Kết quả bóng đá trận Nea Salamis vs Krasava ENY Ypsonas FC, 23:00 ngày 14/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 23:00 ngày 14/08/2026
Nea Salamis 7 Kết thúc HT 2-1 2
Krasava ENY Ypsonas FC
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 2
Địa điểm: Ammohostos Stadium Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Nea Salamis | Phút | |
| 7' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 11' | |
| 2 - 1 ⚽ | 30' | |
| HT 2-1 | ||
| 3 - 1 ⚽ | 57' | |
| 4 - 1 ⚽ | 61' | |
| 5 - 1 ⚽ | 63' | |
| 66' | ⚽ 5 - 2 | |
| 6 - 2 ⚽ | 72' | |
| 7 - 2 ⚽ | 90+1' | |
| FT 7-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 4 | 7 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 25 | 7 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 18 | 24 |
| Điểm | 3 | 3 | 14 | 5 |
Chủ = Nea Salamis · Khách = Krasava ENY Ypsonas FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Nea Salamis | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (36%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (18%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Hòa/Hòa | 1 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
| 2 (18%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Bại/Bại | 4 (67%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Nea Salamis 1 (50%)Hòa 1 (50%)Krasava ENY Ypsonas FC 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/10/25 | Krasava ENY Ypsonas FC | 1-1 (0-1) | Nea Salamis | -0.5 | 2.5 | H |
| 13/08/25 | Nea Salamis | 1-0 (0-0) | Krasava ENY Ypsonas FC | +0.25 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Nea Salamis
HTHHHTTBTH
Thắng 4 (40%)Hòa 5 (50%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 20/10 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Nea Salamis | 2-2 (1-0) | Anorthosis Famagusta FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 08/08/26 | E.N.Paralimniou | 0-1 (0-0) | Nea Salamis | - | - | T |
| 05/08/26 | Omonia 29is Maiou | 1-1 (1-0) | Nea Salamis | +0.25 | 2.75 | H |
| 27/07/26 | LKS Nieciecza | 1-1 (1-0) | Nea Salamis | - | - | H |
| 23/07/26 | Korona II Kielce | 2-2 (1-1) | Nea Salamis | - | - | H |
| 21/07/26 | AKS Busko Zdroj | 0-4 (0-3) | Nea Salamis | - | - | T |
| 25/04/26 | Nea Salamis | 4-1 (3-0) | Asil Lysi | - | - | T |
| 19/04/26 | Karmiotissa Polemidion | 1-0 (0-0) | Nea Salamis | - | - | B |
| 04/04/26 | Nea Salamis | 3-0 (2-0) | Agia Napa | - | - | T |
| 22/03/26 | Omonia 29is Maiou | 2-2 (1-1) | Nea Salamis | - | - | H |
| 18/03/26 | Nea Salamis | 2-1 (2-0) | Doxa Katokopias | - | - | T |
| 14/03/26 | PAEEK | 0-0 (0-0) | Nea Salamis | +0.75 | 2.25 | H |
| 07/03/26 | MEAP Nisou | 2-4 (0-1) | Nea Salamis | - | - | T |
| 28/02/26 | Asil Lysi | 1-2 (1-2) | Nea Salamis | - | - | T |
| 21/02/26 | Nea Salamis | 1-0 (0-0) | Karmiotissa Polemidion | - | - | T |
| 14/02/26 | Agia Napa | 0-2 (0-1) | Nea Salamis | +1.25 | 2.25 | T |
| 07/02/26 | Nea Salamis | 2-1 (2-0) | Omonia 29is Maiou | - | - | T |
| 31/01/26 | Doxa Katokopias | 0-2 (0-1) | Nea Salamis | +0.5 | 2 | T |
| 25/01/26 | Nea Salamis | 4-1 (4-1) | PAEEK | +1 | 2.5 | T |
| 21/01/26 | Nea Salamis | 2-2 (1-1) | Digenis Morphou | +1.75 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Krasava ENY Ypsonas FC
HBHHTTTTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 17/16 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/05/26 | Krasava ENY Ypsonas FC | 0-0 (0-0) | E.N.Paralimniou | +2 | 3.25 | H |
| 08/05/26 | Anorthosis Famagusta FC | 5-2 (1-1) | Krasava ENY Ypsonas FC | -0.5 | 2.25 | B |
| 02/05/26 | Krasava ENY Ypsonas FC | 1-1 (0-0) | AEL Limassol | 0 | 2.25 | H |
| 25/04/26 | Omonia Aradippou | 1-1 (1-0) | Krasava ENY Ypsonas FC | -0.25 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | Krasava ENY Ypsonas FC | 3-1 (1-0) | Ethnikos Achnas FC | 0 | 2.25 | T |
| 06/04/26 | Akritas Chloraka | 0-2 (0-2) | Krasava ENY Ypsonas FC | 0 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Krasava ENY Ypsonas FC | 1-0 (0-0) | Olympiakos Nicosia FC | +0.5 | 2 | T |
| 17/03/26 | Krasava ENY Ypsonas FC | 4-0 (1-0) | E.N.Paralimniou | +2 | 2.75 | T |
| 07/03/26 | Pafos FC | 7-0 (4-0) | Krasava ENY Ypsonas FC | -1.5 | 2.75 | B |
| 01/03/26 | Akritas Chloraka | 1-3 (1-0) | Krasava ENY Ypsonas FC | +0.25 | 2.25 | T |
| 21/02/26 | Krasava ENY Ypsonas FC | 1-1 (0-0) | Aris Limassol | -1 | 2.5 | H |
| 14/02/26 | Anorthosis Famagusta FC | 1-1 (1-0) | Krasava ENY Ypsonas FC | -0.5 | 2.25 | H |
| 10/02/26 | Krasava ENY Ypsonas FC | 3-0 (2-0) | AEL Limassol | -0.25 | 2.25 | T |
| 01/02/26 | Omonia Nicosia FC | 1-0 (0-0) | Krasava ENY Ypsonas FC | -2 | 3.25 | B |
| 24/01/26 | Krasava ENY Ypsonas FC | 1-0 (0-0) | Ethnikos Achnas FC | +0.25 | 2.5 | T |
| 18/01/26 | AEK Larnaca | 2-1 (1-0) | Krasava ENY Ypsonas FC | -2 | 3 | B |
| 13/01/26 | Krasava ENY Ypsonas FC | 1-0 (1-0) | Olympiakos Nicosia FC | +0.25 | 2.25 | T |
| 03/01/26 | Omonia Aradippou | 1-0 (0-0) | Krasava ENY Ypsonas FC | -0.25 | 2.25 | B |
| 22/12/25 | Krasava ENY Ypsonas FC | 0-1 (0-0) | Apollon Limassol FC | -0.75 | 2.5 | B |
| 13/12/25 | APOEL Nicosia | 0-0 (0-0) | Krasava ENY Ypsonas FC | -2 | 3.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
22
Phạt góc (HT)
01
Thẻ vàng
10
Sút bóng
109
Sút cầu môn
76
Tấn công
7466
Tấn công nguy hiểm
4341
Sút ngoài cầu môn
33
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
63 37
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B0T0 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn0.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Nea Salamis (30 trận)
Ghi 2.17 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Krasava ENY Ypsonas FC (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 7 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 5 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Nea Salamis | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Ammohostos Stadium | Sân nhà | |
| 4000 | Sức chứa | 0 |
| Miguel Angel Lopez Perez | HLV | Ivan Stojkovic |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.10 | 3.30 | 3.00 | 0.87 | 2.50 | 0.97 | 0.89 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 1.05 ↓ | 41.00 ↑ | 67.00 ↑ | 2.30 ↑ | 8.50 | 0.24 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.30 | 3.10 | 0.82 | 2.50 | 0.88 | 0.83 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 41.00 ↑ | 2.20 ↑ | 8.50 | 0.30 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.11 | 2.86 | 3.36 | 1.02 | 4.00 | 0.80 | 0.84 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.20 ↑ | 42.00 ↑ | 5.26 ↑ | 8.50 | 0.05 ↓ | 0.87 ↑ | 0.00 | 0.97 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.04 | 3.30 | 2.81 | 0.81 | 2.50 | 0.89 | 0.82 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 21.00 ↑ | 2.00 ↑ | 8.50 | 0.32 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.81 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.12 | 3.05 | 3.10 | 0.90 | 4.25 | 0.92 | 0.88 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 1.26 ↓ | 4.02 ↑ | 12.00 ↑ | 4.16 ↑ | 8.50 | 0.10 ↓ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.12 | 3.33 | 3.04 | 0.86 | 2.50 | 0.94 | 0.88 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.20 ↑ | 42.00 ↑ | 1.44 ↑ | 8.50 | 0.49 ↓ | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.91 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 2.55 | 3.25 | 2.55 | 0.78 | 2.50 | 0.93 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 14.50 ↑ | 49.00 ↑ | 2.47 ↑ | 8.50 | 0.28 ↓ | 1.18 ↑ | 0.25 | 0.64 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.55 | 3.05 | 2.47 | 0.83 | 2.50 | 0.88 | 0.88 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.22 ↑ | 30.82 ↑ | 2.43 ↑ | 8.50 | 0.26 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.60 | 3.26 | 2.60 | 0.81 | 2.50 | 0.91 | 0.86 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 1.04 ↓ | 12.90 ↑ | 26.00 ↑ | 2.17 ↑ | 8.50 | 0.33 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 67.00 ↑ | 2.30 ↑ | 8.50 | 0.33 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.20 ↑ | 8.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Nea Salamis | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Krasava ENY Ypsonas FC | 0 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).