezana | - | - | B |
| 10/05/26 | Tabor Sezana | 0-1 (0-0) | Triglav Gorenjska | - | - | B |
| 06/05/26 | NK Brinje Grosuplje | 2-1 (2-0) | Tabor Sezana | -0.75 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | Tabor Sezana | 0-2 (0-0) | ND Beltinci | - | - | B |
| 26/04/26 | NK Bilje | 2-1 (0-1) | Tabor Sezana | - | - | B |
| 18/04/26 | Tabor Sezana | 0-2 (0-2) | NK Nafta | - | - | B |
| 12/04/26 | Bistrica | 2-1 (0-0) | Tabor Sezana | - | - | B |
| 03/04/26 | MNK FC Ljubljana | 2-3 (2-0) | Tabor Sezana | +0.25 | 2.5 | T |
| 28/03/26 | Tabor Sezana | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | +0.5 | 2.25 | T |
| 21/03/26 | NK Jesenice | 2-2 (1-2) | Tabor Sezana | - | - | H |
| 14/03/26 | Tabor Sezana | 1-0 (0-0) | Krsko Posavlje | - | - | T |
| 07/03/26 | ND Gorica | 0-0 (0-0) | Tabor Sezana | - | - | H |
| 01/03/26 | Tabor Sezana | 2-0 (2-0) | Dravinja | - | - | T |
| 21/11/25 | Krka | 0-3 (0-0) | Tabor Sezana | +0.25 | 2.5 | T |
| 16/11/25 | NK Rudar Velenje | 5-1 (3-1) | Tabor Sezana | +0.25 | 2.25 | B |
| 08/11/25 | Tabor Sezana | 1-0 (0-0) | NK Svoboda Ljubljana | - | - | T |
| 02/11/25 | Triglav Gorenjska | 0-1 (0-1) | Tabor Sezana | - | - | T |
| 29/10/25 | Tabor Sezana | 1-4 (1-3) | NK Primorje | -0.75 | 3 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
01
Sút bóng
159
Sút cầu môn
74
Tấn công
158128
Tấn công nguy hiểm
7669
Sút ngoài cầu môn
85
Đá phạt trực tiếp
1713
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Phạm lỗi
1213
Việt vị
14
Quả ném biên
2321
So Sánh Sức Mạnh
39 61
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B2T2 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B1T1 H1 B0
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn2.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn3.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
NK Jesenice (12 trận)
Ghi 0.92 bàn/trậnMất 2.08 bàn/trận
Tabor Sezana (10 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 0.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| NK Jesenice | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 4.80 | 3.60 | 1.40 | 0.66 | 2.75 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 4.80 | 3.60 | 1.40 | 0.66 | 2.75 | 0.67 | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 5.25 | 3.90 | 1.53 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 5.25 | 3.90 | 1.53 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 4.90 | 3.75 | 1.47 | 0.86 | 2.75 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 5.00 ↑ | 3.70 ↓ | 1.50 ↑ | 0.86 | 2.75 | 0.78 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 5.20 | 3.93 | 1.49 | 0.88 | 2.75 | 0.86 | 0.91 | -1.00 | 0.83 |
| Live | 5.20 | 3.93 | 1.49 | 0.88 | 2.75 | 0.86 | 0.91 | -1.00 | 0.83 | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.80 | 4.00 | 1.50 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 4.80 | 4.00 | 1.50 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.90 | 4.10 | 1.48 | 0.83 | 2.75 | 0.73 | 0.83 | -1.00 | 0.73 |
| Live | 5.50 ↑ | 4.00 ↓ | 1.49 ↑ | 0.86 ↑ | 2.75 | 0.75 ↑ | 0.82 ↓ | -1.00 | 0.79 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 4.80 | 4.00 | 1.50 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 4.80 | 4.00 | 1.50 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 6.05 | 4.20 | 1.49 | 0.70 | 2.50 | 1.03 | 0.69 | -1.25 | 1.04 |
| Live | 5.65 ↓ | 4.10 ↓ | 1.47 ↓ | 0.84 ↑ | 2.75 | 0.84 ↓ | 0.62 ↓ | -1.25 | 1.06 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 5.00 | 4.10 | 1.50 | 0.88 | 2.75 | 0.93 | 0.98 | -1.00 | 0.83 |
| Live | 5.00 | 4.10 | 1.50 | 0.88 | 2.75 | 0.93 | 0.98 | -1.00 | 0.83 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| NK Jesenice | -1 | 1 | 0 | 0 |
| Tabor Sezana | +1 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).