Kết quả bóng đá trận Nissa FC vs Castrumfavara, 20:30 ngày 01/11/2026
Serie D (Ý) · 20:30 ngày 01/11/2026
Nissa FC 5 Kết thúc HT 2-0 1
Castrumfavara
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 6
Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Nissa FC | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 15' | |
| 2 - 0 ⚽ | 20' | |
| HT 2-0 | ||
| FT 5-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 5 | 6 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 16 | 11 |
| Mất bàn | 4 | 8 | 16 | 19 |
| Điểm | 3 | 1 | 11 | 8 |
Chủ = Nissa FC · Khách = Castrumfavara
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Nissa FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (48%) | Thắng/Thắng | 4 (20%) |
| 2 (10%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 2 (10%) | Hòa/Thắng | 3 (15%) |
| 4 (19%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 4 (20%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 3 (15%) |
| 1 (5%) | Bại/Bại | 5 (25%) |
Thống kê kỹ thuật
Sút bóng
21
Sút cầu môn
11
Sút ngoài cầu môn
10
TL kiểm soát bóng
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Nissa FC (29 trận)
Ghi 1.62 bàn/trậnMất 0.86 bàn/trận
Castrumfavara (28 trận)
Ghi 1.18 bàn/trậnMất 1.64 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Nissa FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.57 | 3.30 | 3.90 | 0.69 | 2.75 | 0.64 | 0.65 | 0.75 | 0.68 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 22.00 ↑ | 1.68 ↑ | 6.50 | 0.18 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 0.83 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.45 | 3.30 | 0.83 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.65 ↓ | 3.70 ↑ | 4.40 ↑ | 0.70 ↓ | 2.50 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.62 | 3.65 | 4.35 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.80 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.80 ↑ | 89.00 ↑ | 2.43 ↑ | 6.50 | 0.29 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.40 | 3.30 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.61 ↓ | 3.60 ↑ | 4.40 ↑ | 0.73 ↓ | 2.50 | 1.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.25 | 3.20 | 0.76 | 2.50 | 0.76 | 0.66 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 16.00 ↑ | 2.94 ↑ | 6.50 | 0.18 ↓ | 0.71 ↑ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.02 | 3.40 | 3.30 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.48 | 0.00 | 1.35 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 2.96 ↑ | 6.50 | 0.25 ↓ | 0.72 ↑ | 0.00 | 1.13 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.95 | 3.25 | 3.40 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 1.00 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.00 ↑ | 6.50 | 0.23 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Nissa FC | +1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Castrumfavara | -1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).