Kết quả bóng đá trận Needham Market vs Peterborough Sports, 21:00 ngày 31/08/2026
Southern League Central Hạng Anh · 21:00 ngày 31/08/2026
Needham Market 3 Kết thúc HT 0-1 3
Peterborough Sports
🟨 1 - 0 🟥 0 - 1 ⛳ 4 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Needham Market | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 7' | |
| 33' | ⚽ 1 - 1 Leon Lobjoit | |
| 35' | ⚽ 1 - 2 | |
| 41' | Thomas Jackson | |
| HT 0-1 | ||
| Tevan Allen 2 - 2 ⚽ | 57' | |
| Ryan Miles 3 - 2 ⚽ | 62' | |
| Dan Morphew 4 - 2 ⚽ | 76' | |
| 81' | ⚽ 4 - 3 Carl Mensah | |
| 88' | ⚽ 4 - 4 Leon Lobjoit | |
| FT 3-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 1 |
| Hòa | 1 | 2 | 3 | 4 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 13 | 11 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 16 | 23 |
| Điểm | 4 | 5 | 12 | 7 |
Chủ = Needham Market · Khách = Peterborough Sports
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Needham Market | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (14%) | Thắng/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (14%) | Thắng/Hòa | 1 (14%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (29%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (14%) |
| 1 (14%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (14%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (43%) | Bại/Bại | 2 (29%) |
Bảng xếp hạng
Needham Market
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 11 | 7 | 10 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 7 | 1 | 21 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 4 | 6 | 6 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 9 | - | - |
Peterborough Sports
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 9 | 6 | 12 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 17 |
| Sân khách | 3 | 0 | 3 | 0 | 4 | 4 | 3 | 10 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
Needham Market 2 (25%)Hòa 3 (38%)Peterborough Sports 3 (38%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 2 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 2 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/04/25 | Peterborough Sports | 2-0 (0-0) | Needham Market | -0.5 | 2.5 | B |
| 01/01/25 | Needham Market | 1-2 (0-2) | Peterborough Sports | -0.5 | 2.5 | B |
| 04/10/23 | Needham Market | 3-0 (0-0) | Peterborough Sports | - | - | T |
| 30/09/23 | Peterborough Sports | 0-0 (0-0) | Needham Market | - | - | H |
| 05/03/22 | Peterborough Sports | 3-0 (1-0) | Needham Market | - | - | B |
| 05/01/22 | Needham Market | 1-1 (0-0) | Peterborough Sports | -1 | 3.25 | H |
| 07/03/20 | Peterborough Sports | 0-0 (0-0) | Needham Market | - | - | H |
| 23/10/19 | Needham Market | 2-1 (1-0) | Peterborough Sports | 0 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Needham Market
TBBTBHBHTT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/14 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Stratford Town | 1-2 (1-0) | Needham Market | - | - | T |
| 22/08/26 | Needham Market | 0-1 (0-1) | Halesowen Town | - | - | B |
| 15/08/26 | Alvechurch | 2-0 (2-0) | Needham Market | - | - | B |
| 12/08/26 | Hitchin Town | 1-3 (1-2) | Needham Market | - | - | T |
| 08/08/26 | Needham Market | 1-3 (1-2) | Bromsgrove Sporting FC | - | - | B |
| 25/07/26 | Felixstowe Walton United | 1-1 (0-1) | Needham Market | +0.5 | 3 | H |
| 25/04/26 | Needham Market | 0-2 (0-1) | Banbury United | - | - | B |
| 18/04/26 | Quorn | 2-2 (1-1) | Needham Market | - | - | H |
| 16/04/26 | Stourbridge | 0-1 (0-1) | Needham Market | +0.5 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Needham Market | 2-1 (0-1) | Barwell | - | - | T |
| 06/04/26 | Sudbury | 1-3 (1-2) | Needham Market | - | - | T |
| 03/04/26 | Needham Market | 1-0 (1-0) | Bromsgrove Sporting FC | - | - | T |
| 28/03/26 | Worcester City | 1-0 (0-0) | Needham Market | - | - | B |
| 21/03/26 | Redditch United | 2-1 (0-1) | Needham Market | - | - | B |
| 14/03/26 | Needham Market | 3-1 (0-1) | St Ives Town | - | - | T |
| 07/03/26 | Needham Market | 2-0 (1-0) | Spalding United | - | - | T |
| 04/03/26 | Real Bedford | 2-2 (2-0) | Needham Market | - | - | H |
| 28/02/26 | Alvechurch | 1-1 (0-0) | Needham Market | - | - | H |
| 21/02/26 | Bury Town | 1-1 (1-0) | Needham Market | - | - | H |
| 14/02/26 | Needham Market | 3-0 (2-0) | Halesowen Town | - | - | T |
Thành tích gần đây — Peterborough Sports
THBBHBHBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/22 (10 trận) Châu Á: 1/2/7 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Peterborough Sports | 2-1 (2-1) | Anstey Nomads | - | - | T |
| 22/08/26 | Kettering Town | 0-0 (0-0) | Peterborough Sports | - | - | H |
| 15/08/26 | Peterborough Sports | 1-2 (0-2) | Stourbridge | - | - | B |
| 12/08/26 | Peterborough Sports | 0-2 (0-2) | Real Bedford | - | - | B |
| 08/08/26 | Racing Club Warwick | 1-1 (1-1) | Peterborough Sports | - | - | H |
| 23/07/26 | Peterborough Sports | 0-1 (0-0) | Peterborough United | - | - | B |
| 25/04/26 | Hereford FC | 2-2 (1-2) | Peterborough Sports | -1.5 | 3 | H |
| 18/04/26 | Worksop Town | 8-0 (6-0) | Peterborough Sports | -0.75 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | Peterborough Sports | 2-3 (1-1) | AFC Telford United | -0.75 | 3.25 | B |
| 06/04/26 | Oxford City | 2-0 (0-0) | Peterborough Sports | -0.5 | 2.75 | B |
| 03/04/26 | Peterborough Sports | 2-2 (1-0) | Kings Lynn | -0.25 | 2.5 | H |
| 28/03/26 | Leamington | 4-2 (2-1) | Peterborough Sports | +0.5 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | Peterborough Sports | 0-1 (0-1) | Darlington | -0.25 | 3 | B |
| 18/03/26 | Peterborough Sports | 0-0 (0-0) | Marine | +0.25 | 2.5 | H |
| 14/03/26 | Alfreton Town | 0-2 (0-0) | Peterborough Sports | -0.5 | 2.5 | T |
| 11/03/26 | Kidderminster Harriers | 4-0 (2-0) | Peterborough Sports | -1.5 | 2.75 | B |
| 07/03/26 | Peterborough Sports | 0-1 (0-1) | Southport FC | 0 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Peterborough Sports | 0-3 (0-0) | South Shields | -1 | 3 | B |
| 25/02/26 | Bedford Town | 4-1 (3-1) | Peterborough Sports | -0.25 | 2.75 | B |
| 21/02/26 | Radcliffe Borough | 2-1 (2-0) | Peterborough Sports | -1 | 2.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
10
Sút bóng
216
Sút cầu môn
85
Tấn công
6557
Tấn công nguy hiểm
3116
Sút ngoài cầu môn
131
Đá phạt trực tiếp
1212
TL kiểm soát bóng
64%36%
TL kiểm soát bóng (HT)
63%37%
Việt vị
11
Quả ném biên
3720
So Sánh Sức Mạnh
71 29
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T2 H3 B3T3 H3 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B1T1 H1 B2
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Needham Market (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Peterborough Sports (30 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 3 — Hòa |
| Hiệp 2 | 3 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Needham Market | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.80 | 3.13 | 3.10 | 0.72 | 2.75 | 0.62 | 0.76 | 0.50 | 0.58 |
| Live | 5.25 ↑ | 1.06 ↓ | 17.00 ↑ | 1.20 ↑ | 6.50 | 0.24 ↓ | 1.17 ↑ | 0.25 | 0.25 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.50 | 3.25 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.95 | 3.35 ↓ | 3.35 ↑ | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.93 | 3.40 | 3.00 | 0.88 | 2.75 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 1.91 ↓ | 3.25 ↓ | 3.25 ↑ | 0.88 | 2.75 | 0.76 | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.94 | 3.26 | 3.34 | 0.97 | 2.75 | 0.85 | 0.94 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 5.10 ↑ | 1.14 ↓ | 20.00 ↑ | 4.34 ↑ | 6.50 | 0.09 ↓ | 2.85 ↑ | 0.25 | 0.19 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.96 | 3.47 | 3.34 | 0.96 | 2.75 | 0.80 | 0.96 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.07 ↓ | 6.90 ↑ | 22.00 ↑ | 1.75 ↑ | 5.50 | 0.35 ↓ | 1.42 ↑ | 0.25 | 0.50 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.50 | 3.25 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 7.50 ↑ | 1.06 ↓ | 21.00 ↑ | 1.15 ↑ | 2.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.90 | 3.50 | 3.20 | 0.83 | 2.75 | 0.73 | 0.83 | 0.50 | 0.73 |
| Live | 4.00 ↑ | 1.36 ↓ | 9.00 ↑ | 1.90 ↑ | 6.50 | 0.33 ↓ | 1.59 ↑ | 0.25 | 0.40 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.01 | 3.32 | 3.26 | 0.79 | 2.50 | 0.98 | 0.77 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 6.23 ↑ | 1.14 ↓ | 13.58 ↑ | 2.52 ↑ | 5.50 | 0.27 ↓ | 0.27 ↓ | 0.00 | 2.47 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.90 | 3.50 | 3.25 | 0.71 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 7.25 ↑ | 1.12 ↓ | 14.50 ↑ | 4.25 ↑ | 6.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.97 | 3.70 | 3.23 | 0.90 | 2.75 | 0.80 | 1.22 | 0.75 | 0.59 |
| Live | 15.20 ↑ | 1.05 ↓ | 22.00 ↑ | 4.82 ↑ | 6.50 | 0.14 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 2.21 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.95 | 3.60 | 3.10 | 0.98 | 2.75 | 0.83 | 1.00 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 5.00 ↑ | 6.50 | 0.13 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.40 | 3.30 | 0.73 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 5.00 ↑ | 1.17 ↓ | 17.00 ↑ | 3.20 ↑ | 6.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Needham Market | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Peterborough Sports | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).