Kết quả bóng đá trận NK Jarun vs NK Zagora Unesic, 22:30 ngày 29/08/2026
3.Hạng Croatia · 22:30 ngày 29/08/2026
NK Jarun 4 Kết thúc HT 2-0 4
NK Zagora Unesic
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 8
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| NK Jarun | Phút | |
| Goodness Ohiremen Ajayi 1 - 0 ⚽ | 28' | |
| 33' | ||
| Antonio Blazanovic 2 - 0 ⚽ | 36' | |
| HT 2-0 | ||
| Domagoj Regetas 3 - 0 ⚽ | 58' | |
| 62' | ⚽ 3 - 1 Matej Maretic | |
| Antonio Blazanovic 4 - 1 ⚽ | 64' | |
| 75' | ⚽ 4 - 2 Filip Budic | |
| 81' | ||
| 88' | ⚽ 4 - 3 Paolo Strbac | |
| 90+3' | ⚽ 4 - 4 Toni Perajica | |
| FT 4-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 8 |
| Thắng | 0 | 1 | 1 | 4 |
| Hòa | 3 | 1 | 5 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 9 | 11 | 16 | 18 |
| Mất bàn | 9 | 11 | 21 | 17 |
| Điểm | 3 | 4 | 8 | 13 |
Chủ = NK Jarun · Khách = NK Zagora Unesic
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| NK Jarun | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (21%) | Thắng/Thắng | 4 (50%) |
| 4 (10%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (2%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 9 (21%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (17%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (2%) | Bại/Hòa | 1 (13%) |
| 10 (24%) | Bại/Bại | 3 (38%) |
Thành tích gần đây — NK Jarun
HHHBHBBTBB
Thắng 1 (10%)Hòa 4 (40%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/19 (10 trận) Châu Á: 1/4/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | NK Lucko | 1-1 (0-0) | NK Jarun | - | - | H |
| 08/08/26 | NK Udarnik Kurilovec | 4-4 (0-0) | NK Jarun | - | - | H |
| 25/07/26 | Radnik Krizevci | 1-1 (1-0) | NK Jarun | - | - | H |
| 18/07/26 | Mladost Zdralovi | 3-1 (0-0) | NK Jarun | - | - | B |
| 30/05/26 | NK Jarun | 1-1 (0-0) | HNK Cibalia | 0 | 2.5 | H |
| 23/05/26 | Karlovac | 2-1 (1-1) | NK Jarun | +0.25 | 2.25 | B |
| 17/05/26 | NK Jarun | 0-2 (0-1) | NK Dubrava Zagreb | - | - | B |
| 10/05/26 | NK Croatia Zmijavci | 1-2 (0-2) | NK Jarun | - | - | T |
| 02/05/26 | NK Jarun | 1-2 (1-2) | Hrvace | - | - | B |
| 24/04/26 | NK Opatija | 2-0 (1-0) | NK Jarun | -0.5 | 2.25 | B |
| 18/04/26 | Bijelo Brdo | 1-0 (1-0) | NK Jarun | - | - | B |
| 12/04/26 | NK Jarun | 2-0 (1-0) | NK Orijent Rijeka | - | - | T |
| 04/04/26 | Rudes | 1-0 (0-0) | NK Jarun | - | - | B |
| 28/03/26 | NK Jarun | 0-2 (0-1) | Radnik Sesvete | - | - | B |
| 22/03/26 | NK Dugopolje | 0-0 (0-0) | NK Jarun | - | - | H |
| 14/03/26 | NK Dubrava Zagreb | 1-3 (0-2) | NK Jarun | - | - | T |
| 07/03/26 | NK Jarun | 4-0 (1-0) | NK Croatia Zmijavci | - | - | T |
| 28/02/26 | NK Jarun | 1-2 (0-2) | NK Orijent Rijeka | 0 | 2 | B |
| 22/02/26 | HNK Cibalia | 3-1 (1-1) | NK Jarun | - | - | B |
| 14/02/26 | NK Jarun | 0-1 (0-0) | Radnik Sesvete | - | - | B |
Thành tích gần đây — NK Zagora Unesic
TBTTBBTBHT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/18 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | NK Zagora Unesic | 4-2 (3-1) | Blatuvovec | - | - | T |
| 22/08/26 | NK Zagora Unesic | 3-5 (1-2) | Koprivnica | - | - | B |
| 01/08/26 | NK Zagora Unesic | 1-0 (1-0) | zilate | - | - | T |
| 30/05/26 | NK Zagora Unesic | 3-2 (2-1) | NK Gosk Kastel Gomilica | - | - | T |
| 10/05/26 | NK Kamen Ivanbegovina | 1-0 (1-0) | NK Zagora Unesic | - | - | B |
| 21/03/26 | NK Neretva | 3-0 (1-0) | NK Zagora Unesic | - | - | B |
| 07/03/26 | NK Zagora Unesic | 3-0 (1-0) | HNK Sibenik | - | - | T |
| 02/11/25 | HNK Val Kastel Stari | 3-1 (1-1) | NK Zagora Unesic | - | - | B |
| 25/10/25 | NK Zagora Unesic | 1-1 (1-0) | Zadar | - | - | H |
| 02/08/25 | NK Zagora Unesic | 2-1 (1-0) | HNK Sibenik | - | - | T |
| 26/07/25 | Slovam lovenson | 1-6 (0-0) | NK Zagora Unesic | - | - | T |
| 31/05/25 | Zadar | 4-0 (1-0) | NK Zagora Unesic | - | - | B |
| 03/05/25 | NK Zagora Unesic | 6-0 (2-0) | NK Kamen Ivanbegovina | - | - | T |
| 26/04/25 | NK Zagora Unesic | 5-1 (2-0) | Nk Neretvanac Opuzen | - | - | T |
| 19/04/25 | NK Gosk Kastel Gomilica | 0-0 (0-0) | NK Zagora Unesic | - | - | H |
| 12/04/25 | NK Zagora Unesic | 2-1 (1-1) | NK Omis | - | - | T |
| 05/04/25 | Slovam lovenson | 2-0 (1-0) | NK Zagora Unesic | - | - | B |
| 29/03/25 | NK Zagora Unesic | 0-0 (0-0) | NK Neretva | - | - | H |
| 23/11/24 | HNK Val Kastel Stari | 1-6 (0-5) | NK Zagora Unesic | - | - | T |
| 20/10/24 | Nk Neretvanac Opuzen | 0-4 (0-2) | NK Zagora Unesic | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
28
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
20
Sút bóng
1311
Sút cầu môn
74
Tấn công
10086
Tấn công nguy hiểm
6566
Sút ngoài cầu môn
67
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
So Sánh Sức Mạnh
37 63
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
NK Jarun (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
NK Zagora Unesic (8 trận)
Ghi 2.25 bàn/trậnMất 2.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 4 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 4 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| NK Jarun | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Jerko Leko | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 3.40 | 2.88 | 0.97 | 2.75 | 0.83 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.50 ↑ | 151.00 ↑ | 3.75 ↑ | 7.50 | 0.17 ↓ | 3.20 ↑ | 0.25 | 0.21 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.45 | 2.90 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 75.00 ↑ | 2.80 ↑ | 7.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.18 | 3.40 | 2.85 | 0.87 | 2.75 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 2.18 | 3.40 | 2.85 | 0.87 | 2.75 | 0.77 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.19 | 3.34 | 2.77 | 0.92 | 2.75 | 0.82 | 0.92 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 2.20 ↑ | 3.33 ↓ | 2.77 | 0.94 ↑ | 2.75 | 0.80 ↓ | 0.93 ↑ | 0.25 | 0.81 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.50 | 3.75 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.67 ↓ | 3.60 ↑ | 4.20 ↑ | 0.65 ↓ | 2.50 | 1.10 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.45 | 2.75 | 0.84 | 2.75 | 0.72 | 0.85 | 0.25 | 0.72 |
| Live | 1.52 ↓ | 3.70 ↑ | 5.75 ↑ | 0.79 ↓ | 2.75 | 0.86 ↑ | 0.90 ↑ | 1.00 | 0.74 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.14 | 3.60 | 2.89 | 0.72 | 2.50 | 1.00 | 0.90 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.02 ↓ | 13.50 ↑ | 48.00 ↑ | 4.54 ↑ | 7.50 | 0.13 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 2.98 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.50 | 2.80 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.40 ↑ | 7.50 | 0.10 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 3.00 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.