Kết quả bóng đá trận Nestos Chrisoupolis vs Marko, 19:00 ngày 05/10/2026

National B (Hy Lạp) · 19:00 ngày 05/10/2026
Nestos Chrisoupolis
1 Kết thúc HT 0-1 2
Marko
🟨 3 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 9 - 6
Nhiệt độ: 24°C

Diễn biến trận đấu

Nestos Chrisoupolis Phút Marko
12'
23'
25'⚽ 0 - 1
26'⚽ 0 - 2
26'⚽ 0 - 3 Muller I.
HT 0-1
52'
1 - 3 ⚽67'
Sapountzis A. 2 - 3 ⚽67'
73'⚽ 2 - 4
73'⚽ 2 - 5 El Arabi Y.
87'
FT 1-2

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 02 26
Hòa 11 23
Bại 20 61
Ghi bàn 23 615
Mất bàn 41 149
Điểm 17 821

Chủ = Nestos Chrisoupolis · Khách = Marko

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Nestos Chrisoupolis (9)Hiệp 1 / Cả trậnMarko (35)
1 (11%)Thắng/Thắng10 (29%)
0 (0%)Thắng/Hòa1 (3%)
1 (11%)Hòa/Thắng5 (14%)
3 (33%)Hòa/Hòa8 (23%)
2 (22%)Hòa/Bại4 (11%)
0 (0%)Bại/Hòa1 (3%)
2 (22%)Bại/Bại6 (17%)

Bảng xếp hạng

Nestos Chrisoupolis

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng10640175312
Sân nhà5500122151
Sân khách51405372

Marko

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng62316492
Sân nhà31203252
Sân khách31113242

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
9
6
Thẻ vàng
3
1
Sút bóng
10
5
Sút cầu môn
2
2
Sút ngoài cầu môn
8
3
TL kiểm soát bóng
42%
58%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Nestos Chrisoupolis (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Marko (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 1 — Khách thắng
Cả trận (FT)1 - 2 — Khách thắng
Hiệp 21 - 1

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Nestos Chrisoupolis Thông tin Marko
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm4.503.701.731.012.750.810.91-0.750.91
Live81.00 ↑19.00 ↑1.02 ↓6.10 ↑3.500.01 ↓1.19 ↑0.000.67 ↓
Mansion88Sớm4.103.151.801.112.500.701.00-0.500.80
Live150.00 ↑6.10 ↑1.02 ↓7.14 ↑3.500.01 ↓1.06 ↑0.000.70 ↓
InterwettenSớm5.003.101.731.202.500.550.95-0.500.70
Live100.00 ↑10.00 ↑1.05 ↓3.40 ↑3.500.15 ↓0.95-0.500.70
12betSớm4.103.151.801.112.500.701.00-0.500.80
Live150.00 ↑6.10 ↑1.02 ↓6.66 ↑3.500.02 ↓0.97 ↓0.000.79 ↓
CrownSớm4.253.801.610.972.750.830.97-0.750.85
Live26.00 ↑10.00 ↑1.01 ↓3.22 ↑3.500.11 ↓1.19 ↑0.000.66 ↓
SbobetSớm3.913.121.740.832.250.931.02-0.500.74
Live150.00 ↑5.90 ↑1.03 ↓6.25 ↑3.500.02 ↓1.05 ↑0.000.75 ↑
LadbrokesSớm5.753.801.480.952.500.75---
Live71.00 ↑15.00 ↑1.01 ↓0.91 ↓2.500.73 ↓---
18BetSớm8.003.701.350.812.500.710.69-1.250.83
Live101.00 ↑26.00 ↑1.01 ↓6.74 ↑3.500.03 ↓0.99 ↑0.000.67 ↓
1xBetSớm7.223.801.450.852.500.850.53-1.501.33
Live54.00 ↑13.80 ↑1.01 ↓6.17 ↑3.500.06 ↓1.19 ↑0.000.63 ↓
Bet 365Sớm6.003.701.531.032.500.780.95-1.000.85
Live101.00 ↑26.00 ↑1.01 ↓7.40 ↑3.500.08 ↓1.15 ↑0.000.68 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp -1

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Nestos Chrisoupolis-1Chưa có trận cùng mức
Marko+1100

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).