Kết quả bóng đá trận NK Bravo vs FC Koper, 23:00 ngày 02/11/2026
1.Liga (Slovenia) · 23:00 ngày 02/11/2026
NK Bravo 1 Kết thúc HT 0-0 2
FC Koper
🟨 4 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 2
Nhiệt độ: 9°C
Diễn biến trận đấu
| NK Bravo | Phút | |
| 20' | ||
| Stravs L. | 20' | |
| 22' | ⚽ 0 - 1 | |
| 39' ⇄ | ▲ Ndiaye B. ▼ | |
| HT 0-0 | ||
| 46' ⇄ | ▲ Fran Tomek ▼ | |
| 53' | ⚽ 0 - 2 | |
| 53' | ⚽ 0 - 3 Luka Gucek | |
| ▲ Tucic M. ▼ | 54' ⇄ | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 6 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 7 | 14 | 22 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 11 | 10 |
| Điểm | 4 | 7 | 16 | 20 |
Chủ = NK Bravo · Khách = FC Koper
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| NK Bravo | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (28%) | Thắng/Thắng | 4 (15%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 2 (8%) |
| 1 (6%) | Hòa/Thắng | 9 (35%) |
| 4 (22%) | Hòa/Hòa | 2 (8%) |
| 2 (11%) | Hòa/Bại | 2 (8%) |
| 1 (6%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 3 (12%) |
| 3 (17%) | Bại/Bại | 2 (8%) |
Bảng xếp hạng
NK Bravo
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 3 | 2 | 2 | 8 | 8 | 11 | 3 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 | 4 | 6 |
| Sân khách | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 4 | 7 | 2 |
FC Koper
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 3 | 3 | 1 | 7 | 5 | 12 | 2 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 9 |
| Sân khách | 5 | 3 | 1 | 1 | 5 | 3 | 10 | 1 |
Đội hình
NK Bravo
FC Koper
4Brunnhofer J.7Omoregie D.8Sandi Nuhanovic9Jakupovic A.11Mazie O.17Arinze J.20Nadon Kouassi21Stravs L.24Gasper Jovan68Nzuzi M.77Rozman M.1Luka Bas9Irabor B.18Agyemang G.25Bangaly D.29Luka Gucek45Isaac Matondo47Roncal A.69Brice Negouai72Ilicic J.79David Pejicic99Manseri K.
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà
- 4Brunnhofer J.
- 7Omoregie D.
- 8Sandi Nuhanovic
- 9Jakupovic A.
- 11Mazie O.
- 17Arinze J.
- 20Nadon Kouassi
- 21Stravs L.🟨 Thẻ vàng 20'
- 24Gasper Jovan
- 68Nzuzi M.
- 77Rozman M.
Khách
- 1Luka Bas
- 9Irabor B.
- 18Agyemang G.
- 25Bangaly D.
- 29Luka Gucek⚽ Ghi bàn 53'
- 45Isaac Matondo
- 47Roncal A.
- 69Brice Negouai
- 72Ilicic J.
- 79David Pejicic
- 99Manseri K.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
21
Thẻ vàng
10
Sút bóng
310
Sút cầu môn
24
Sút ngoài cầu môn
14
Cản bóng
02
TL kiểm soát bóng
38%62%
Phạm lỗi
146
Việt vị
61
Quả ném biên
138
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
NK Bravo (29 trận)
Ghi 1.59 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
FC Koper (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| NK Bravo | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1920 | |
| Sportni Park Saleska | Sân nhà | Bonifika Stadium |
| 0 | Sức chứa | 3500 |
| Ales Arnol | HLV | Zoran Zeljkovic |
| Khu vực | Koper |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.50 | 3.50 | 1.79 | 0.98 | 3.00 | 0.80 | 0.86 | -0.50 | 0.91 |
| Live | 81.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 5.60 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 3.13 | 3.60 | 2.00 | 0.94 | 3.00 | 0.85 | 1.01 | -0.25 | 0.79 |
| Live | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 0.86 ↓ | 0.00 | 0.86 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.30 | 3.60 | 1.86 | 0.76 | 2.75 | 1.00 | 0.90 | -0.50 | 0.86 |
| Live | 200.00 ↑ | 7.20 ↑ | 1.02 ↓ | 7.69 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.05 | 3.60 | 2.10 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.30 | 3.60 | 1.86 | 0.76 | 2.75 | 1.00 | 0.90 | -0.50 | 0.86 |
| Live | 200.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.02 ↓ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.50 | 3.70 | 1.77 | 0.80 | 2.75 | 0.90 | 0.93 | -0.50 | 0.77 |
| Live | 18.00 ↑ | 12.50 ↑ | 1.01 ↓ | 4.16 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.04 ↓ | -0.25 | 4.54 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 3.34 | 3.26 | 1.87 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.95 | -0.50 | 0.87 |
| Live | 225.00 ↑ | 7.20 ↑ | 1.02 ↓ | 5.26 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.87 | 3.30 | 2.10 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.57 ↑ | 2.50 | 1.15 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.90 | 3.50 | 2.15 | 0.89 | 3.00 | 0.80 | 0.83 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 13.18 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.99 | 3.40 | 2.17 | 0.55 | 2.50 | 1.24 | 1.15 | 0.00 | 0.60 |
| Live | 151.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.38 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.98 ↓ | 0.00 | 0.83 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.50 | 3.60 | 1.83 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.93 | -0.50 | 0.88 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 1.68 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| NK Bravo | -1/2 | 2 | 0 | 0 |
| FC Koper | +1/2 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).