Kết quả bóng đá trận NK Bravo U19 vs NK Rudar Velenje U19, 19:00 ngày 12/10/2026
U19 (Slovenia) · 19:00 ngày 12/10/2026
NK Bravo U19 6 Kết thúc HT 2-0 0
NK Rudar Velenje U19
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 1
Nhiệt độ: 14°C
Diễn biến trận đấu
| NK Bravo U19 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 8' | |
| 2 - 0 ⚽ | 40' | |
| HT 2-0 | ||
| 3 - 0 ⚽ | 51' | |
| 55' | ||
| 60' | ||
| 61' | ||
| 4 - 0 ⚽ | 64' | |
| 5 - 0 ⚽ | 75' | |
| 6 - 0 ⚽ | 88' | |
| FT 6-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 6 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 2 | 7 |
| Ghi bàn | 8 | 4 | 35 | 10 |
| Mất bàn | 4 | 11 | 14 | 33 |
| Điểm | 3 | 3 | 20 | 7 |
Chủ = NK Bravo U19 · Khách = NK Rudar Velenje U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| NK Bravo U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (23%) | Thắng/Thắng | 1 (8%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (31%) | Hòa/Thắng | 2 (17%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (25%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (8%) |
| 2 (15%) | Bại/Bại | 4 (33%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
31
Thẻ vàng
12
Sút bóng
235
Sút cầu môn
141
Sút ngoài cầu môn
94
TL kiểm soát bóng
54%46%
Việt vị
30
Quả ném biên
1926
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
NK Bravo U19 (16 trận)
Ghi 3.00 bàn/trậnMất 1.69 bàn/trận
NK Rudar Velenje U19 (14 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 2.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 6 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 4 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| NK Bravo U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.27 | 5.50 | 5.90 | 0.93 | 3.75 | 0.84 | 0.86 | 1.75 | 0.91 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 7.10 ↑ | 2.70 ↑ | 6.50 | 0.27 ↓ | 1.60 ↑ | 0.25 | 0.48 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.18 | 4.75 | 7.00 | 0.61 | 3.50 | 0.73 | 0.72 | 2.25 | 0.62 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.50 ↑ | 18.00 ↑ | 0.86 ↑ | 5.50 | 0.51 ↓ | 1.59 ↑ | 0.25 | 0.23 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.16 | 6.00 | 11.00 | 0.90 | 4.00 | 0.90 | 0.53 | 1.75 | 1.37 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.80 ↑ | 60.00 ↑ | 2.08 ↑ | 5.50 | 0.33 ↓ | 1.51 ↑ | 0.25 | 0.46 ↓ | |
| 12bet | Sớm | 1.20 | 6.10 | 8.10 | 0.67 | 3.50 | 1.17 | 0.72 | 1.75 | 1.13 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.80 ↑ | 60.00 ↑ | 2.63 ↑ | 6.50 | 0.25 ↓ | 1.78 ↑ | 0.25 | 0.36 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.23 | 5.70 | 7.60 | 0.82 | 3.50 | 0.94 | 0.84 | 1.75 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 2.50 ↑ | 6.50 | 0.20 ↓ | 2.04 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.22 | 6.00 | 8.50 | 0.25 | 2.50 | 2.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.57 ↑ | 3.50 | 1.25 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.30 | 5.70 | 6.84 | 0.81 | 3.50 | 0.90 | 0.78 | 1.50 | 0.92 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.40 ↑ | 27.00 ↑ | 2.68 ↑ | 6.50 | 0.26 ↓ | 3.00 ↑ | 0.50 | 0.22 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.27 | 5.50 | 7.00 | 0.98 | 3.75 | 0.83 | 0.85 | 1.75 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 2.45 ↑ | 6.50 | 0.30 ↓ | 1.60 ↑ | 0.25 | 0.48 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.