Kết quả bóng đá trận NK Istra 1961 U19 vs Kustosija U19, 21:40 ngày 25/10/2026
Giải VĐQG U19 Croatia · 21:40 ngày 25/10/2026
NK Istra 1961 U19 3 Kết thúc HT 1-0 0
Kustosija U19
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 4
Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| NK Istra 1961 U19 | Phút | |
| 9' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 10' | |
| HT 1-0 | ||
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 9 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 9 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 2 |
| Bại | 0 | 3 | 0 | 5 |
| Ghi bàn | 13 | 4 | 29 | 17 |
| Mất bàn | 0 | 9 | 3 | 15 |
| Điểm | 9 | 0 | 27 | 11 |
Chủ = NK Istra 1961 U19 · Khách = Kustosija U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| NK Istra 1961 U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 4 (40%) |
| 2 (100%) | Hòa/Thắng | 3 (30%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (10%) |
Thống kê kỹ thuật
Thẻ vàng
01
Sút bóng
34
Sút cầu môn
20
Sút ngoài cầu môn
14
TL kiểm soát bóng
54%46%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
NK Istra 1961 U19 (9 trận)
Ghi 3.22 bàn/trậnMất 0.33 bàn/trận
Kustosija U19 (18 trận)
Ghi 1.72 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| NK Istra 1961 U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 1.89 | 3.60 | 3.20 | 0.78 | 2.75 | 1.02 | 0.80 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 2.43 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.50 | 3.30 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.97 ↑ | 3.45 ↓ | 3.20 ↓ | 0.55 ↓ | 2.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.97 | 3.55 | 3.00 | 0.76 | 2.75 | 1.00 | 0.71 | 0.25 | 1.05 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 2.43 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.14 | 3.60 | 2.89 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 0.61 | 0.00 | 1.17 |
| Live | 1.02 ↓ | 16.40 ↑ | 29.00 ↑ | 1.65 ↑ | 3.50 | 0.45 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.80 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.88 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 2.45 ↑ | 3.50 | 0.30 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| NK Istra 1961 U19 | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| Kustosija U19 | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).