Kết quả bóng đá trận Newmarket Town vs Concord Rangers, 01:45 ngày 19/08/2026
Ryman(Isthmian) League (Anh) · 01:45 ngày 19/08/2026
Newmarket Town 1 Kết thúc HT 0-3 3
Concord Rangers
🟨 0 - 3 🟥 1 - 0 ⛳ 3 - 6
Diễn biến trận đấu
| Newmarket Town | Phút | |
| 13' | ||
| 19' | ||
| 23' | ⚽ 0 - 1 Khris Oti | |
| 36' | ⚽ 0 - 2 | |
| 38' | ⚽ 0 - 3 | |
| HT 0-3 | ||
| 1 - 3 ⚽ | 46' | |
| 74' | ||
| 90+4' | ||
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 7 |
| Hòa | 2 | 2 | 3 | 2 |
| Bại | 0 | 0 | 3 | 1 |
| Ghi bàn | 6 | 5 | 17 | 22 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 14 | 13 |
| Điểm | 5 | 5 | 15 | 23 |
Chủ = Newmarket Town · Khách = Concord Rangers
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Newmarket Town | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (11%) | Thắng/Thắng | 2 (20%) |
| 1 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (22%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (22%) | Hòa/Thắng | 3 (30%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 3 (30%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (10%) |
| 1 (11%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 1 (10%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Newmarket Town 0 (0%)Hòa 1 (50%)Concord Rangers 1 (50%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/01/26 | Concord Rangers | 3-1 (0-1) | Newmarket Town | - | - | B |
| 02/10/24 | Newmarket Town | 1-1 (0-0) | Concord Rangers | - | - | H |
Thành tích gần đây — Newmarket Town
TBBBBTBHBT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 15/19 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Godmanchester Rovers | 0-1 (0-0) | Newmarket Town | - | - | T |
| 24/01/26 | Concord Rangers | 3-1 (0-1) | Newmarket Town | - | - | B |
| 06/12/25 | Wroxham | 2-1 (0-0) | Newmarket Town | - | - | B |
| 03/12/25 | Witham Town | 4-2 (2-2) | Newmarket Town | - | - | B |
| 12/11/25 | Cambridge City | 3-0 (2-0) | Newmarket Town | +0.25 | 2.75 | B |
| 16/10/25 | Downham Town FC | 0-4 (0-2) | Newmarket Town | +0.75 | 2.75 | T |
| 13/09/25 | Felixstowe Walton United | 2-0 (2-0) | Newmarket Town | - | - | B |
| 06/09/25 | Witham Town | 2-2 (1-2) | Newmarket Town | - | - | H |
| 30/08/25 | Newmarket Town | 2-3 (2-1) | Woodford Town | - | - | B |
| 20/08/25 | Felixstowe Walton United | 0-2 (0-1) | Newmarket Town | -1 | 3 | T |
| 20/02/25 | Gorleston | 2-1 (0-0) | Newmarket Town | -0.75 | 2.75 | B |
| 30/01/25 | Sporting Bengal Utd | 1-2 (1-1) | Newmarket Town | 0 | 2.75 | T |
| 06/11/24 | Newmarket Town | 1-1 (0-0) | Bury Town | -0.75 | 3 | H |
| 02/10/24 | Newmarket Town | 1-1 (0-0) | Concord Rangers | - | - | H |
| 21/09/24 | Newmarket Town | 1-3 (1-2) | Cambridge City | - | - | B |
| 14/09/24 | Lowestoft Town | 5-2 (0-0) | Newmarket Town | - | - | B |
| 07/09/24 | Ware | 2-2 (0-0) | Newmarket Town | - | - | H |
| 04/09/24 | Ipswich Wanderers | 0-1 (0-0) | Newmarket Town | -1.25 | 3 | T |
| 31/08/24 | Newmarket Town | 1-1 (0-1) | Ipswich Wanderers | - | - | H |
| 10/08/24 | Felixstowe Walton United | 6-1 (2-0) | Newmarket Town | - | - | B |
Thành tích gần đây — Concord Rangers
TTBTTTBBHH
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/17 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Bedfont Sports | 0-1 (0-0) | Concord Rangers | - | - | T |
| 25/07/26 | Concord Rangers | 4-0 (1-0) | Hastings United | - | - | T |
| 04/04/26 | Waltham Abbey | 4-0 (1-0) | Concord Rangers | - | - | B |
| 25/03/26 | Concord Rangers | 3-2 (1-1) | Walthamstow | +0.5 | 2.75 | T |
| 28/02/26 | Lowestoft Town | 1-3 (0-1) | Concord Rangers | - | - | T |
| 24/01/26 | Concord Rangers | 3-1 (0-1) | Newmarket Town | - | - | T |
| 27/12/25 | Bowers Pitsea | 4-2 (1-2) | Concord Rangers | -0.5 | 2.75 | B |
| 29/11/25 | Gorleston | 2-1 (1-1) | Concord Rangers | - | - | B |
| 19/11/25 | Concord Rangers | 2-2 (1-1) | Lowestoft Town | - | - | H |
| 12/11/25 | Concord Rangers | 1-1 (0-1) | Tilbury | +0.25 | 2.5 | H |
| 15/10/25 | Concord Rangers | 3-1 (2-0) | Heybridge Swifts | - | - | T |
| 24/09/25 | Concord Rangers | 1-3 (1-0) | Grays Athletic | - | - | B |
| 20/09/25 | Concord Rangers | 1-0 (1-0) | Takeley | - | - | T |
| 13/09/25 | Concord Rangers | 3-1 (1-1) | Grays Athletic | - | - | T |
| 06/09/25 | Concord Rangers | 2-2 (2-2) | Biggleswade FC | - | - | H |
| 23/08/25 | Concord Rangers | 1-1 (0-0) | Waltham Abbey | - | - | H |
| 16/08/25 | Heybridge Swifts | 2-1 (1-1) | Concord Rangers | - | - | B |
| 16/07/25 | Aveley | 4-0 (1-0) | Concord Rangers | - | - | B |
| 22/03/25 | Concord Rangers | 4-0 (1-0) | Ipswich Wanderers | - | - | T |
| 12/03/25 | Concord Rangers | 0-1 (0-1) | Grays Athletic | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
36
Phạt góc (HT)
04
Thẻ vàng
03
Sút bóng
1012
Sút cầu môn
54
Tấn công
6464
Tấn công nguy hiểm
6061
Sút ngoài cầu môn
58
Đá phạt trực tiếp
147
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
Việt vị
12
Quả ném biên
3727
So Sánh Sức Mạnh
34 66
0% So Sánh Đối đầu 100%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B1T1 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Newmarket Town (10 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Concord Rangers (12 trận)
Ghi 2.08 bàn/trậnMất 1.42 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Concord Rangers (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Newmarket Town | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Wewbet | Sớm | 2.40 | 3.56 | 2.50 | 0.93 | 3.00 | 0.83 | 0.83 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 26.00 ↑ | 11.80 ↑ | 1.02 ↓ | 3.33 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.54 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.50 | 2.45 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.50 ↓ | 2.50 | 1.30 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.50 | 2.45 | 0.76 | 3.00 | 0.76 | 0.71 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.25 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 1.36 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.00 | 3.54 | 2.92 | 0.80 | 2.75 | 0.91 | 0.78 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 30.00 ↑ | 11.50 ↑ | 1.03 ↓ | 2.44 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 1.32 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 3.50 | 2.45 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 71.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.75 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.37 | 3.60 | 2.50 | 0.68 | 2.75 | 1.06 | 0.80 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 4.90 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 1.46 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.60 | 2.50 | 0.93 | 3.00 | 0.88 | 0.83 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 1.43 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 3.25 | 2.88 | 0.62 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Newmarket Town | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Concord Rangers | 0 | 0 | 1 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).