Kết quả bóng đá trận ND Beltinci vs Krsko Posavlje, 22:00 ngày 05/09/2026
2.Liga (Slovenia) · 22:00 ngày 05/09/2026
ND Beltinci 3 Kết thúc HT 1-1 2
Krsko Posavlje
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 2
Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| ND Beltinci | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 5' | |
| 14' | ||
| 27' | ⚽ 1 - 1 | |
| HT 1-1 | ||
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 8 |
| Thắng | 2 | 0 | 5 | 1 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 18 | 6 |
| Mất bàn | 5 | 9 | 19 | 25 |
| Điểm | 6 | 1 | 15 | 5 |
Chủ = ND Beltinci · Khách = Krsko Posavlje
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| ND Beltinci | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (29%) | Thắng/Thắng | 1 (14%) |
| 4 (24%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (12%) | Hòa/Hòa | 1 (14%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 2 (29%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 1 (14%) |
| 4 (24%) | Bại/Bại | 2 (29%) |
Bảng xếp hạng
ND Beltinci
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 0 | 2 | 8 | 6 | 6 | 7 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 0 | 6 | 2 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 6 | 0 | 14 |
Krsko Posavlje
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 8 | 5 | 12 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 7 | 4 | 8 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 9 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
70
Thẻ vàng
01
Sút bóng
112
Sút cầu môn
21
Sút ngoài cầu môn
91
TL kiểm soát bóng
62%38%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
ND Beltinci (20 trận)
Ghi 2.40 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Krsko Posavlje (8 trận)
Ghi 0.75 bàn/trậnMất 3.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| ND Beltinci | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1922 | |
| Sân nhà | Matija Gubec Stadium | |
| 0 | Sức chứa | 6200 |
| HLV | Stipe Balajic | |
| Khu vực | Krsko |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.20 | 4.50 | 7.00 | 0.69 | 3.25 | 0.64 | 0.50 | 1.00 | 0.63 |
| Live | 1.02 ↓ | 5.25 ↑ | 41.00 ↑ | 1.77 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 1.46 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.25 | 5.25 | 10.00 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 12.00 ↑ | 100.00 ↑ | 2.55 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.35 | 4.43 | 6.20 | 0.84 | 3.00 | 0.86 | 0.95 | 1.50 | 0.75 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.70 ↑ | 145.00 ↑ | 2.77 ↑ | 5.50 | 0.16 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.25 | 5.00 | 8.00 | 0.50 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 56.00 ↑ | 0.13 ↓ | 2.50 | 3.60 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.24 | 5.00 | 8.00 | 0.67 | 3.00 | 0.86 | 0.79 | 1.75 | 0.73 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.01 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.31 | 5.40 | 7.90 | 0.68 | 2.75 | 1.07 | 0.88 | 1.50 | 0.82 |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.56 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 2.59 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.27 | 5.00 | 7.50 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.95 | 1.75 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.60 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.55 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.