Kết quả bóng đá trận New Mexico United vs Phoenix Rising FC, 08:30 ngày 02/11/2026
USL Championship · 08:30 ngày 02/11/2026
New Mexico United 2 Kết thúc HT 1-0 0
Phoenix Rising FC
🟨 1 - 3 🟥 0 - 2 ⛳ 4 - 6
Nhiệt độ: 13°C
Diễn biến trận đấu
| New Mexico United | Phút | |
| Greg Hurst (Kiến tạo: Valentin Noell) 1 - 0 ⚽ | 7' | |
| 9' | Studenhofft G. | |
| 10' | Studenhofft G. | |
| HT 1-0 | ||
| LaCava J. 2 - 0 ⚽ | 48' | |
| 52' | Pape Mar Boye | |
| 52' | Moursou J. | |
| 59' | Scearce J. | |
| LaCava J. | 63' | |
| 75' | Studenhofft G. | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 6 | 18 | 16 |
| Mất bàn | 0 | 6 | 11 | 19 |
| Điểm | 9 | 4 | 17 | 14 |
Chủ = New Mexico United · Khách = Phoenix Rising FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| New Mexico United | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (14%) | Thắng/Thắng | 6 (19%) |
| 4 (11%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 13 (37%) | Hòa/Thắng | 4 (13%) |
| 3 (9%) | Hòa/Hòa | 5 (16%) |
| 1 (3%) | Hòa/Bại | 5 (16%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (9%) |
| 9 (26%) | Bại/Bại | 7 (22%) |
Bảng xếp hạng
New Mexico United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 11 | 4 | 5 | 29 | 20 | 37 | 4 |
| Sân nhà | 11 | 7 | 2 | 2 | 17 | 11 | 23 | 4 |
| Sân khách | 9 | 4 | 2 | 3 | 12 | 9 | 14 | 5 |
Phoenix Rising FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 7 | 8 | 7 | 31 | 30 | 29 | 15 |
| Sân nhà | 11 | 5 | 4 | 2 | 20 | 14 | 19 | 13 |
| Sân khách | 11 | 2 | 4 | 5 | 11 | 16 | 10 | 16 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
46
Thẻ vàng
13
Sút bóng
1214
Sút cầu môn
84
Sút ngoài cầu môn
15
Cản bóng
35
TL kiểm soát bóng
52%48%
Chuyền bóng
299262
TL chuyền bóng thành công
80%79%
Phạm lỗi
1620
Việt vị
23
Cứu thua
46
Quả ném biên
1320
Chuyền dài
1621
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
New Mexico United (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Phoenix Rising FC (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| New Mexico United | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Pa-Modou Kah | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.88 | 3.52 | 2.78 | 0.86 | 3.25 | 0.76 | 0.88 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 2.10 ↑ | 3.41 ↓ | 2.45 ↓ | 0.74 ↓ | 2.75 | 0.88 ↑ | 0.90 ↑ | 0.25 | 0.80 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.80 | 0.89 | 3.25 | 0.86 | 0.93 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 2.23 ↓ | 3.60 ↑ | 2.80 | 1.05 ↑ | 3.00 | 0.75 ↓ | 0.92 ↓ | 0.25 | 0.88 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 3.60 | 3.10 | 0.93 | 3.00 | 0.86 | 0.79 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 2.20 ↑ | 3.50 ↓ | 2.90 ↓ | 0.85 ↓ | 2.75 | 0.94 ↑ | 0.92 ↑ | 0.25 | 0.84 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.00 | 3.65 | 2.87 | 0.94 | 3.25 | 0.82 | 0.85 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 160.00 ↑ | 3.84 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 2.77 ↑ | 0.25 | 0.20 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.65 | 3.00 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | 1.05 | 0.50 | 0.70 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 85.00 ↑ | 2.20 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 2.00 | 3.65 | 2.87 | 0.94 | 3.25 | 0.82 | 0.85 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 160.00 ↑ | 3.22 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.01 ↓ | 0.00 | 5.88 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.96 | 3.85 | 3.05 | 0.82 | 3.00 | 0.94 | 0.96 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 2.18 ↑ | 3.50 ↓ | 2.81 ↓ | 0.80 ↓ | 2.75 | 1.00 ↑ | 0.97 ↑ | 0.25 | 0.85 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.12 | 3.19 | 2.73 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.60 ↑ | 50.00 ↑ | 1.88 ↑ | 2.50 | 0.39 ↓ | 2.08 ↑ | 0.25 | 0.32 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.50 | 2.87 | 0.17 | 1.50 | 3.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.50 | 2.70 | 0.77 | 3.25 | 0.75 | 0.80 | 0.25 | 0.72 |
| Live | 1.01 ↓ | 59.00 ↑ | 326.00 ↑ | 3.99 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 2.95 ↑ | 0.25 | 0.18 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.63 | 1.05 | 3.50 | 0.67 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.47 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.09 ↓ | 0.00 | 5.49 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.75 | 3.05 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.75 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.11 ↓ | 0.00 | 5.80 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| New Mexico United | +1/4 | 2 | 0 | 1 |
| Phoenix Rising FC | -1/4 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).