Kết quả bóng đá trận Nissa FC vs Igea Virtus, 21:00 ngày 30/08/2026
Serie D Cúp Ý · 21:00 ngày 30/08/2026
Nissa FC 1 Kết thúc HT 1-3 3
Igea Virtus
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 36°C
Diễn biến trận đấu
| Nissa FC | Phút | |
| 2' | ⚽ 0 - 1 | |
| 18' | ⚽ 0 - 2 | |
| 20' | ⚽ 0 - 3 Antonio Palme | |
| 1 - 3 ⚽ | 38' | |
| HT 1-3 | ||
| 60' | ||
| 84' | ||
| 90' | ||
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 6 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 1 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 22 | 12 |
| Mất bàn | 3 | 6 | 6 | 17 |
| Điểm | 4 | 4 | 21 | 12 |
Chủ = Nissa FC · Khách = Igea Virtus
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Nissa FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (45%) | Thắng/Thắng | 6 (33%) |
| 2 (10%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 2 (10%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 4 (20%) | Hòa/Hòa | 2 (11%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 2 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 3 (17%) |
| 1 (5%) | Bại/Bại | 2 (11%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Nissa FC 1 (25%)Hòa 2 (50%)Igea Virtus 1 (25%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 2 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/03/26 | Nissa FC | 1-1 (1-0) | Igea Virtus | - | - | H |
| 26/10/25 | Igea Virtus | 3-2 (2-1) | Nissa FC | - | - | B |
| 02/03/25 | Nissa FC | 3-0 (2-0) | Igea Virtus | - | - | T |
| 27/10/24 | Igea Virtus | 0-0 (0-0) | Nissa FC | - | - | H |
Thành tích gần đây — Nissa FC
HTTHTHTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 3 (30%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 22/3 (10 trận) Châu Á: 7/3/0 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/05/26 | Nissa FC | 0-0 (0-0) | Reggina | - | - | H |
| 10/05/26 | Nissa FC | 4-0 (2-0) | Gelbison | - | - | T |
| 03/05/26 | Nissa FC | 4-1 (1-0) | ASD Paterno | - | - | T |
| 26/04/26 | Sambiase | 1-1 (0-0) | Nissa FC | - | - | H |
| 19/04/26 | Nissa FC | 3-0 (3-0) | Enna | - | - | T |
| 12/04/26 | Acireale | 0-0 (0-0) | Nissa FC | - | - | H |
| 02/04/26 | Nissa FC | 1-0 (1-0) | Gela | +1 | 2.5 | T |
| 29/03/26 | ASD Sancataldese | 1-5 (0-3) | Nissa FC | - | - | T |
| 22/03/26 | Nissa FC | 3-0 (1-0) | Athletic Palermo | - | - | T |
| 15/03/26 | Messina | 0-1 (0-1) | Nissa FC | - | - | T |
| 01/03/26 | Nissa FC | 1-1 (1-0) | Igea Virtus | - | - | H |
| 22/02/26 | FC Savoia 1908 | 1-1 (0-1) | Nissa FC | - | - | H |
| 15/02/26 | Nissa FC | 2-1 (0-0) | Vigor Lamezia | - | - | T |
| 08/02/26 | Vibonese | 0-1 (0-1) | Nissa FC | - | - | T |
| 01/02/26 | Nissa FC | 1-0 (1-0) | ASD Ragusa Calcio | - | - | T |
| 25/01/26 | Castrumfavara | 0-1 (0-0) | Nissa FC | - | - | T |
| 18/01/26 | Nissa FC | 0-0 (0-0) | Gelbison | - | - | H |
| 11/01/26 | Nissa FC | 1-2 (0-0) | Reggina | - | - | B |
| 03/01/26 | Milazzo | 1-1 (1-0) | Nissa FC | - | - | H |
| 21/12/25 | ASD Paterno | 0-3 (0-3) | Nissa FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Igea Virtus
BHTBBTBHHT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/16 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | Vigor Lamezia | 4-1 (1-0) | Igea Virtus | - | - | B |
| 26/04/26 | Igea Virtus | 1-1 (0-1) | Messina | - | - | H |
| 22/04/26 | Igea Virtus | 2-1 (1-1) | Vibonese | - | - | T |
| 19/04/26 | FC Savoia 1908 | 3-0 (1-0) | Igea Virtus | - | - | B |
| 02/04/26 | ASD Ragusa Calcio | 1-0 (0-0) | Igea Virtus | - | - | B |
| 29/03/26 | Igea Virtus | 3-2 (0-2) | Castrumfavara | - | - | T |
| 25/03/26 | Igea Virtus | 0-2 (0-0) | Reggina | - | - | B |
| 22/03/26 | Gelbison | 1-1 (0-0) | Igea Virtus | - | - | H |
| 01/03/26 | Nissa FC | 1-1 (1-0) | Igea Virtus | - | - | H |
| 22/02/26 | Igea Virtus | 2-0 (1-0) | ASD Paterno | - | - | T |
| 15/02/26 | Sambiase | 0-0 (0-0) | Igea Virtus | - | - | H |
| 08/02/26 | Igea Virtus | 3-0 (1-0) | Gela | - | - | T |
| 01/02/26 | Enna | 1-1 (0-1) | Igea Virtus | - | - | H |
| 25/01/26 | Igea Virtus | 1-0 (1-0) | Athletic Palermo | - | - | T |
| 18/01/26 | Acireale | 3-3 (3-1) | Igea Virtus | - | - | H |
| 11/01/26 | Igea Virtus | 2-0 (1-0) | Milazzo | - | - | T |
| 04/01/26 | ASD Sancataldese | 0-3 (0-1) | Igea Virtus | 0 | 2.5 | T |
| 21/12/25 | Igea Virtus | 1-1 (1-0) | Vigor Lamezia | - | - | H |
| 14/12/25 | Messina | 1-0 (0-0) | Igea Virtus | - | - | B |
| 07/12/25 | Igea Virtus | 1-0 (0-0) | FC Savoia 1908 | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
35
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
12
Sút bóng
914
Sút cầu môn
46
Tấn công
7878
Tấn công nguy hiểm
4246
Sút ngoài cầu môn
58
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
So Sánh Sức Mạnh
66 34
88% So Sánh Đối đầu 12%
Thành tích
Tất cả
T1 H2 B1T1 H2 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Nissa FC (20 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 0.60 bàn/trận
Igea Virtus (18 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Nissa FC (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (100%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
V
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Igea Virtus (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Nissa FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.95 | 3.20 | 3.70 | 0.89 | 2.25 | 0.92 | 1.00 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.53 ↓ | 3.70 ↑ | 6.00 ↑ | 0.87 ↓ | 2.25 | 0.94 ↑ | 0.99 ↓ | 1.00 | 0.83 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.59 | 3.35 | 5.30 | 0.92 | 2.25 | 0.90 | 0.78 | 0.75 | 1.06 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 3.33 ↑ | 4.50 | 0.18 ↓ | 3.44 ↑ | 0.25 | 0.13 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.85 | 3.05 | 3.45 | 0.81 | 2.25 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 1.49 ↓ | 3.55 ↑ | 5.40 ↑ | 1.00 ↑ | 2.50 | 0.66 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.60 | 3.45 | 4.85 | 0.90 | 2.25 | 0.86 | 0.79 | 0.75 | 0.97 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 3.22 ↑ | 4.50 | 0.19 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.95 | 3.10 | 3.51 | 0.87 | 2.25 | 0.87 | 0.95 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 41.00 ↑ | 7.35 ↑ | 1.02 ↓ | 1.78 ↑ | 4.50 | 0.36 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.30 | 4.00 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.50 ↓ | 2.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.89 | 3.10 | 3.50 | 0.78 | 2.25 | 0.75 | 0.82 | 0.50 | 0.70 |
| Live | 16.00 ↑ | 28.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.25 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.75 | 3.24 | 4.06 | 0.88 | 2.25 | 0.83 | 0.76 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 30.58 ↑ | 10.42 ↑ | 1.04 ↓ | 2.53 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.75 | 3.30 | 4.00 | 1.10 | 2.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.30 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.94 | 3.20 | 3.85 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | 0.40 | 0.00 | 1.75 |
| Live | 81.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.56 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 0.70 ↑ | 0.00 | 1.17 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.91 | 3.20 | 3.60 | 0.90 | 2.25 | 0.90 | 0.98 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 101.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.25 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.75 | 3.00 | 4.20 | 1.10 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.