Kết quả bóng đá trận Naxxar Lions vs Gudja United, 23:30 ngày 01/11/2026
Hạng Nhất Malta · 23:30 ngày 01/11/2026
Naxxar Lions 2 Kết thúc HT 2-0 1
Gudja United
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 1
Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Naxxar Lions | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 4' | |
| 2 - 0 ⚽ | 17' | |
| 20' | ||
| HT 2-0 | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 0 | 3 | 4 | 8 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 14 | 9 |
| Mất bàn | 2 | 6 | 15 | 17 |
| Điểm | 7 | 0 | 14 | 6 |
Chủ = Naxxar Lions · Khách = Gudja United
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Naxxar Lions | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (21%) | Thắng/Thắng | 4 (16%) |
| 3 (8%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 4 (10%) | Hòa/Thắng | 4 (16%) |
| 6 (15%) | Hòa/Hòa | 6 (24%) |
| 4 (10%) | Hòa/Bại | 3 (12%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 2 (8%) |
| 11 (28%) | Bại/Bại | 4 (16%) |
Bảng xếp hạng
Naxxar Lions
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 11 | 5 | 3 | 3 | 20 | 18 | 18 | 4 |
| Sân nhà | 6 | 4 | 2 | 0 | 14 | 5 | 14 | 2 |
| Sân khách | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 13 | 4 | 7 |
Gudja United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 15 | 5 | 7 | 3 | 16 | 13 | 22 | 10 |
| Sân nhà | 16 | 6 | 6 | 4 | 10 | 10 | 12 | 6 |
| Sân khách | 7 | 2 | 4 | 1 | 11 | 8 | 10 | 10 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
20
Thẻ vàng
10
Sút bóng
52
Sút cầu môn
32
Sút ngoài cầu môn
20
TL kiểm soát bóng
54%46%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Naxxar Lions (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Gudja United (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Naxxar Lions | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| George Vella | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.30 | 5.25 | 8.50 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.43 ↑ | 4.20 ↓ | 6.00 ↓ | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.33 | 4.80 | 6.50 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 1.40 ↑ | 4.20 ↓ | 6.00 ↓ | 0.55 ↑ | 2.50 | 1.30 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.31 | 4.70 | 6.50 | 0.76 | 3.00 | 0.76 | 0.71 | 1.25 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 22.00 ↑ | 311.00 ↑ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.25 | 4.95 | 9.35 | 1.17 | 3.25 | 0.59 | 0.83 | 1.50 | 0.82 |
| Live | 1.02 ↓ | 13.00 ↑ | 55.00 ↑ | 5.78 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.98 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.36 | 4.50 | 6.00 | 0.88 | 3.00 | 0.93 | 0.80 | 1.25 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 7.10 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.