Kết quả bóng đá trận NK Grobnican vs Varteks Varazdin, 22:30 ngày 29/08/2026
3.Hạng Croatia · 22:30 ngày 29/08/2026
NK Grobnican 1 Kết thúc HT 1-0 0
Varteks Varazdin
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| NK Grobnican | Phút | |
| Dino Zivkovic 1 - 0 ⚽ | 39' | |
| 42' | ||
| 44' | ||
| HT 1-0 | ||
| 75' | ||
| 76' | ||
| 90' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 2 | 2 | 12 | 9 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 23 | 15 |
| Điểm | 4 | 1 | 11 | 7 |
Chủ = NK Grobnican · Khách = Varteks Varazdin
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| NK Grobnican | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (24%) | Thắng/Thắng | 2 (8%) |
| 2 (12%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (24%) | Hòa/Hòa | 6 (25%) |
| 2 (12%) | Hòa/Bại | 4 (17%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (13%) |
| 5 (29%) | Bại/Bại | 9 (38%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
NK Grobnican 0 (0%)Hòa 1 (100%)Varteks Varazdin 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/03/26 | NK Grobnican | 2-2 (1-0) | Varteks Varazdin | - | - | H |
Thành tích gần đây — NK Grobnican
BHBBHBTBTT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/23 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | NK Grobnican | 0-3 (0-1) | NK Uskok | - | - | B |
| 29/07/26 | NK Orijent Rijeka | 1-1 (0-0) | NK Grobnican | -2.25 | 4 | H |
| 23/05/26 | NK Grobnican | 1-5 (0-0) | Trnje | - | - | B |
| 16/05/26 | DUGO SELO | 2-0 (1-0) | NK Grobnican | - | - | B |
| 09/05/26 | NK Grobnican | 2-2 (1-0) | NK Lucko | - | - | H |
| 01/05/26 | NK Grobnican | 1-4 (1-2) | Kustosija | - | - | B |
| 24/04/26 | NK Grobnican | 3-1 (3-1) | NK Uskok | -0.5 | 2.5 | T |
| 04/04/26 | NK Grobnican | 1-4 (0-2) | Radnik Krizevci | - | - | B |
| 28/03/26 | NK Grobnican | 2-1 (1-0) | HNK Dakovo Croatia | - | - | T |
| 21/03/26 | NK Grobnican | 2-0 (1-0) | Jadran LP | - | - | T |
| 14/03/26 | NK Grobnican | 2-2 (1-0) | Varteks Varazdin | - | - | H |
| 28/02/26 | NK Grobnican | 0-0 (0-0) | NK Solin | - | - | H |
| 21/02/26 | NK Grobnican | 2-3 (2-2) | Mladost Zdralovi | - | - | B |
| 10/02/26 | NK Grobnican | 3-3 (0-0) | Krka | - | - | H |
| 06/02/26 | NK Grobnican | 0-1 (0-1) | Jadran Dekani | - | - | B |
| 28/01/26 | NK Grobnican | 0-0 (0-0) | NK Orijent Rijeka | -1 | 3.75 | H |
| 29/11/25 | NK Grobnican | 3-0 (1-0) | NK Uljanik | - | - | T |
| 22/11/25 | Trnje | 5-1 (2-1) | NK Grobnican | - | - | B |
| 16/11/25 | NK Grobnican | 1-1 (1-0) | DUGO SELO | - | - | H |
| 12/11/25 | Radnik Krizevci | 1-0 (0-0) | NK Grobnican | -1 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Varteks Varazdin
HBBHBTBHHT
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/16 (10 trận) Châu Á: 2/4/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Varteks Varazdin | 2-2 (0-0) | NK Bedem Ivankovo | - | - | H |
| 22/08/26 | Radnik Krizevci | 3-0 (1-0) | Varteks Varazdin | - | - | B |
| 14/08/26 | Varteks Varazdin | 0-2 (0-2) | Mladost Zdralovi | - | - | B |
| 05/08/26 | Varteks Varazdin | 1-1 (0-0) | Maribor | - | - | H |
| 30/05/26 | Varteks Varazdin | 2-3 (1-1) | HNK Segesta Sisak | - | - | B |
| 23/05/26 | Radnik Krizevci | 0-2 (0-1) | Varteks Varazdin | - | - | T |
| 09/05/26 | Jadran LP | 2-1 (1-1) | Varteks Varazdin | - | - | B |
| 02/05/26 | NK Lucko | 1-1 (1-0) | Varteks Varazdin | - | - | H |
| 24/04/26 | Varteks Varazdin | 0-0 (0-0) | Hrvatski dragovoljac | - | - | H |
| 17/04/26 | NK Solin | 2-3 (0-2) | Varteks Varazdin | -0.5 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Varteks Varazdin | 0-2 (0-2) | Mladost Zdralovi | - | - | B |
| 02/04/26 | NK Uljanik | 3-0 (3-0) | Varteks Varazdin | - | - | B |
| 28/03/26 | Varteks Varazdin | 1-1 (1-1) | Trnje | - | - | H |
| 21/03/26 | DUGO SELO | 1-1 (0-0) | Varteks Varazdin | - | - | H |
| 14/03/26 | NK Grobnican | 2-2 (1-0) | Varteks Varazdin | - | - | H |
| 10/03/26 | Bjelovar | 2-0 (0-0) | Varteks Varazdin | -0.25 | 2.5 | B |
| 06/03/26 | Kustosija | 3-0 (1-0) | Varteks Varazdin | -1.5 | 2.75 | B |
| 28/02/26 | Varteks Varazdin | 1-3 (0-1) | NK Uskok | - | - | B |
| 14/02/26 | NK Nafta | 3-1 (2-0) | Varteks Varazdin | - | - | B |
| 07/02/26 | ND Beltinci | 1-1 (1-1) | Varteks Varazdin | -1.25 | 3.5 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
14
Phạt góc (HT)
03
Thẻ vàng
32
Sút bóng
1112
Sút cầu môn
61
Tấn công
80110
Tấn công nguy hiểm
4049
Sút ngoài cầu môn
511
TL kiểm soát bóng
39%61%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
So Sánh Sức Mạnh
58 42
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
NK Grobnican (17 trận)
Ghi 1.24 bàn/trậnMất 1.88 bàn/trận
Varteks Varazdin (26 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.96 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
NK Grobnican (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Varteks Varazdin (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| NK Grobnican | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.50 | 3.00 | 0.94 | 2.75 | 0.85 | 0.87 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 1.25 ↓ | 4.60 ↑ | 11.00 ↑ | 1.05 ↑ | 2.50 | 0.76 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.40 | 2.90 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.90 ↓ | 3.55 ↑ | 3.40 ↑ | 0.60 ↓ | 2.50 | 1.10 ↑ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.60 | 0.65 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.95 ↓ | 3.50 ↑ | 3.20 ↑ | 0.61 ↓ | 2.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.45 | 2.85 | 0.83 | 2.75 | 0.78 | 0.79 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 2.10 ↑ | 3.50 ↑ | 2.95 ↑ | 0.90 ↑ | 3.00 | 0.75 ↓ | 0.78 ↓ | 0.25 | 0.87 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.14 | 3.60 | 2.89 | 0.70 | 2.50 | 1.03 | 0.82 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 1.02 ↓ | 12.30 ↑ | 59.00 ↑ | 3.70 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.18 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.50 | 2.88 | 0.93 | 2.75 | 0.88 | 0.88 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 7.75 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.